1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký tình yêu HN

Chủ đề trong 'Kiếm hiệp cốc' bởi Thieu_iot, 12/02/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Oya_Yubi

Oya_Yubi Thành viên mới

Tôi có hỏi TIO về Trung thu năm nay, chắc là câu hỏi chạm đến chuyện TIO không muốn nhắc hay sao nên không thấy TIO trả lời. Không chỉ đọc NKTY online, tôi còn copy vào máy tính để khi nào thấy buồn và mệt mỏi thì lôi ra đọc. Không hiểu sao tôi thấy những dòng nhật ký của TIO có tác dụng khơi dậy lòng say mê của người khác. Có thể là cái cách TIO thể hiện tình cảm, dám làm và dám chịu, đã khiến người khác cũng cảm thấy được tiếp thêm sức mạnh. Tôi cảm thấy quý mến TIO và một phần cảm phục nữa, vì không phải ai cũng dám công khai cảm xúc suy nghĩ và những cái có thể bị đánh giá là điên là xấu của mình như vậy. Vừa rồi có mấy bạn vào tranh cãi, tôi có theo dõi nhưng không muốn tham gia. Bây giờ yên ắng lại, tôi vào đây khen mấy câu để TIO vui vẻ mà viết tiếp. TIO ơi, dù NKTY kết thúc thế nào, quan trọng là mình đã hết lòng. Viết tiếp nhé.
    __(````````````)__(    ~     ~      )         o         x
  2. emptybrain

emptybrain Thành viên mới

Nhân vật nam đã nói cái câu hay ho nhất, nhân vật nữ thì nghe câu đấy xong mất ngủ trằn trọc... Đoạn kết của một cái nhật ký tình yêu như thế là đẹp rồi, các bác thúc ép người ta viết tiếp để làm gì? Đọc những đoạn tương cà mắm muối của họ ư?
  3. Em_se_nho_anh_lam

Em_se_nho_anh_lam Thành viên mới

HIc, đọc xong NK lúc nào cũng cảm thấy có mình trong đó. Ừ dù nó thành công hay thất bại, cũng là 1 thời mình nghĩ về nhau mà. Em sẽ nhớ anh mãi, nhưng chỉ nhớ thôi anh ạ, vì em còn bận kiếm bạn trai khác. Đâu phải cứ yêu là phải kết thúc có hậu, đúng ko?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa