1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký Tháng Năm

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi ninja_in_mask, 25/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quycon16

quycon16 Thành viên mới

thật sự tôi chưa bao giờ tham gia những hoạt động của CLB nhưng tôi thấy sự nhiệt tình của mọi người . tôi cảm ơn mọi người rất nhiều
  2. tanda_2210

tanda_2210 Thành viên mới

Sáng CN 20/8/06:
    Dạy lớp 7:Hùng có việc nên cho nghỉ
    Dạy lớp 8:Tuấn:-chưa thuộc bảng cửu chương 8->đã dạy
    -biết nhân 2 đa thức nhưng ko biết nhân 3 đa thức-->đã dạy
    - dạy 3 hằng đẳng thức đáng nhớ đầu tiên

3. chutdamme

chutdamme Thành viên mới

Topic này là Nhật ký dạy học Bồ đề thì :
    - mọi người viết về quá trình dạy học bên đó, suy nghĩ, tâm trạng, cảm xúc trong quá trình tiếp xúc, và dạy các em.
    - Suy nghĩ, cảm tưởng của các em bên Bồ đề trong suốt quá trình học tập.
    Còn phần ở trên là lịch học, các thiết bị, tài liệu dạy học.
    ---> mọi người được hiểu hơn về hoạt động này, về các bạn, về các em bên Bồ Đề.v...v...

Được chutdamme sửa chữa / chuyển vào 14:12 ngày 24/08/2006
    Được chutdamme sửa chữa / chuyển vào 17:10 ngày 24/08/2006
  4. tanda_2210

---------------------------------------

trích bài anh Hùng ở topic tranh luận về TTTN:
    Ý kiến giữ topic lại là của BĐH, xoá hoặc giữ lại bài nào cũng là do BĐH, các thành viên ko thể cứ khi nào ko nắm được nội tình thì lại post bài chất vấn BĐH ngay.
    BĐH cũng ko phải là 1 cá nhân nên những gì BĐH làm cũng do mấy cái đầu nghĩ và bàn bạc rồi.
    @Sáng: Cưng nghĩ gì mà lôi TNT và đây thế ? Ý bác Robinson để topic này lại là muốn mọi ng hiểu rõ TTTN hơn thôi, k phải ai cũng có thể hiểu và biết được hết những hoạt động của TTTN từ xưa cũng như bây giờ.
    Cưng có thể ko muốn nói nhưng nếu đã post thì post bài sao cho có thông tin để người khác nắm được vấn đề.
    Anh chỉ truyền đạt lại ý của bác Robinson thôi
    ------------------------------------------------------
    Đi học về,đọc thấy cái bài này,thật không biết nên cười hay mếu!
    Cười vì nó buồn cười quá:" kiến giữ topic lại là của BĐH, xoá hoặc giữ lại bài nào cũng là do BĐH"cho nên cái xấu của người khác thì BĐH không xoá.còn người ta hỏi vài câu thì cho die luôn,câu này đúng kiểu con cua tám cẳng hai càng,ở trên thì một "BĐH",hai "BĐH",ở dưới thì:"Anh chỉ truyền đạt lại ý của bác Robinson thôi",miễn bình luận!
    Thành viên thì không thể hỏi à?Hay bác nghĩ thành viên là cái máy để bác bảo :"A!"thì nói "A!" còn nói :"B!" hay hỏi trở lại :"Nói A để làm gì?thì đi chỗ khác chơi!"Mấy cái đầu bàn bạc cả rồi"bảo mày nói :"A!" là dứt khoát đúng,không cần thắc mắc nữa!
    Mếu vì clb mình có thành viên BĐH như vậy bảo sao ngày càng ít thành viên?Có 1 năm mà số thành viên còn có nửa?Làm việc kiểu này chán đến tận cổ rồi!Mình đúng là hâm thật,cứ tưởng đây là nhà của mình,vô tư phát biểu ,lo cho nó,ai biết cái thân chỉ là thằng đi thuê nhà,chủ nhà cho nói thì nói,ngứa mắt thì tống cổ đi chỗ khác!
    Dù chán chả muốn vào đây thêm nữa nhưng em cũng xin phép "BĐH" cho em ở lại thu dọn nốt đồ đạc,thỉnh thoảng cho em về thăm mấy người cùng thuê nhà cho đỡ nhớ!Đừng khoá cửa thằng em vội không tội cho nó lắm!Mấy cả thỉnh thoảng nhóm KCB và bên BĐ có chuyện,xin phép "BĐH" cho em vào nói vài câu rồi đi ngay,không dám làm phiền cả nhà đâu!
    Vẫn biết làm thế này là dại,không khéo vừa post xong đã bị xoá,nhưng chán quá rồi,cần gì biết dại hay khôn nữa!
    Không khéo chỉ tí nữa là cái nick của mình bị khoá vì "Xúc phạm mod" lúc đó thì buồn cười chết mất!
    YOU ''LL NEVER WALK ALONE!

5. traitimtinhnguyen

traitimtinhnguyen Thành viên mới Đang bị khóa

bạn đừng nên nóng giận. Tôi đã hiểu đôi chút được những bức xúc có trong bạn. Nhưng như tôi đã nói. Ai cũng có lúc sai , không ai hoàn hảo cả.Có thể giờ các bạn thấy T5 đang yếu dần . Nhưng đó không phải là yếu tố để các bạn nản. Hãy cùng nắm tay cố gắng mọi chuyện sẽ qua bạn à. Mình không muốn vì topic của mình mà để các bạn hiểu nhầm nhau. Vì vậy mình muốn gặp bạn để nói chuyện và mình cũng hy vọng rằng sau cuộc nói chuyện bạ sẽ hiểu mình hơn, hiêủ được và cân nhắc nên làm gì. Một mình ban không thể giúp cho thang 5 mạnh hơn . Hay một minh mod cũng vậy mà hãy đoàn kết với nhau đúng không bạn. Hy vong chúng ta se gap nhau sớm.
    Hiện tại chương trình của mình cũng bận từ giờ đến 4/9,5/9 là khai giang roai đến 11/9 cũng khai giang
    dong thoi thanh vien CLB dien anh nghe thuat minh phu trach lai phai dan dung bien dao mua cho may don vi
    rui lai quay sang trung thu to chuc 30/9. nen co gi thi goi dt cho minh nhe để mình thu xếp. Hoac cac buoi toi là mình trên yahoo sau 20h00
    Thân ái hẹn gặp
  6. tanda_2210

-----------------------------
    bạn đừng nên nóng giận. Tôi đã hiểu đôi chút được những bức xúc có trong bạn. Nhưng như tôi đã nói. Ai cũng có lúc sai , không ai hoàn hảo cả.Có thể giờ các bạn thấy T5 đang yếu dần . Nhưng đó không phải là yếu tố để các bạn nản. Hãy cùng nắm tay cố gắng mọi chuyện sẽ qua bạn à. Mình không muốn vì topic của mình mà để các bạn hiểu nhầm nhau. Vì vậy mình muốn gặp bạn để nói chuyện và mình cũng hy vọng rằng sau cuộc nói chuyện bạ sẽ hiểu mình hơn, hiêủ được và cân nhắc nên làm gì. Một mình ban không thể giúp cho thang 5 mạnh hơn . Hay một minh mod cũng vậy mà hãy đoàn kết với nhau đúng không bạn. Hy vong chúng ta se gap nhau sớm.
    Hiện tại chương trình của mình cũng bận từ giờ đến 4/9,5/9 là khai giang roai đến 11/9 cũng khai giang
    dong thoi thanh vien CLB dien anh nghe thuat minh phu trach lai phai dan dung bien dao mua cho may don vi
    rui lai quay sang trung thu to chuc 30/9. nen co gi thi goi dt cho minh nhe để mình thu xếp. Hoac cac buoi toi là mình trên yahoo sau 20h00
    Thân ái hẹn gặp
    Tình thân ái luôn bền chắc, tôi và bạn chưa từng gặp nhưng chúng mình cùng gặp nhau trong lòng nhân ái

Siết chặt tay đoàn kết
    Cùng vượt qua khó khăn

--------------------------------------------
    chúng tôi yếu hay mạnh là vấn đề của chúng tôi,trong gia đình đôi khi còn có khúc mắc nữa là trong clb,chuyện nội bộ của chúng tôi,chúng tôi sẽ tự giải quyết!
    YOU ''LL NEVER WALK ALONE!
  7. phamhoangle

phamhoangle Thành viên mới

have voted 5*
  8. traitimtinhnguyen

traitimtinhnguyen Thành viên mới Đang bị khóa

Oạch bó tay.
  9. tanda_2210

--------------------------------
    Trích bài TTTN:
    Oạch bó tay.
    ----------------------------------
    Cám ơm lời khen của bạn!
    YOU ''LL NEVER WALK AONE!
  10. sweetwitch

sweetwitch Thành viên mới

Bùn cười nhỉ.Lắm chuyện oái oăm. Nhà mình cháy còn đi giúp người khác dập lửa.Thân thiện một cái... lạ lùng
    Anh Sơn sau khi quay trở lại có vẻ "trầm" đi nhìu nhỉ ? *_* Chắc đã thấm nhuần tư tưởng " bài vớ vẩn thì cứ để tự nhiên k ai post nó sẽ trôi đi" của anh Giang sao ? Nhưng lần này em thấy thà anh cứ như trước còn hơn.