1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký (Tập 2)... (^_^)

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi ThanhGiongOnline, 26/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ThanhGiongOnline

ThanhGiongOnline Thành viên mới

Nhật ký (Tập 2)... (^_^)

Đã được 100 trang nhật ký rồi. Đầu năm mới, xin phép tiếp tục một trang mới, với nhiều niềm vui mới nhé.

Link quyển Nhật kí cũ:

http://www8.ttvnol.com/forum/Phutho/429028.ttvn
  2. ngayxuaoi0210

ngayxuaoi0210 Thành viên mới

haha
    Nhật ký 4 chấm đã được 100 trang
    Giờ Nhật ký 3 chấm ra đời.
  3. ngayxuaoi0210

ngayxuaoi0210 Thành viên mới

Lại thất hứa rồi.
    Thất hứa với chính mình.
    Đó là sai lầm lớn nhất mà không thể, à quên, chưa thể..(? mà đến bao giờ đây???)sửa được.
  4. bibianh

bibianh Thành viên mới

Lon ton đi mua quển sổ nhật kí mới. Mua xong thấy bác thanhgiong đã chuẩn bị òi. Thật là thất thố wá! he he... sorry bác chủ topic ạ.
  5. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

chào nhà mới cái
  6. vu1234

vu1234 Thành viên mới

Phật đã dạy" Kẻ thù lớn nhất của đời mình là chính mình". Càng ngẫm càng thấy đúng.
  7. mabroshi85

mabroshi85 Thành viên mới

do là năm mới nên mình cũng ghé NHẬT KÍ mới viết chơi...
    5:07 sáng ngày 1/3 ngày đầu tiên của tháng 3 bắt đầu,lâu lắm rồi mới có đc ngày nghỉ thoải mái và chán ngấy như hôm wa,hic có lẽ do mình wen bận rộn rồi nên tự nhiên bị ở nhà ko làm thấy bức xúc ghê gớm...thế là mần mò lên mạng thế nào lại nhớ ra cái pass vào ttvn hehe ...mình cứ vứt nó ở ngóc ngách xó xỉnh nào chứ hihi...lại thấy trong list sn tháng 3 co tên con bạn thân thế là nổi hứng lại mày mò để gõ gõ,viết viết ...cái sự nghiệp bị bỏ rơi lâu lắm rồi của mình ..hâhhhha
    HEO HÂM của em ơi ..có bít hôm nay dc relax nhiều wá mà em cũng bị nổi hứng nhớ HEO nhiều hơn ko...hêhh... điên điên ý nhỉ ....mọi ngày là wên đi ấy nhá hâhh suốt ngày mail wa dt rồi mà....chẹp chẹp hôm nọ giả vờ mặt lạnh chút xíu mà HEO đanh đá cũng chả kém hihi...nhưng mà mặt HEO lại chả lạnh đc lâu hahha cái mặt yêu ko chịu đc hihi... HEO của em có khác hahha....hâm hâm lắm cơ .....mún cắn cho vài phát ý chứ hêhh...dạo này em ác wỉ lắm rồi HEO ah.....có bít ko nhỉ...đang ngủ khỉ rồi ý chứ bít wái j nứa ....
  8. vu1234

vu1234 Thành viên mới

Ngày 02/03: Sáng nay ta lại nhịn ăn sáng. Hồi trước mới đi làm nhịn không sao mà bây h nhịn thấy hoa hết cả mắt. Sướng rồi khổ không chịu được hay sao ý. Nghĩ lại chuyện sinh viên hay trách thằng bạn không biết thưởng thức:đi uống nước nó uống toàn sinh tố với ca cao mình thì toàn cafe đen. Bây h mới thấy nó khôn.
  9. haiminhdang

haiminhdang Thành viên mới

Thế là hôm nay đã đi chơi vụ cuối cùng. Ít nhất là trong khoảng time này, mệt, mệt và mệt! Chơi xuân vậy là đủ lắm rồi.
    Vẫn phải nhiệt tình đến tận phút cuối cùng ^_^.
  10. onggiachayratnhanh

onggiachayratnhanh Thành viên rất tích cực

Nắng nhiều quá . Chói chang . Rừng với núi cứ nắng thế này . Mệt mỏi , nghĩ khác , làm khác đi ... Sống mà cứ như gỗ đá thì chai lì quá ...