1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký (quyển 2)

Chủ đề trong 'Tuyên Quang' bởi ThuLam, 11/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Nhật ký (quyển 2)

Hôm nay chắc lại rơi vào cảnh "chỉ còn đêm nay nhét cho vỡ đầu" ui giời ui, không thể hiểu được tại sao ngày xưa mình lại là học sinh giỏi toán quốc gia, hồi ấy nhà mình mà ở Hải Phòng chắc bây giờ vẫn đang giải mấy bài toán vớ vẩn ấy sau khi được nhận huy chương Toán quốc tế...., Bây giờ cứ nhìn thấy bảng số liệu là mình lại loạn cả lên, bấm máy tính nữa thì càng tèo, mình chỉ giỏi tính nhẩm, mà cũng là các con số nhưng nếu có đuôi USD hoặc VND thì nhanh hơn hẳn các bọn số đơn điệu. Hôm nọ thi chứng khoán, chỉ những câu nào mà nhìn vào bảng cái ra kết quả ngay là mình làm được, còn có 1phút mà còn những 7 câu làm bừa vào cho xong, hic híc, 6.4 điểm...
    Cả ngày thứ 7 đi chơi, đến chủ nhật lại chơi đi, bây giờ ngồi đây vẫn thấy chưa muốn học... Tối qua, ngồi uống coffee ở City View, trước mặt là một chicken boy với giọng rất tinh vi và nhìn đời bằng 1/4 con mắt đang tranh luận... Thấy lại bản thân.
    "Anh muốn được cùng em, về vùng biển vắng, mình sẽ sống những ngày hè rực nắng.... Dưới bóng dừa lả lơi sẽ nói yêu em mãi, nói những lời yêu thương đã từ lâu ôm ấp trong lòng ....Và mặt trời của miền nhiệt đới trên vai em buông rơi cho anh mơ mộng... "
    Chẳng có cái biển nào là vắng giờ này cả
  2. c4_sport85

c4_sport85 Thành viên mới

rảnh coffee đi....e thích ngồi trên "HÀM CÁ MẬP"....
  3. thanhnhamac

thanhnhamac Thành viên mới

4. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Mẹ ơi, kết quả thi của con kém nhất lớp, chán đời đi lang thang, thế nào mà lại mua được 2 cái váy mới. Híc dạo này béo ú mất thôi, quần áo chật hết rồi.
    Thi kém là phải, ai bảo 9rưỡi tối hôm qua còn đi chơi điện tử ở Vincom, híc, có điều có kết quả xong vẫn tưởng nhìn nhầm, dù sao cũng nghĩ mình cùng lắm sai 2 câu,mà thừa tận hơn chục phút... hu hu hu hu....
    Uống cafe tớ thích Zip với ngắm cảnh thì ở City View, ghét tất cả các quán ở Hồ Tây.
    Tớ cũng đã đặt vé máy bay đi SG đợt tới, không biết có gặp bạn không,anh xã có việc thế là đi theo luôn
  5. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Dear Candidate,.....
    Không biết bây giờ làm ở đâu thì hay nhất nhỉ, bọn nó cứ tíu tít với mấy công ty kiểm toán, chứng khoán... Mình chẳng có hứng gì cả.
  6. ice_cream84

ice_cream84 Thành viên mới

Chủ nhật 8h 2 vợ chồng cậu đến cổng Bách Thảo nhá!
  7. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Sớm thế, 10h tớ mới ngủ dậy
  8. ice_cream84

ice_cream84 Thành viên mới

Dậy sớm đi, tớ cũng chuyên gia dậy muộn mà
    Cố gắng đi cho vui nhá
  9. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Chịu thôi, ngày bình thường anh xã tớ toàn phải dậy sớm một mình để đi làm nữa là. Thôi cho chàng đi off một mình với các bạn vậy, tớ dạo này chỉ ăn với ngủ thôi, béo trục béo tròn rồi, không có bộ cánh đẹp nào vừa nữa cả, híc
  10. thanhnhamac

thanhnhamac Thành viên mới

Hiến máu.
    Lần đầu tiên mình hiến máu, to xác như thế này mà mình cũng thấy sờ sợ, ko dám nhìn vào cái kim...
    Tích đức
    Gạ bạn đi hiến - nó bảo nóngại, tự mình đi vào Viện truyền máu TW hiến ko lấy xiền, mình bắt đầu nghĩ đến việc làm công đức để sau này: mình làm điều phúc - con cháu sung túc.
    Trêu bạn
    Có người bảo cũng nên đi, nhưng cũng có người bảo diioc việc, mình trêu lại: mình đi hiến máu cho... bớt cái máu ấy mà.
    Thôi đi bơi thôi, thằng bạn *** trên Thuỵ Khuê vừa gọi, đi bơi cho mát mẻ để sáng mai off cho vui.
    Hôm nay vui vì tui bắt đầu làm điều phúc