1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

nhật ký, tâm sự, vui buồn quanh cuộc sống, tại sở làm, ở trường học ...

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ kỹ sư' bởi thuyenxaxu, 21/01/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LonelySun

LonelySun Thành viên mới

Hôm nay buồn ngủ quá. Nap or Food? Chọn Nap thôi.
  2. LonelySun

LonelySun Thành viên mới

Hôm nay mình siêu chán. Vì mình phát hiện ra mình quá sai lầm trong một số quyết định công việc trước đây. Nhưng mình không muốn nói ra cái câu có cái từ "Nếu như..." bắt đầu. Thôi, kệ, đến nước này rồi thì đến đâu thì đến.
    Thôi, lại đọc ,f.f^,,,要,.~> tiếp đây. Lại bắt đầu cuộc sống của một công nhân tiếp, hic.
    Nói chung là chán như con gián.
  3. levant57

levant57 Thành viên mới

Cái passage thì nhỏ hẹp, đâu chừng 8 mươi phân, mình thì đi xuống gặp một em nở nang đang đi lên, lúc giáp nhau mình nghiêng người tránh qua bên này thì cô này cũng làm như vậy, tức là tránh cùng phía mình, chạm kêu thành âm thanh đánh bịch. Mình lại tránh qua bên kia, rồi lại chạm đánh bịch rồi lại tránh qua bên này lại, lại đánh bịch tiếp...Ối giời ơi ngán quá !!! Cô này to quá cỡ thợ mộc !!!
    Hôm nay vẫn còn thấy đau cái ức mà vưỡn phải đi làm.
    Không biết có phải xoa ******* hay không đây với lại quên chưa mua inccident insurance thì coi như tháng này ngân sách thâm hụt do chi tiêu quá ngân sách được cấp.
    Hu hu, Tại sao nhà tàu không làm cái pét sít lớn một chút kia chứ???
  4. levant57

levant57 Thành viên mới

Chủ nhật rồi đi Yên Tử. Mưa bụi giăng đầy trời, gió lạnh heo hắt. Người đông như kiến, đường trơn như mỡ, mất hơn hai giờ đồng hồ để đi lên, dốc dựng đứng kinh người. Mất gần 1,5 giờ đi xuống cảm giác thật chơi vơi, xảy chân là lăn xuống vực và có rơi thì không thể rơi một mình, một dây người hẳn nhiên sẽ bị kéo rơi theo, dăm ba khúc tắc đường trên lối từ Chùa Hoa Yên lên Chùa Đồng. Phụ nữ đông hơn đàn ông, mình thuộc số tối thiểu bị đè bẹp dí tại ngách đá cổng trời. Ngực vẫn đau từ hồi hôm. Bi giờ đau toàn thân luôn.
    Post lên đây mấy tấm hình:
    Thiền viện rất đẹp, dăm ba cây cổ thụ mấy trăm năm tuổi.
    Bà cụ 80 tuổi còn theo con cháu leo tới tận đỉnh thiêng Phù Vân. Mình quá kính phục cụ nên xin cụ một tấm hình. Hẳn nhiên cụ lên được đây là bằng cái tinh thần.
    Đây là chùa đồng ngự tại điểm cáo nhất của đỉnh Phù Vân, cao 1045 mét so với mặt nước biển.
    Mời các em khi nào có dịp ghé thăm Yên Tử. Anh sẽ dẫn đường cho.
    Được levant57 sửa chữa / chuyển vào 14:52 ngày 06/03/2006
  5. familypearl

familypearl Thành viên quen thuộc

Cho đáng đời ngươi nghe !!!!! Thiếu thước tấc mà còn bày đặt nhảy lên ..... đập. Cầu bay qua, vợt đứng lại, bốp ..... bốp, gân tay lãnh đủ, nhá !!!!!
    Đáng đời, đáng đời, đáng đời, đáng đời, đáng đời !!!!!
  6. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Thanx Chava . À, đúng rồi . Bên này cũng là chúc bình an . hihi, anh lộn với chúc nhau khi đến tết . Em viết ra thì mới nhớ quả đúng là "chúc bình an"
  7. thuyenxaxu

Cuoc song và cong việc , vân vân, nhieu khi có lúc làm mình chán nản lắm . Bên này, có nhieu nguoi bị depressed đến mức ... phải đi bác sĩ và uống thuốc anti-depression đó nha .
    Hồi mấy năm truoc, chuyện tình cảm của Thuyền khiến Thuyền bị depressed đến mức vậy đó . VÌ công việc làm bị ảnh huong trầm trọng . Bác sĩ cho thuốc , mua nhưng không uống và vẫn còn cất đến bây giờ để làm .. hihi kỷ niệm . Nghe nói, các loại thuoc anti-depression đều có chất á phiện trong đó cả nên sợ khong dám uong đó . Đi choi du lịch vòng vòng ở mấy nuoc lạ hoắc , đi chơi kiểu balô và túi dằn thật là ít tiền, sống thật là cực khổ lang thang vài tuần thì hết chán . Hết chán và cảm thấy mình thật là may mắn vì vẫn còn có job và còn ... sống !
    Ôi, dạo này Thuyền cũng chán quá !
    Giá mà tui đuoc trúng số độc đắc như cái anh chàng VN nào đó cứ moi năm lãnh 2 triệu ruoi USD trong 25 năm thì đã quá . Tui hết chán ngay đó nha ! hihihi
  8. thuyenxaxu

hihi, phải công nhận, anh LevanT là ... siêu dê ! hihih mà ngộ , ông trời lại cứ hay xui khiến cho anh LevanT đuoc accident với mấy em nở nang mới .. bất công chứ hén ! hihih
  9. thuyenxaxu

Thuyền đoán mò là Ngọc & Thy đang chơi badminton đúng hong ?
  10. familypearl

familypearl Thành viên quen thuộc

Hehe, N phải vào đính chính thôi không mai lại ăn đòn .
    Là N đang lầm bầm "xỉ vả bản thân" đó mà. Ai dè, mod Thuyền suy ra giỏi quá, đọc "thiếu thước tấc" là biết ngay Thy với Ngọc, hehe, hehe .
    N mắng mình mà đọc vô cứ ngỡ mình đang mắng ai ......
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa