1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký! (Part 4) - Yêu cầu thành viên lên topic "trung tâm giải quyết kiện cáo.." trang 13 đọc thôn

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi witch141v, 17/04/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TheAlmighty

TheAlmighty Thành viên mới

Cái duy nhất khiến tau trở nên chán đời thì tau đã tìm ra gốc rồi.
    Bây giờ thì nhổ bỏ chắc là không khó.
    Cái quan trọng là làm thế nào tìm lại tao ngày xưa đây, NK à.
    Làm thế nào để xoá đi những dấu chân in hằn.
    Tao chả phải là biển, chả có sóng để xô bờ cát trắng.
    Ôi dồi ôi, tao lại luyên thuyên rồi.
    Nhưng mà vấn đề là tau đang muốn vậy mà nhỉ.
    Chỉ có mày thôi NK ạ, mày luôn lắng nghe tao nói, luôn ở bên tao những khi tao cần.
    Àh, trừ những lúc mày bị trói buộc ra
    Nhưng như thế với tao cũng là tốt lắm rồi

2. CheLinhtinh

CheLinhtinh Thành viên mới

Tau như một đứa trẻ nhỏ bị giành mất chiếc kẹo của mình.
    Tau tức, tau buồn bực, tau khóc, tau xông xáo ... mong là tìm thấy chiếc kẹo ấy.
    Ngốc thật, kẹo bị người ta ăn hết rồi.
    Tìm làm sao thấy nữa chứ.
    Nhưng tau chỉ có một mình, biết mách ai bây giờ.
    Biết nhờ ai giúp đỡ đây.
    Phải chấp nhận thôi, để lần sau miếng ăn đến mồm rồi thì phải biết giữ
  3. solohanoi

solohanoi Thành viên mới

DÙng IE7 hay FireFox ít bị
    Vậy là hôm nay mình đã làm 1 thêm việc tốt rồi đấy NK ơi
  4. chuottrang1984

chuottrang1984 Thành viên mới

Dạo này thấy bình yên lạ lùng. Mọi thứ xung quanh mình cứ bàng bạc ... ko vui, ko buồn, ko oán hận, ko yêu ... Hình như cái gì Quá một chút ... đều ko tốt. Chắc vậy. Và giờ .. mình là gì nhỉ? AN PHẬN??? Uh, chạ còn hứng thú bon chen.
    Công việc trước nhé. ... Ngày trước làm bù đầu bù tai, nỗ lực nhiệt tình xông xáo niềm tin và hi vọng tràn trề ... được mọi người quí ... lương thấp, công việc suốt ngày ngập như núi. Giờ lười một chút , bơ mọt chút, nhiệt tình bớt một chút, khôn ra một chút ... mọi người ko quí lắm .. nhưng bình yên và chẳng ai động đến mình . Làm việc thì như 1 cỗ máy, ngày qua ngày, ... cứ thế ... ko bon chen, ko tham vọng, làm vì tiền và quên hết đam mê, vứt bỏ những sở thích, thú vui .. --> lương cao ... nhàn nhã, chẳng ai động chạm --> sống thế là chấp nhận được
    Yêu nhé. Yêu cũng thế. Ngày trước yêu là thế, nhớ là thế .. mong chờ là thế. Rồi bị ngó lơ, bị coi như trò đùa ... rồi quên, rồi chán ... rồi thất vọng. Giờ yêu quay về .. nhạt nhẽo, hờ hững, ... vô cảm ..ko tin tưởng.
    ------ cứ băn khoăn ...... Bây giờ là gì???
  5. vugia2010

vugia2010 Thành viên rất tích cực

ôi cảm giác đuợc thả sau khi bị treo trên bảng đen game show đến giờ này mình vẫn cảm tháy thích lắm.
    Từ một đại gia níc tím ngắt trở thành con nợ vứi số gold khổng lồ 185.000 gold nhanh thật.
    Hôm nay mình khá vui nhưng không phỉa ngày làm ăn của mình, hôm nay không kiếm đc xiền
  6. Venezuela

Venezuela Thành viên mới

vâng, tớ phải cảm ơn cái cuộc sống này......
    tớ chạ quan tâm bề ngoài cụa mình như thế nào......
    uhm`, tớ xấu, chạ xinh đẹp j` từ bé....từ khi mới lọt lòng oi`.....
    nên....tớ cũng chạ cần ai khen tớ xinh đẹp làm cái j`....
    bạn bè cụa tớ chọn tớ là bạn thì tớ cũng biết rằng là họ chọn cái tính cách, con ng` chứ ko phải bề ngoài......
    nhưng có những kẻ đem chuyện đó ra bới móc hộ tớ....
    tớ cảm ơn
    nhưng nếu ko có chuyện j` thì tớ thấy bạn nên soi lại bản thân mình đi.....
    tự nghĩ xem.....bạn bè quanh mình họ chọn mình là bạn vì cái j`
    .......cái bề ngoài chắc.....
    ôi.....
    tớ nghẹn chết mất....
    thật là sok
    cái chuyện giúp tớ thế , tớ thấy ko cần thiết đâu......
    tớ thấy bạn hơi vô duyên oi` đấy.....
    tớ đây ko thik gây sự làm cái j`....
    tớ chán cái sự nói xấu bêu rếu tớ lắm oi`.......
    thế nên.......
    có ko thik tớ thì nói hẳn ra để tớ còn tránh xa
    chứ gần nhau khéo đánh nhau ra....thì khổ
    tại tớ đánh nhau kém lắm......tớ khóc ra đấy.....thì bạn mang cái tiếng bắt nạt con gái......
    thôi nhá....
    cạnh cái mặt tớ ra.....
    tớ cũng xấu tính là ghét ai thường hay lèo nhèo đấy......
    tớ ko cần cái kiểu bạn này đâu....
  7. LX8888

LX8888 Thành viên mới

Dạo này mình bị bệnh ?viêm màng túi?hichic?!!!..nên ít đi lên sàn ?.khổ thân anh chàng đẹp trai thật..!!!?huhu?sẳn dịp có Hội chợ Trung Quốc-ASEAN, mìng đăng ký đi làm phiên dịch kiếm tiền đi sàn?hihi?Hội chợ Trung Quốc-ASEAN là sáng kiến của Thủ tướng Chính phủ Trung Quốc Ôn Gia Bảo và đã được sự hưởng ứng tích cực của các nước ASEAN và Ban thư ký ASEAN, là một hội nghị giao lưu thương mại mang tính quốc tế, do bộ chủ quản thương mại Trung Quốc và 10 nước trong khu vực ASEAN ,cũng như ban thư ký ASEAN đồng tổ chức, chính quyền khu tự trị dân tộc Choang Quảng Tây đăng cai. Mỗi năm sẽ tổ chức định kỳ tại Nam Ninh, Quảng Tây,Trung Quốc.Hội chợ Trung Quốc ?" ASEAN vinh dự đạt danh hiệu ?omột trong mười hội chợ triển lãm chính của Chính Phủ có tầm ảnh hưởng lớn nhất ?o.Và
  8. BMW550i

BMW550i Thành viên mới

âu rồi mẹ nhĩ con đã không nói câu "chúc mừng sinh nhật Mẹ"...Hôm nay là sinh nhật Mẹ...con chúc Mẹ mạnh khỏe,sống lâu 1000 tuổi luôn...va` lúc nào cũng la`"một người phụ nữ bản lãnh" trong mắt mọi người va` tụi con nha Mẹ...Trước đây con chỉ mãi lo chơi,quậy phá,hư hỏng...khiến cho Mẹ phải đau khổ...con biết con có tội nhiều lắm..không lo lắng giúp đỡ Mẹ 1 việc gì cả...giờ con đã trưỡng thành rồi mẹ ạ...con sẽ không làm cho mẹ phải lo nữa đâu...Mẹ đừng lo lắng cho con nữa nha Mẹ...con không muốn Mẹ phải lo lắng cho con nữa...chừng tuổi này rồi mà phải để cho mẹ phải lo lắng cho con ...con cảm thấy có tội Mẹ ạ...con chỉ muốn Mẹ được vui vẽ,vì tuổi của Mẹ cũng đã cao rồi...nên con không muốn là gánh nặng cho Mẹ nữa...Nhiều đêm con không ngủ được không biết giờ này mưa gió có thấm vào nhà mình nữa không...trái gió trở trời ...mà Mẹ ở nhà chỉ có 1 mi`nh..con sợ Mẹ ạ...con rất sợ...con cầu mong sao ông trời thương tình cho Mẹ của con có được sức khỏe dồi dào,va` sống với con đến 10.000 tuổi luôn(kệ,tham được thì cứ tham..hihi...).Giờ này ở vn chắc chị Hai,chị Tư tổ chức SN cho Mẹ chắc là hòanh tráng lắm đây...hihi...mấy đứa cháu(tòan là cháu ngoại,còn cháu nội hả ...chưa có...bà ngoại đang mong có cháu nội lă''m đây...hihi..)...chắc ríu rít theo bà ngoại..."chúc mừng sinh nhật bà ngoại "...rồi "ngoại ơi mua đồ chơi cho con"....bó tay mấy đứa cháu của bà ngoại luôn....nhất là Boy...rồi thằng Ben nữa....bé Ốc nữa chứ...còn bé Vàng còn nhỏ ...chưa biết nói nên chắc ko đòi được...hihi...Nè chị Hai , chị Tư mua quà SN tặng Mẹ ,mua dùm em luôn nha...tết về trả tiền lại...còn không trả thì thôi ha...chị em mà...hihi...
  9. ku_oi_33

ku_oi_33 Thành viên mới

Tớ chẳng học được gì NK ạ, tớ chết đây.
    Có mỗi mấy bài mà học mãi không xong, làm thế nào bây giờ.
    Hôm nay tớ lại phải ở nhà một mình nữa.
    Đối diện với 4 bức tường, kể cả sàn nhà với trần nhà là 6 bức đấy.
    Tớ thấy bí bách lắm.
    Tớ thấy khó chịu lắm.
    Tớ muốn thoát ra.
    Tớ vùng vẫy.
    Nhưng tớ vẫn phải ở đó, ở với cái thực tại đang tồn tại.
    Thế đấy.
  10. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

NK ah!,Hôm nay sao trời trở lạnh nhanh thế nhỉ.
    Sáng dậy thì mát,trưa cũng mát,nhưng tối lại lạnh như mùa đông í nhở.
    Tao mặc mỗi 1 cái áo mỏng ,lạnh thế.
    Ngồi đằng sau mà vẫn lạnh lắm,thế là ôm mẹ đấy.
    Hìhì,ít khi ôm mẹ nhưng mà hôm nay lạnh qá.
    2 mẹ con đi ăn vịt,vịt nướng,vịt om sấu,no ko chịu đc í.Hix hix mẹ ăn ít,bắt mình ăn hết.Can tội mình gọi nhiều,uầy ,ăn no ko đứng dậy đc luôn í.
    Về còn dậy học chứ,no kinh khủng lên í!
    Sợ thật,hôm trc thì ăn gà rán,hum nay thì vịt,rồi lại béo như nhợn cho mà xem.
    Sợ lắm! nhưng mà cũng thix béo lên 1 chút nữa.
    Tự nhiên dạo này chỉ toàn nghe nhạc ko lời thôi,hoà tấu của RC,KG,PM....thix lắm!nhất là trc khi đi ngủ vào buổi tối í!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa