1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký! (Part 4) - Yêu cầu thành viên lên topic "trung tâm giải quyết kiện cáo.." trang 13 đọc thôn

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi witch141v, 17/04/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bingot

bingot Thành viên rất tích cực

Tình hình dạo này tinh thần thể thao lên cao quá cơ bạn ạ .
    Hôm nay cũng ra sân cầu cơ đấy =)) đú lắm , đú lắm .
    Balo đã sẵn sàng , chỉ chờ ngày lên đường . Thế mà cứ lăn tăn có nên đi hay ko . Bố khỉ .
    Mà mình là mình ghét đứa nào cứ thích bịa chuyện , viết thì như **** , mèng ơi , đã ko có khiếu viết văn thì tốt hơn là thôi . Đây cứ tỏ vẻ ra oai . Nẫu lắm ý , rỗi hơi nữa .CBN =))
    À , tình hình là rất tình hình nhớ , cái thể loại mà chuyên đi sau đuôi rình rập , rồi lần mò ý mà , chẹp , trình còn non lắm em ơi . Trình ko cao thì ko nên đú với chị :)) . Hiểu ko , hiểu rõ chưa .
    Thôi ngất đây các tình yêu ạ :))
  2. mattroi_hoa

mattroi_hoa Thành viên mới

Chỉ còn 15f nữa là bước sang ngày mới rồi,ngày hn tao chẳng làm đc gi hết ngoài việc ngủ và chơi ra nk ah,đã thế còn tiêu 1 số tiền vào shopping nữa chứ,hic.Đã bảo là phải để dành tiền di TQ,thế mà chẳng hiểu sao vẫn tiêu lẹm vào bao nhiêu,cứ cái đà này ko khéo lại chẳng còn đồng nào mà đi ấy chứ.
    Chiều nay trời bỗng nhiên mưa và lạnh,làm cái sức khoẻ vốn đã ko tốt của mình lại càng ảm đạm hơn,thế là tối lại phải đi chơi cho ng nó khỏe ra,chứ mình chỉ muốn ở nhà với phụ huynh thoi.
  3. kawaii298

kawaii298 87-89 HN Moderator

chết dở
    cso việc chép cáci đáp an cũng hok nên thân
    nhầm loạn xạ, tứ lung tung
    mà nó cso ít gfi cho cam cơ chứ ( gần 2K câu cơ mà )
    chít mất thui
    mà cũng muộn rồi
    tao đi ngủ đây Nk à
  4. hocorp

hocorp Thành viên mới

là lá la,
  5. smile_today

smile_today Thành viên mới

Ohho, có nhiều người spam hay thật ý. Mình cũng thích như thế nhưng mà thôi, nhà có gia quy, không được học đòi. Mình cứ tử tế thì chả ai làm gì, chả ai động vào mình, NK nhỉ?
    Mình là người thông minh nên mình nhìn mà rút kinh nghiệm. Nói chung, cứ ngu si đi làm nhữung điều trái quy định, trái nguyên tắc rồi để ngừoi ta phang cho vào mặt thì khổ lắm. Ôm cục tức trong bụng nên không í được, bụng nó trương lên, thành khú. Mà ức thì lại phải kiếm cớ trả thù, cũng khổ nhục trăm đường chứ có đơn giản đâu.
    Mà mình ý,trả thù là mình pahỉ kéo bè kéo lũ vào trả thù tập thể, thế hóa ra tất cả hội ý đều thành một lũ bụng trương, một lũ khú, một lũ khổ nhục. Thế nên, thôi. Mình cứ tử tế thì chả làm sao cả.
    Yêu NK lắm!
    [nick]
    Được smile_today sửa chữa / chuyển vào 00:10 ngày 28/04/2008
    Được smile_today sửa chữa / chuyển vào 00:11 ngày 28/04/2008
  6. hocorp

hocorp Thành viên mới

Ohho, có nhiều người spam hay thật ý. Mình cũng thích như thế nhưng mà thôi, nhà có gia quy, không được học đòi. Mình cứ tử tế thì chả ai làm gì, chả ai động vào mình, NK nhỉ?
    Mình là người thông minh nên mình nhìn mà rút kinh nghiệm. Nói chung, cứ ngu si đi làm nhữung điều trái quy định, trái nguyên tắc rồi để ngừoi ta phang cho vào mặt thì khổ lắm. Ôm cục tức trong bụng nên không í được, bụng nó trương lên, thành khú. Mà ức thì lại phải kiếm cớ trả thù, cũng khổ nhục trăm đường chứ có đơn giản đâu.
    Mà mình ý,trả thù là mình pahỉ kéo bè kéo lũ vào trả thù tập thể, thế hóa ra tất cả hội ý đều thành một lũ bụng trương, một lũ khú, một lũ khổ nhục. Thế nên, thôi. Mình cứ tử tế thì chả làm sao cả.
    Yêu NK lắm!
    ---------------------
    Gọi là cái gì cũng được, đang vui nên cứ viêt theo cảm xúc của mình, lên cây cũng vui, no pro pe lem, há há

Được hocorp sửa chữa / chuyển vào 00:21 ngày 28/04/2008
  7. bingot

bingot Thành viên rất tích cực

Cảm xúc á , cảm xúc là gì .
    Là lá la , xa xỉ nhỉ , tiệt kiệm quá.
    Chẳng nhẽ chỉ biết được vậy thôi sao .
    Chẹp , đến cảm xúc còn ko bộc lộ đc . Viết ko nổi . Cười , khóc . khổ thân quá . Mình thương. Mình thương bạn .
    Mình á .cảm xúc của mình đang rất vui , rất khoái chí nhá . Tối nay vui lắm ý NK ạ . Định đi ngủ mà vui quá ứ ngủ được . Thôi thì tao thức đêm nay =))
  8. hocorp

hocorp Thành viên mới

Viết nhiều thì cảm xúc nhiều ah
    Nhiều khi chẳng cần nói gì, đang định để một bài trống với cái mặt cười, nhưng sợ mod bảo xi pem nên viết chút vậy thôi.
    Mà mình cũng đang giống bạn, cũng ứ ngủ được, haha
  9. smile_today

smile_today Thành viên mới

To bạn gì quote lại bài mình: Mình phải đánh chữ to, rõ, đậm nét để mọi người đọc đưọc tâm sự của mình gửi gắm. Để cho cả em bé mới biết chữ, người dân tộc, người Kinh tự nhận mình là dân tộc thiểu số, người thiểu năng cũng đọc được bạn ạ. Nếu bạn không phải là một trong những số ấy thì xin chúc mừng bạn.
  10. hocorp

hocorp Thành viên mới

Bạn Smile today hay to night gì đó bị làm sao thế, là bài thứ 3 rồi đấy, quote to thế còn gì???
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa