1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký! (Part 5)

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi witch141v, 02/05/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

Hnay đi đường...ứớt...cả quần trong lẫn quần ngoài luôn í...........
    Mua quà cho chú...thì chú chả thích! hờ! chả cần.
    ko thích thì thôi ko cần phải làm rì mà chú ko thik hứ
    Tí mưa làm dư lào về được nhà bi h
    hít hít hít
  2. Poor_Viet

Poor_Viet Thành viên mới

TẬP KÝ FÁT ;)
  3. cj

cj Thành viên rất tích cực

Nhật kí này, hôm nay tớ chính thức là phát điên lên với cái đồ án và ông thầy hướng dẫn của tớ rồi. Sao ko định hướng cho tớ từ đầu? Sao ko vẽ cho tớ một con đường đi sáng sủa hơn mà cứ để tớ tự đâm đầu vào chỗ tối xong lại kêu là tớ thiếu tư duy, tớ ko khá? Vậy thì sinh ra thầy hướng dẫn để làm gì nếu như chả hướng dẫn được cái gì, tớ có dốt tớ mới phải hỏi, mà cái tớ nhận được sau mỗi câu hỏi là một bộ mặt lạnh tanh với một nụ cuời nhếch mép đầy khinh bỉ??? Tớ stress quá đi thôi :(
  4. vickypham

vickypham Thành viên mới

Tối nay vui quá, mấy tháng rồi không gặp mọi người. Hôm nay tên chồng "có tiếng mà không có miếng" của mình lại dẫn theo 1 em mới, chả hiếu bao h mới có bến đỗ cố định Anh Hino bảo cô em hơi bị tưng bừng đấy kaka. Cả năm được có 1 lần ăn sinh nhật UDS mà
    Về tới nhà, dư âm cuộc vui vẫn còn, mệt nhưng mà vẫn đi hóng, có điều tự thấy hơi empty một tí thôi... Chẹp, cấm nghĩ linh tinh đấy!!!
  5. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Sáng nay buồn ngủ qá,ngủ luôn đến 8h,biết là muộn học rùi may có con bạn nó nhắn tin là ko phải đến vì được nghỉ.
    Suớng qá,ngủ liền 1 lèo đến 9h luôn,làm đc thêm bao nhiêu là việc.Lại ko ăn sáng,để đến ăn trưa luôn.
    Trưa nay oi qá,chuẩn bị đi học thì mưa rào,nhưng trời thì nắng to.Sợ thế chứ lại,thời tiết kiểu này ko ốm mới là lạ.Ai mà yếu là ốm luôn.Mưa tạnh thì tròi lại nắng gắt,mệt mỏi.Hôm qa nghỉ tiết 2 nên ko biết là hôm nay đc nghỉ,chỉ 3h mới đến nộp bài thui.Thế mà lại đến từ 1h,ngồi mốc đợi bọn nó đến nộp bài.2 tiếng đồng hồ,trời nóng,trường mất điện,thầy ko có ở tr`,Lại gọi điện xem thầy đâu.Hix hix mà bực là thầy chả thông báo nộp cho ai thay thầy cả,sv phải gọi mới biết.Điên lần 2.Lại cái vụ số báo danh,cảm tưởng như nếu còn vụ j nữa là phát điên mất í.SBD chả đứa nào nhớ,trong khi đó lại cứ nộp rồi đi về hết,bực ko chịu đc,mình lại è cổ tìm xem SBD từng đứa.Đợi đợi,chép chép,viết viết,nóng nực khó chịu,bẳn gắt.
    Về đi mua qà,chọn chán chê,hi vọng là thix,mình chọn thì phải đẹp rồi:D.Đi suốt mấy chỗ liền
    Cũng may lúc về thì được jó mát 1 tẹo,ko phải jó trời nhưng mà nghe đc tin ấy thì lại thấy mát lòng,thấy bực bội vơi đi 1 nửa.
    Cám ơn nhe!
    Được tigerfire86 sửa chữa / chuyển vào 14:33 ngày 09/05/2008
  6. witch141v

witch141v Thành viên rất tích cực

Số mình thật đen đủi, down film xuống rồi mà k có cách nào mở ra xem được, đang phải nhờ đến em iu check hộ. Mà mình nhớ ban nãy, em iu check hộ được rồi mờ, sao đến bây h file nó lại dở chứng thế nhỉ?
    Dạo này rất chăm chỉ down film găm đấy có gì còn phục vụ nhu cầu giải trí khi mình chuyển tới nơi khỉ ho cò gáy.
    Có khi phải làm 2 bộ mình thích nhất, thật ra thích nhiều hơn cơ mà nếu làm 3 bộ thì chắc hết dung lượng ổ mất, ôi thật là, buồn đó
    Hay có khi nhờ burn ra đĩa nhỉ
    Em iu ơi, check file nhanh cho chị còn xem chứ
  7. PxofPx

PxofPx Thành viên mới

Đúng ra tớ phải muốn khóc mới giống bình thường. Thế nhưng tớ không muốn khóc tẹo nào. Nước mắt trôi đi cùng với những điều gì tớ không biết nữa, chỉ biết giờ đây tớ không còn cảm giác muốn khóc, dẫu rằng chỉ cách đây khoảng 1 tháng thôi, tớ đã có thể khóc vì một chuyện không lớn lắm.
    Tớ không làm sao có thể níu lại được một cảm giác khác ngoài thản nhiên, thờ ơ. Nhận xét hiếm hoi tớ có thể buông ra để nhận xét là: hèn nhát và nực cười.
    Quả thật khi tớ, một người đã luôn tự tin rằng mình tỉnh táo và đủ thông minh phải tự nhận rằng mình ngu - thì với tớ, hầu như tất cả mọi chuyện đã chấm hết.
    Tớ chả hiểu tớ thế nào nữa.
    Cũng chả biết rằng mình có muốn thoát ra khỏi tình trạng này hay không nữa.
    Buồn cười.
  8. nicobietyeu

nicobietyeu Thành viên mới

Tình cờ hôm nay tau mới biết hoá ra mày cũng biêt buồn hả,mày buồn tự nhiên tau thấy vui vui
  9. cj

cj Thành viên rất tích cực

Sáng mở mắt ra đã nhức hết cả đầu với những tiếng đập ầm ầm của nhà hàng xóm sửa nhà, chó cắn áo rách, càng stress thì lại càng gặp phải những cái củ chuối. Sửa và sửa, lúc nào cũng sửa đồ án, sửa toét cả mắt ra, chưa biết rồi cái mớ tương bần ấy nó thành cái gì, tối qua gọi điện cho thằng "người tình trăm năm" thấy bên khoa nó làm đồ án nhẹ cứ như chơi, làm xong được cả tháng rồi, giờ nó đang đi kiếm tiền và đọc qua chờ bảo vệ, mà bảo vệ nếu nó chỉ cần dẫn chứng là cái đề tài quá lớn, bản thân nó làm chưa khả thi thì chả bị hỏi nhiều nữa, ối mẹ ơi, sướng thì sao mà sướng thế ko biết, lại nhớ cái bằng kia của mình cũng thực tế y chang vậy, thầy bảo ko chính xác hả, mời thầy vác máy tính ra bấm, mời thầy lấy sách chuẩn ra tra . Sang đến đây đường thẳng thầy bẻ thành queo xong bảo thế này nó mới thẳng cũng đếch đứa nào dám cãi , có cái qui tắc nào đâu chứ, văn chả ra văn, toán chả ra toán, chả ra một cái chuẩn nào cả . Ôi, sao mình muốn chết thế chứ
  10. changchaithonque

changchaithonque Thành viên mới

Tại sao hôm nay mọi người bị stress nhiều thế nhỉ.Mình thì không bị stress nhưng mà thất hứa với một người tự nhiên cảm thấy cứ thế nào ý.Mai sẽ không thất hứa nữa đâu hiiii.Thế mà!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa