1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký, tâm sự, vui buồn quanh cuộc sống, tại sở làm, ở trường học ... (Ph.2)

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ kỹ sư' bởi familypearl, 09/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ntran10

ntran10 Thành viên rất tích cực

Nhìn cái chùm tròn tròn sao giống tỏi thế, nếu đúng thì thịt ít tỏi nhiều rồi, quán thịt ngựa ở đâu thế, ở SG làm gì có ngựa mà làm thịt, chắc là ngựa đua, 20 năm vẫn chạy tốt, thịt dai nhách (giống thịt P và N, hehehhehehehe)
  2. baby_thaohang

baby_thaohang Thành viên mới

Có công ty cung cấp thịt ngựa ở Phú Nhuận đó bác? Nếu muốn ăn lúc nào chẳng có .Sợ ko đủ tiền để theo thôi .
    Mà bác này là mod cũng có thời gian lang thang mấy box khác ghê .Ko biết box bác làm mod có vườn ko nhà trống hay ko ?
    Cũng tình cờ 1 người Pm chuyển tiếp Pm bác pm cho người cho em đọc Em thì ko quan tâm nhưng có vẻ câu chuyện chưa dừng lại ở đây
    @mod Lan : Mong mod Lan ko để tâm lời nói ko hay Lời nói qua tay rồi bay mất Dù có thế nào cũng ủng hộ mod lan nhiệt tình
    @anh OD : em ko có ý nói như anh suy diễn , nhưng ko nên nói kiểu đó với mod Lan anh ah .Ko chỉ có mình anh là người lớn trên đây nói sao cũng đc .
  3. small_porcupine

small_porcupine Thành viên rất tích cực

Lại có một "con ngựa" bị chạm hihi, Tớ ăn thịt ngựa chứ có ăn thịt "ấy" đâu mà la làng lên thế hử? Hổng lẽ "ấy" tuổi ngựa nên dị ứng thịt ngựa? hihi. "Ấy" sinh trước Pearl có 17 ngày nên Pearl cũng tuổi ngựa nhưng cũng ăn thịt ngựa đấy thôi.
    Chùm tròn tròn ấy đúng là tỏi, dùng ăn kèm rất ngon bởi vì thịt ngựa có mùi khai khai nên có thể dùng ít tỏi nướng đánh lừa mùi ngựa.
    Em BBTH nói đúng là có nhà phân phối thịt ngựa ở Phú Nhuận. Về SG gọi tớ rồi tớ dắt đi chỉ chỗ cho hihihi. Bọn to'' ở ăn ở quán "Chiều nay" đường Võ Văn Tần ấy.
    Này này, làm sao đằng ấy biết thịt chúng tớ dai nhách? Vớ vỉn, đoán mò!
  4. maivu

maivu Thành viên mới

Hê hê, thấy cái thread "nhiều chuyện" này dài wá nên dzô xem thử, ai nhờ thấy ngay món nhậu
    Lần sau đương kim Mod và nguyên Mod có đi ở chỗ vàng vàng vào giờ hành chính, hay cuối giờ thì ới minh với nhé <-- trốn việc, bước mấy bước là đến "chiều chiều" rùi
    Được maivu sửa chữa / chuyển vào 15:02 ngày 28/01/2008
  5. lan0303

lan0303 Thành viên mới

@ MaiVu:
    - OK! Hiện nay Mình và Thuyền không gọi được cho Nhím, ít hôm nửa Mod Thuyền về VN bọn mình OFFLINE Tất Niên 3 miền luôn!
    - HiHi! Hay là cuối tuần nầy Nha!
    Mến!
  6. lan0303

lan0303 Thành viên mới

@ Thuyenxaxu:
    - HiHi! Chọc ghẹo nhau chơi cho ... bớt "Xì Trét"! Lan tui cũng đang bị hiệu ứng ... vùng vịnh Mod à!
    Mến!
  7. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Cao xưong ngựa ?
    Chà, thịt ngựa thì chưa bao giờ ăn . Ăn con gì thì .. se bộ phận sẽ khỏe như con đó . Ăn thịt cọp thì .. dữ như cọp . Ăn thịt bò nhiều thì .. húc như bò (có lon nưóc bò húc luôn đó) . Ăn thịt chuột thì .. lanh như chuột .
    Vây ăn thịt ngựa sẽ ... chạy nhanh như ngựa ?
    Đua xe hông Ngọc ?
  8. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Em Thảo Hằng đúng là .. nữ thổ địa của SG nha . Mai mot có lạc đuong , phone cho Thảo Hang hỏi đuong hén .
  9. lan0303

lan0303 Thành viên mới

HiHi! Công nhận lời khuyên hiệu nghiệm quá - Nghe lời Các Anh, Chị, Em trong Box - nhất là Chị Trang, B2, X2, Pearl, Porcupine, ... Anh thấy tinh thần tạm bình ổn rồi! Cám ơn các Bạn nhiều lắm đó nha!
  10. lan0303

lan0303 Thành viên mới

@ Baby_thaohang: Bác Ntran10 là Mod Box BKSG&QNAM và cũng là thành viên Box Kỹ Sư đó Em ơi! HiHi! chắc là bác ấy chọc ghẹo cho vui vẻ đó mà!
    Được lan0303 sửa chữa / chuyển vào 21:34 ngày 28/01/2008