1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký, tâm sự, vui buồn quanh cuộc sống, tại sở làm, ở trường học ... (Ph.2)

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ kỹ sư' bởi familypearl, 09/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. imfp

imfp Thành viên mới

Ủa, bác này lại mò vào đây chơi nhỉ?! Hôm trước thấy viết bảo chả thèm vào nữa mà!
    Trong này chắc chả ai ''móc mỏ'' gì bác đâu, bác ạ! Cứ an bình mà đón xuân cùng bác gái nhé!
    F.P
  2. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Tâm sự nhé ....
    Có lẽ, tôi quá over worried . Co lẽ, khi biet bà vợ ông ta khong cphone ghen tuong cho trên 1 nguoi con gái trong này thì tự nhiên tôi quá lo lắng đêm qua . Chỉ sợ lỡ có chuyen gì xay ra thì tôi lại ân hận mình đã không làm đuoc gì trong pham vi của mình .
    Anyway, đã nhắn tin nhung nguoi tôi biết nên tôi xóa đi tâm sự này .
    Xin loi moi nguoi .
    Được thuyenxaxu sửa chữa / chuyển vào 23:53 ngày 29/01/2008
  3. vietqna

vietqna Thành viên mới

Nhật ký ới ời, em có tội tình chi mà răng người ta bạc với em như rứa?
    Anh thì anh không muốn biến em thành nhật ký nhắn tin nhắn gửi gì đó đâu, em mãi là nhật ký của lòng anh mừ ...
    Mọi chuyện vẫn trong tầm kiểm soát ...
    Hôm ni mình mới phát hiện ra (điều mà bấy lâu ni nó tồn tại mà mình ko để ý) là ba mod box Quảng đều liên quan đến kỹ sư (đã, sắp, và sắp lên cao hơn) ...
    Tự nhiên thấy hay hay
  4. vietqna

vietqna Thành viên mới

dạ không anh, mô mà sớm thế, em chắc phải đến 20/11/2011 mới cưới (trúng ngày CN -mà không biết âm lịch thì ngày đó có đẹp ko, để khi nào rãnh em nhờ người coi thử). Còn tại sao chọn ngày đó? bà xã chưa cưới của em sắp là giáo viên (vật lý) 20/11 2011 --> quá đẹp phải ko anh chị?
    @all: mấy anh chị đừng biến em Nhật ký thân thương thành nơi nhắn nhủ như rứa, kỳ lắm à nha?!! (hì bắt chước giọng của bác Lan chút xíu).
    Thêm cái ni nữa mới đúng nè
    Dọt lẹ kẻo bác ý quýnh online thì mệt
    (quay đầu lại một cái rùi tiếp !!!)
  5. small_porcupine

small_porcupine Thành viên rất tích cực

LK yêu và ghét nhiều quá! Đặt lòng tin vào nhiều rồi nghi ngờ rồi tìm cách giải thích và rồi chợt nhận ra.
    N từng khuyên N ở trên mạng thì nên cẩn thận, ngay cả mình gặp người ta rồi còn chưa đủ biết người ta để tin nữa là trên mạng này. Mà trên mạng này cái gì cũng có giới hạn. Nhím nghĩ mình chẳng làm gì để trở thành một thành viên nạn nhân trong "mớ bòng bong" (nếu có) này cả bởi vì rắc rối là quá nhiều và không cần thiết.
    Nhím và Ngọc cũng chỉ đủ hiểu cái gì nên ko nên chứ ko xác định nỏi cái gì đúng, cái gì sai cả và càng có 1 điều là "không phán xét ai" và cũng nên cẩn thận khi muốn đặt lòng tin vào ai đó, càng không nên chỉ nghe về 1 người khác qua 1 người khác.
    Nhím rất tán đồng với ý của LK trong bài viết trên ở chỗ là "Tam sao thất bản"
  6. lan0303

lan0303 Thành viên mới

- Đưa chuyện Tình cảm vào một Box Kỹ thuật và lấy nó làm Chủ đề Chính, bước đầu tiên - Cơ bản là không đúng rồi! Các Mod đã cho tự cứu không nên tiếp tục trượt dài.
    - HiHi! Danh sách gồm 7 người bằng đúng ... 1 băng đạn súng ngắn, thiếu viên thứ 8 thường được gài trước trong ổ đạn. Việt Nam hết chiến tranh rồi mà cứ nói chuyện bắn giết nghe sợ quá! công nghệ cao mà nói đến súng đạn ... là hết đường rồi.
    - "Cuộc đời như một giấc mộng, giấc mộng là cuộc đời", có đôi khi "thực mà như ão, ão mà như thực" - quan trọng nhất cần phải biết mình đã làm những gì, tới đâu và với AI, các bước đi không đúng đã xãy ra, người phải biết dỗ cho quá khứ ấy ngũ yên là tốt nhất, Các Mod Kỹ Sư cũng là con người không phải là thiên sứ, sức chịu đựng cũng không tốt lắm đâu các Bạn ơi!.
    - HiHi Lan tui đang sạo đó nha!.
  7. baby_thaohang

baby_thaohang Thành viên mới

ặ sau tên em cuỏằ'i danh sĂch ghât thỏ
    Em nói ai có nói chỏằi cỏÊm thỏƠy hỏằ'i hỏưn ( nỏu chuyỏằ?n 'ó ko phỏÊi là sỏằ thỏưt ) mà em coi chỏằi chỏằ< Linh khuê nỏằa.
    Được baby_thaohang sửa chữa / chuyển vào 22:38 ngày 29/01/2008
  8. thuyenxaxu

Box ky su phai offline nơi đất Quảng mới đúng . Thuyen cung có dây dưa rễ má với đất Quảng đấy nhé .
    hehehe (thấy sang bắt quàng đây)
  9. thuyenxaxu

Khuyen đúng quá .
    Thoi đổi đề tài đây .
    Hom kia, anh viết lang mang bình loạn chuyện có tự ngàn xưa . Cớ sao, đàn ông lớn tuổi lại thích phu nữ that trẻ tuoi hơn mình (chồng già vợ trẻ là tiên), nhung lại cung có cặp mà phu nữ lớn tuoi thành đạt lại hăng hái sống chung cặp kè với chàng nhỏ tuoi hơn mình (Vợ già chồng trẻ là duyên 3 đời) .
    Thí dụ truoc thì hằng hà đa số . Ah, đung ai nói anh là con trâu già lại thich gặm cỏ non nhé . Nhím dó nha hông, liệu hồn đó .
    Còn thí dụ sau thì ... à há, có Demi Moore đó, vợ truoc của Bruce Willis đó . Bà ta lay chong trẻ hon bà ta tới cả gần 2 con giáp .
    Đố biet tại sao ?
    Tán xàm vì vô tình đọc 1 bài tiểu luan của mot nhà sinh vat học nổi tieng bên này . Nghe cung có lý . Cái lý ... xàm bên bàn nhậu .
    Để ky tới viet sơ luoc lý xàm cúa bài tieu luận ông khoa hoc gia ấy ...
  10. baby_thaohang

baby_thaohang Thành viên mới

Anh chàng này chuyên gia nhận vơ ...... Khổ ghê