1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký! (Part 4) - Yêu cầu thành viên lên topic "trung tâm giải quyết kiện cáo.." trang 13 đọc thôn

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi witch141v, 17/04/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. hghontimbiec

hghontimbiec Thành viên mới

NK ạ!
    SG nóng thế ko biết nữa hic hic dù có mưa rồi đấy, nãy mưa ầm ầm, ra ngoài nghịch mưa thích ghê
    À, vừa có người nghịch điện thoại tau NK à, tau đâu choa số linh tinh đâu, nhất là ở ngoài í
    hay là ai đó thích nghe giọng mình nhờ
    lại gọi nữa nè, tau ngeh máy chút NK nhá!

2. Capuccino

Capuccino Thành viên rất tích cực

Nk ơi!
    Tau đang nhớ chàng nhiều lắm, nhớ đến nao lòng mài ạ, ko biết bao giờ chàng mới về bên tau đơi ...
    NHớ lắm, nhớ vô cùng ...
    thèm đc ở bên chàng
  3. cundc

cundc Thành viên mới

Bao lâu tưởng "chìm xuồng", thế là đến part 4... NK lúc nào cũng ở top 5 topic, ev''ryday, ev''rytime. Hâm mộ quá!
    Thủ pháp kích thích tuyệt vời, em iu ạ! kaka
  4. Hayhunnhaude

Hayhunnhaude Thành viên mới

NK ui! Nàng đã về nhưng Nàng ko thể gặp ta đc, đau lòng thế chứ Toàn phải hẹn hò những nơi xa lạ, ôi sao mà buồn
    Không biết bao giờ mới xong tình trạng này đây
    Buồn quá Nk ạ!
  5. vianhmotlannua

vianhmotlannua Thành viên mới

Chào nhật ký!
    Mày biết không đã gần đến ngày ấy rồi, khoảng thời gian chứ nhỉ, khoảng thời gian hạnh phúc của tao, cả đời này chắc không thể có lần 2 dù tao với em mỗi người vẫn thế!
    Tình cảm không có hồi kết thì buồn nhỉ? Tao với em may mắn giữ được tình bạn, ờ tình bạn đến tận bây giờ, niềm an ủi còn lại cho tao!
    Công việc dạo này bận tối mắt, không còn nhiều thời gian để nghĩ đến điều gì cả. Cũng tốt nhật ký nhỉ!
  6. heomeo8375

heomeo8375 Thành viên mới

Nk à!
    Cứ thấy lòng nao nao!
    Anh ạ! Anh đừng nhắc đến nữa, đừng làm cho trái tim em thắt lại vì đau ... Nó nhói lên khi nghĩ đến anh đấy anh à!
    Kỷ niệm đã nằm yên hãy để nằm yên nơi ấy! Đã biết là không thể mà! Đừng khơi gợi đừng làm nhau đau hơn nữa! Còn gì ko khi gặp nhau ngượng nghịu, còn gì không khi ko dám nhìn ai ...
    Anh à! Hãy tự chăm sóc bản thân, cố gắng trong công việc và hãy mở lòng ra anh nhé! Anh làm em lo lắng nhưng em đã quyết rồi, em không thế ...
    Buồn!
  7. truetolove

truetolove Thành viên mới

yêu là gì nhỉ? Có bao nhiêu người cùng câu hỏi nhưng nào có câu trả lời ...
    hạnh phúc là gì? Có mấy ai ko mong muốn! Nhưng được mấy người trọn vẹn ...
    Có thể ta hẹp hòi ích kỷ, có thể ta cầu toàn, nhưng không có những điều ấy hỏi cuộc sống còn ý nghĩa gì ...
    Lòng bình yên mà sao buồn thế ...
  8. konqcom

konqcom Thành viên mới

23/04/2008
    Thế là biết em gần 1 năm rồi đấy em gái ạ! Mới ngày nào còn rụt rè, e ngại ... Em đã bớt phần trẻ con, đã tự chăm lo cho bản thân được rồi, ... dù nhiều lúc anh biết ẩn sau vẻ ngoài ấy là bão giông trong em ... Anh hiểu, em cũng hiểu em gái nhỉ ...
    Anh thấy vui vì em đã sang đấy ... Nhưng em nói gì thế ... Phá phách anh lại treo ngược em lên cây đó ... Đùa thế thôi chứ anh làm sao lỡ ... edm biết phải không ...
    Dạo này thấy em vui vẻ yêu đời anh vui lắm, chỉ có thế cũng đủ cho anh vui rồi.
    Hãy giữ nụ cười ấy em nhé! Như em đã từng hứa cùng anh đó!
  9. cadic33

cadic33 Thành viên mới

Sau vài ngày tiêm thuốc, cún con ở nhà đã ngoan ngoãn rồi. Hôm nay ức chế chuyện gì mà cún con vùng vẫy cắn lung tung thế! Coi chừng cắn nhầm lại đi mấy cái răng kia nhé!
    Đại ka nữa, cứ có việc mới nhớ đến thằng đệ này. Đại ka nào biết đệ nhớ đại ka nhiều hơn những gì đại ka nghĩ không?
    Mà đại ka đừng hiểu nhầm nhé, đệ chỉ dam nhớ vì cảm mến đại ka dịu dàng tình cảm đệ quen biết thôi.
    Mà nhật ký lại nghĩ sao đệ với đại ka thế này à? Tao cũng chả phải kể cho mày làm gì, thích thì đại ka, đệ thế thôi.
    À mà cún này, mày phải ngoan nhé không ngoan tao lại tiêm cho vài mũi hết sủa bây giờ
  10. socolagirl

socolagirl Thành viên mới

Rút cuộc cũng về nghỉ ngơi mấy ngày giờ khoẻ thật đi tìm lại những trang xưa ... một thời đã xa...
    có mơ cũng chả nghĩ được là 1 thời đã thế
    uỷ mị yếu đuối phát ngán nhưng còn tốt hơn nhiều đứa ấy chử nhể
    còn đồng đội còn tình bạn này

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa