1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký! (Part 4) - Yêu cầu thành viên lên topic "trung tâm giải quyết kiện cáo.." trang 13 đọc thôn

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi witch141v, 17/04/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vianhmotlannua

vianhmotlannua Thành viên mới

Hôm nay la? một nga?y thất thu kinh khu?ng, nhi?n trơ?i nắng nắng tranh thu? một tí vác vợ đi lang thang vư?a đi được một đoạn mây đen ơ? đâu kéo vê? . Chán na?n vác vợ lên cái chôf cu? chuối mấy hôm nay pha?i bo? xác ơ? đấy, hăng say học tập va? la?m việc theo gương bác Hô? vif đại nhi?n ra ngoa?i trơ?i nắng chang chang, hí hư?ng vôf vợ một cái. 4h rô?i, thế la? cha? đi đâu được, tức quá đaf thế lúc vê? lại co?n mưa vội va?ng đưa vợ va?o trú, ặc tư? khi có vợ tự dưng câ?n thận hơn hă?n.
    Chán quá nhật ký à!
  2. Hayhunnhaude

Hayhunnhaude Thành viên mới

Đi la?ng nghê?, lo?ng chợt nhớ đến quê đến một thơ?i thơ ấu... Tự dưng bắt gạp luf tre? đang tắm sông nô đu?a, giống mi?nh nga?y xưa ghê. Hơi thơ? cu?a xaf hội hiện đại đaf đến đây nhưng vâfn co?n đâu đó nhưfng hi?nh a?nh cu?a nga?y na?o. Nga?y xưa mi?nh cufng cơ?i trâ?n tắm ao, oánh nhau môfi tội nga?y nay chúng nó cơ?i trâ?n tắm ao nha?y breakdance
  3. hghontimbiec

hghontimbiec Thành viên mới

NK ui! vừa nhận đc tin nhắn của "chồng"
    Thật sự tớ ko nhớ ngày í đâu, chít dở, chỉ là 1 ngày dễ nhớ thôi ko ngờ ngày í "vợ chồng" tớ cũng có kỷ niệm Cơ mà như thế tớ mới biết "chồng" tớ còn nhớ cơ đấy
    Chồng bảu là vợ làm việc ngoan ngoãn đừng quậy phá lung tung nhá làm tờ buồn cười quá nhưng vui vui vì "vợ chồng" tớ vui vẻ vô tư đùa nghịch như thế
    Cám ơn "chồng" nhiều nhé! Em hứa mà, vợ luôn ngaon mà! thế nên ko đi phá phách gì nhiều đâu hồi í phá phách nên "chồng" mới quý "vợ" vậy chứ nhờ
    Vui vui nhật ký ạ
  4. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Nk ah sao mày tăng trang nhanh thế,có người nhắc nhở tao là cẩn thận khéo lại bị treo nick vì tội sì pam.
    tao có sì pam bao h đâu,thix j tao viết thôi,đúng kiểu nk cơ mà nhở,ai bảo tao sì pam.Vớ vẩn nhờ!
    Sáng nay dậy tao ở nhà 1 mình nè,rùi có cái hẹn đi cà phê này.
    Cũng vui vui,nhìn thấy đang làm việc cũng thấy hay hay.
    Bây h tao về nhà lại ở nàh 1 m` này.
    Vừa ăn mấy cái bánh xong,ngấy ơi là ngấy,sáng ăn nui đã ngấy lém rùi.
    Nhưng dạo này cơn thèm ăn lại tiếp tục nk ah!
    Tao nửa muốn gầy nửa muốn béo,nhưng thôi cứ ntnày nhỏ nhỏ,xinh xinh
    Nhìn bọn trẻ con cấp 2 lớn thế hả dời,cao ơi là cao,đứng cạnh ngượng thế!
    Mai tao lại đi học đấy,chiều tao dậy sớm còn dịch nốt Việt Anh,dài qá đi mất.
    Thui đi ngủ đây.chào nk ná!
  5. ku_oi_33

ku_oi_33 Thành viên mới

Hôm nay đi ăn cơm cá
    Tý nữa thì bị hóc xương
    May mà cá kho nên xương nó nhừ
    Tại cái thằng bàn bên cạnh cơ
    Đang tập trung ăn thì nó oang oang làm tí mình sặc
    Mình lại ngồi ngay cạnh nó chứ
  6. heomeo8375

heomeo8375 Thành viên mới

bảo đi ngủ 1 chút mà hem ngủ đc lâu rùi mới lún sâu vào fim hàng xẻng kỉu nài hic hic
    giờ thì đi chuẩn bị hồ sơ lát nta kiểm tra lại tốn xiền NK ạ
    tau làm đơi, bb mài nk nhá!
  7. baby_snocker

baby_snocker Thành viên rất tích cực

Cái này tôi viết từ thời đang còn học cấp ba, cũng đã lâu lắm rồi không đọc lại có vẻ là mình vẫn hồn nhiên như ngày nào Image, hôm qua lôi từ trong kho quyển sổ cũ ra đọc lại rồi đưa lên đây luôn.
    Bạn bè gọi mình là "chuyên gia", mà hẳn là chuyên gia tâm lý. Bởi vậy khi cần chia sẻ, nhẹ một tiếng ơi mình sẽ ở bên.
    Với bạn bè mình là "bến đỗ bình yên", nơi bạn có thể khóc cười như trẻ nhỏ. Và mình biết niềm tin yêu ko phải ai cũng có. Nước mắt và nụ cười chưa hẳn là buồn vui.
    Mình càng lãng mạn và hay nghĩ xa xôi, thường hay ví bản thân như hạt cát. Hạt cát thì bé nhỏ và mỏng manh. Hạt cát không biết nói lời hay. Hạt cát chỉ biết lắng nghe và chia sẻ. Gửi qua bạn bằng cái nắm tay.
    Mình cũng biết có người ví tình bạn như cái sân bay để mơ ước và những thiên thần cất cánh. Mình mơ màng nghĩ ?oNgoài trời mưa se lạnh, gọi tên bạn bè mong tìm sự bình yên?.
    Mình cũng có những chuyện vui buồn riêng. Những chuyện rắc rối không thể tự mình gỡ được. Và khi mình khóc ai là người biết trước, xiết chặt tay mình lúc buồn vui.
    Tình bạn dù xa cách hay sóng đôi, tình bằng hữu qua gian nan dễ gì xóa được. Mái tóc dài có thể nào thiếu lược cũng như không thuyền làm sao sang được sông.
  8. bivabeo

bivabeo Thành viên mới Đang bị khóa

Ngủ dậy, sảng khoái quá NK ạ
    xuầy, chiều nay lại phải nhảy với nhót
    đến chán
    trong khi mình muốn ngồi trên phòng, bật điều hoà, on nhai thfi lại phải đi xuống kia
    nhảy với nhót
    đến mệt
    lười lắm ý NK ạ, chả muốn đi
    hic.. đói quá, trưa nay lại bỏ cơm để ngủ
    chả hiểu có đủ sức đẻ nhay ko nữa
    thui, cô gắng lên nào
    gương mẫu nào
    đi thui
    gặp lại NK sau ná
    tối nay tao có mạng toài
    tối nay nay xả láng ná
  9. thu_trong_mat_em

thu_trong_mat_em Thành viên mới

Tự nhiên đau đầu thế không biết, đau kinh khủng, chẳng hiểu là do thời tiết hay j nữa, công việc thì vẫn vậy có áp lực gì đâu mà sao thấy mệt mỏi, đau đầu như búa bổ, hay là mình ốm rồi, chết dở sắp được nghỉ lễ, sắp được đi chơi, giờ này mà ốm thì toi, bố khỉ
  10. ku_oi_33

ku_oi_33 Thành viên mới

Papamonkey, nóng
    Điên thế không biết nữa
    Việc ở đâu ra mà lắm thế
    Chẳng được chơi tí nào, cứ cắm đầu vào cày
    Tau chết đơi NK ơi
    Sắp thi đến nơi rồi mà chẳng học được gì cả
    kỳ nghỉ sắp tới có khi ở nhà mà ôn thi thôi
    Bùn quá
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa