1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký! (Part 5)

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi witch141v, 02/05/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

NK ah,hôm nay cũng là 1 ngày bt
    Được nghỉ nhiều qá lại thấy chán chán.
    Dạo này cũng đi chơi nhiều phết.
    Mà nói thật,tao thix cái j phải thoải mái,tự mình như thế.
    Tao cũng chẳng nói trc tuơng lai nó ntn đâu.
    Chỉ bíet là mình thấy cũng đc đc.
    Nhưng tao ko muốn cái j nhanh,cái j cũng từ từ thôi.
    Dễ đến dễ đi.
    Tuổi này rồi nhưng mà nói chung nhiều cái mình vẫn ngại,vẫn chưa đc tmái.
    Hay nó chưa đến nên mình thấy thế?
    Kệ .Mình làm j mình thấy tmái thui.
    Mai lại đc nghỉ tiếp nữa.
    Làm j nhở?ah chiều đi chơi với hội HÀ ,Tú,Oanh
    Sắp sang 1 tuần mới rồi.Lại đi học rùi,sắp nghỉ hè nữa chứ,bao nhiêu là dự định,ko biết làm đc ko?
    Thui bibi nk ná!
  2. bingot

bingot Thành viên rất tích cực

NK ơi, tớ trộm nghĩ, tớ xấu đó là vẻ bề ngoài của tớ còn hơn cái đứa cứ nhằng nhẵng bám theo tớ, mặt thì cứ cho là xinh hơn tớ đi nhưng bụng thối hoắc. Đẹp để làm j nhỉ? Để cho người ta thấy hoa có sắc mà k có hương à.
    Đấy , đời cũng lắm cái éo le.
    Hnay đi trà đá đc ngắm mấy em xe đẹp đến điên đảo . Mình mê mẩn mấy em ý NK ạ , các e ý đẹp cái mã bên ngoài đấy , nhưng bên trong chắc cũng tã rồi. Chịp , chịp [nick]
    Được bingot sửa chữa / chuyển vào 00:32 ngày 04/05/2008
  3. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

về hn...đúng ngày nắng...ham hố ra khỏi nhà hít thở......
    Để giờ dị ứng ngứa điên đảo...
    Tự dưng đọc cái bài chị ở trên.....buồn cho mình....số phận hẩm hiu,........đã xấu lại còn tâm hồn thối nát.....
    Ôi ước rì mình trẻ trung xinh đẹp như các em xì tin nhỉ......
    Ôi ước rì mình thông minh như ma-ri-quy- ri nhỉ......hức...
    Ôi ước rì....ước rì..............................................
    Mình ái ngại về vẻ bề ngoài của mình...khổ tao quá Nk ơi...
    =)) điên rồi
  4. ThatKhe_DongKhe

ThatKhe_DongKhe Thành viên mới

thức giấc mất điện đâm phởn đi cafê 1 mình
    chiều ngủ vì đã có điện đâu
    chiều tối làm bục mặt, tại cả ngày mất điện
  5. socolagirl

socolagirl Thành viên mới

Một ngày chủ nhật bận rộn vui vẻ với mấy ku em & khách khứa
    Sung sướng khi được khách khen nấu ăn ngon & khéo tay
    Lâu rùi mới xem phim, ngẩu dậy mí ku em đã mở phim roài, xem đến gần trưa luôn
    VUi vui
    [nick]
    Được socolagirl sửa chữa / chuyển vào 08:00 ngày 05/05/2008
  6. TimBank

TimBank Thành viên mới

Sao lúc chán chán hay tìm anh giai thế nhỉ? chẹp ... lúc vui thì toàn xì pem thui
    ước gì ở gần ai đó lúc này nhỉ
    tự dưng thèm bay ...
    hay là thế NK nhệ
  7. dauthaitukieptruoc

dauthaitukieptruoc Thành viên mới

Mình vốn chả bao giờ viết NK.
    Dưng mà hôm qua tự dưng được zai quan tâm nên phởn, viết vài dòng NK vậy.
    Mình là một cô gái xấu xí, nhìn title thì biết, nhưng mình tự tin và tốt nết, chứ không đến nỗi tệ 100% như Bí ngọt đâu nhá.
    Nói chung mà đang yên đang lành tự dưng được zai quan tâm là rất sướng, cảm giác thật là Yómost!
    Cái cảm giác này có lẽ chỉ có những người xấu như bí ngọt mới có được chứ những ai mà xinh xắn, dễ thương suốt ngày được zai quan tâm thì chắc chắn chả bao giờ có được.
    Thôi, đang phởn nên viết thế thôi.
    Đi ăn trưa với zai đây.
    Hôm nay trên đường mọi người sẽ thấy một bí ngọt vừa đi vừa cười nhăn nhở, chắc mọi người sẽ ngạc nhiên lắm. Sẽ có người nghĩ bụng: Đã xấu như ma cấu lại nhảy như châu chấu thích mọi người đánh dấu, híc híc.... dưng mà kệ. Mình còn được cái tốt nết và tự tin gỡ gạc. Đừng có đánh đồng tớ với bi ngot
    Ối, mưa ...........
    Mưa thế này đi thế nào đây?
    Chẳng lẽ bi ngot này xấu đến mức ông trời cũng ghét sao?
  8. cundc

cundc Thành viên mới

Chịp, nghe nói có đứa hâm mộ con Bí đến nỗi dành bao nhiêu time để chọc tức nó trên 4`rum... chịp... con em mình nổi tiếng quá rồi. Mình cũng muốn nổi tiếng như xế.
    Tóm lại, John Lennon còn bị fan bắn bùm đi đời nhà mà cơ mà. Cứ có đứa nó hâm mộ, cũng oách phết.
    Nói chuyện tã, con ranh, nó đá đểu mình gái già chắc? Tã người ngon ta! Chưa nghe câu đấy à?
    Giai thì làm tró gì cho đời. Bà éo cần lấy chồng bà vẫn đẻ được thằng con giai đẹp như Apollo. Xong bà dạy nó đi cưa gái đã đời, cần đếch gì thằng bố nào dạy con bà.
    Mà thôi, gái iu của chị ơi, làm thân con gái đừng dại nói đến chuyện trong ngoài tã ngon. Nói dài, nói dai, rồi cũng thành nói dại. Bọn giai thì thằng tró nào chả rình rình đòi "cho thử miếng thì mới biết còn ngon đến đâu".
    Nói là một chuyện, hiện thực là một chuyện, mà lị. Mới cả, cũ người mới ta, tã người ngon ta. Rõ chửa?
  9. cundc

cundc Thành viên mới

Hôm nay chat với em Lys, có vẻ kế hoạch gặp nhau ở NTrang là hợp lý.
    Chat với bạn Su, avatar của bạn để thằng cu con nhìn ghét ko chịu được. Hội box này, bạn Su bây giờ là nhất, chả ai đuổi kịp.
    Chat với bạn Mít. Bạn hẹn gặp nhau ở SG. Đợt vừa rồi mình về HN chả tụ tập được hội box này ngoài hai em iu Witch Lys. Cơ bản thấy các bạn kia chả còn hoạt động hoành tráng như xưa, mình ko dám quấy quả.
    Chát với con Bí, được vài câu, nó lại té rồi.
    Không chat với em Witch tí nào, dù nhìn nick sáng.
    Chat với một anh, được bà chị giới thiệu là thầy tử vi. Thầy lấy ngày giờ, xong thầy lập lá số hôm qua. Hôm nay nhảy vào chat, thầy hỏi tướng tá mình như nào, lùn 1 mét bao nhiêu, mắt có phải 1 mí không, mặt có vừa dài vừa tròn không. Buồn cười vãi. Xong mình mời thầy xem webcam thì webcam của mình bị đơ, với cả thầy bảo thầy phải té sớm. Thôi để mai xem thế nào, xem thầy có phán giống thầy Witch với thầy Vượng không. hho hôh
    Chat với một cái nick lạ hoắc boy biếc gì đấy, vài câu rất dở hơi. Mình ko nhớ nổi là đã từng chat với nick này chưa.
    Chat với 1 anh anh ý bảo sn 80. Hôm qua thầy Vượng bảo mình lấy chồng sn 80 là hợp nhất quả đất. Chả biết có phải thầy Vượng thiết kế cho anh này làm quen với mình không. hị hị
    Hôm nay còn chat với mấy bà chị bên tạp chí nữa, hoành tá tràng chuyện nuôi con. Choáng! Mình bảo, em xác định là không lấy chồng, hoặc lấy chồng rồi cũng bỏ, hoặc lấy rồi để đấy, không quan trọng, cái chính là chuyện con cái. Mình bi bô thế, nhưng có thật mình nghĩ thế ko nhỉ?
    Chat với bạn Su, bạn cũng úp mở một tí chuyện chồng con. Nhưng nói chung bạn Su bảo thích lắm, lấy đi, đẻ đi.
    Nói chung, đúng là gái đến tuổi mình, không ngày nào là không lăn tăn chuyện lấy chồng với đẻ con. Chán. Lại còn nhàn cư vi nữa. Chả biết nghĩ chuyện gì.
    Bạn Mít có nói chuyện làm ăn, nghe hay phết. Mình nghĩ quả này mình làm được.
    Kế hoạch tháng 6 về có vẻ không khả thi nữa. Hôm qua chat với bà Hải, cuối tháng này bà ý bỏ Úc nhợn để về Saigon v ới mình. Bà ý năn nỉ mình: "Thế này nhé, em ở Saigon đến Tết này, nếu công việc không đến đâu thì mới về Hà Nội, ok không?"
    Ai chả biết, bác Hải em về là làm sếp nhớn, một tay thâu tóm bầu trời nhân sự. Thể nào bác chả có chỗ nhét em vào. Em đâm ra lại bỏ kế hoạch hồi hương tháng 6 để ở lại với bác.
    Nói chung, vẫn đời độc thân vui tính. Thích là đi, thích là về. khờ khờ
  10. cadic33

cadic33 Thành viên mới

Lâu lắm mới tụ tập với ông bạn thời đại học. Hai thằng bia bọt, tán phét vui nổ trời.
    Cái thằng chả ra gì, nó cậy nó to cao, đẹp zai ... khoe chiến tích trên tình trường với một thằng vốn chả có gì tự hào về vẻ ngoài như mình. Nó lại còn cười ngạo về cái chuyện chỉ có 1 gái như mình bằng câu "chung tình như con tinh chùng".
    Ông bạn làm mình thèm rỏ dãi khi kể về các gái bây giờ có xu hướng sống độc thân, tìm zai giải trí. Nó bảo nó quen với mấy gái, gái nào cũng xin nó đứa con. Mình bảo có ... thừa gái nào cho mình đứa, tìm cảm giác gái lạ như thế nào. Thằng ích kỷ này nó bảo là mấy gái ấy đòi hỏi con phải đẹp như thần Apollo. Mi ẹ, gái xấu như ma cấu thì lấy đâu ra con đẹp. rách ruột.
    Rồi nó bồi thêm một câu, đừng có mà để ý đến mấy con gái zà ấy, nó sẵn sàng nằm ngửa ra với mình thì nó cũng đã nằm ngửa ra với hàng chục hàng trăm thằng khác, có khác gì **** đâu mà ông cứ xí xớn. Mỗi khi đi với mấy gái ấy thì đều phải dùng An toàn từng nhịp yêu. Khác với loại đứng đường, bóc bánh trả tiền là không phải trả tiền, thế thôi.
    Mình vẫn cố vớt vát bằng câu, thì cứ cho tôi gái, nếu có thừa. Nó cười hì hì ... hứa bố trí gặp gỡ xem các gái có ưng không. Ờ, để xem mày thế nào, hehhehhêhh
    [nick]
    Được cadic33 sửa chữa / chuyển vào 19:18 ngày 05/05/2008
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa