1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký tình yêu HN

Chủ đề trong 'Kiếm hiệp cốc' bởi Thieu_iot, 12/02/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. rednefeD

rednefeD Thành viên mới

Em ơi,không phải ý tứ thế đâu.Anh bíêt em ăn tham với lại ăn vặt lắm nên mới bị thương hàn rùi Anh mà là chúa lòng lành của em à,anh cho em nhiễm bệnh thương HN suốt đời luôn.
    Hé hé
  2. doc-kiem-cau-bai

doc-kiem-cau-bai Thành viên mới

Thánh Cô viết nhật ký tình cảm quá . Từ trước đến giờ tại hạ cứ ngỡ Thánh Cô không biết thương nhớ là gì , chỉ ăn no ngủ kỹ học hành chăm chỉ ăn chơi mệt nghỉ , chuyện nàng mang lòng cảm mến một vị họ Lệnh Hồ tưởng chỉ là lời giang hồ đồn đại . Thì ra chuyện đó là thật . Được một người như Thánh Cô để mắt đến ,HN huynh đệ ôi thương thay !
    Độc kiếm giang lãng tử
    Cầu bại hồ giai nhân
  3. XXBodyguard

XXBodyguard Thành viên quen thuộc

Hehe...bạn hiền cứ sòn sòn thế này...dân tình thế lào mà chẳng suớng.. hehe...thôi bạn hiền cứ viết tiếp đê...Khi nào đến ngày hôm lay, xúc cảm đứt đoạn thì để tui dziết tiếp cho nhá...Hehe..( những)chuyện tình của tui cũng lâm ly có kém gì bạn hiền đâu
    Hehe...chú HN này chắc làm ở báo VHTT phỏng?
    Trong cuộc đời này...ai là ai..
  4. Thieu_iot

Thieu_iot Thành viên rất tích cực

Gớm, có mấy ngày bận làm việc không chăm chút đến cái nhật ký này mà có lắm chuyện xảy ra quá!
    Đầu tiên, em xin phép các bác Khongkhuatphuc, Defender, thuycung1080 và cậu bạn sun_shine_sad thân mến, cho em được than phiền để admin xoá bài của các vị đi. Có ba lý do để Thieu_iot em làm việc này.
    Một là, em là chủ cái topic này, em không muốn nhìn thấy những bài viết thiếu tính xây dựng, thậm chí là đụng chạm đến đời tư của một số người hay dùng từ ngữ vô văn hoá trong cái topic mà mình nâng như nâng trứng, hứng như hứng hoa.
    Hai là, nhật ký tình yêu của em không phải là chỗ để đôi co, chê bai hay khích bác. Em sẵn sàng đón nhận những lời góp ý và cả những lời chê bai, nhưng làm ơn hãy chỉ ra rõ ràng, các bác không hài lòng ở điểm nào, nhá, chứ em thiếu iốt sẵn rồi, các bác đừng bắt em phải suy luận, em suy luận sai rồi các bác lại chửi em!
    Ba là, em không tán thành những hình thức trình bày như viết chữ quá to, dùng sai thẻ định dạng. Ờ, nhân đây em cũng nói luôn, cỡ chữ to nhất trên TTVN này cho phép chỉ là size=6, và thẻ marquee người ta dùng dấu ngoặc vuông cơ các bác ạ!
    Rồi, xong việc giải trình lý do trong vòng 24h tới bài của các bác sẽ bốc hơi! Bây giờ, em xin thông báo là em sẽ viết tiếp cái nhật ký tình yêu này. Em cho đã nó lên đây thì phải nuôi nó đến cùng chứ ạ. Sắp tới, nhật ký tình yêu của em có thể sẽ làm một số bác phật lòng. Dù gì cũng là phận trẻ con nít ranh, em xin các bác hai chữ đại xá ạ.
    Muối iốt, tôi cần muối iốt!!!!
    Được Thieu_iot sửa chữa / chuyển vào 14:53 ngày 14/03/2003
  5. Thieu_iot

Ngày 28/10/2002
    Khiếp, mới có vài ngày không online mà mình cứ tưởng như cả tháng rồi ý. Lúc tối, lên cơn nghiện net, mình hộc tốc gọi cho thằng Nam à ơi một lúc, mượn modem! Lên mạng khuya công nhận cũng có cái hay thật. Mà một mình thênh thang một line nhá, sướng thế, vào ttvn cứ vèo vèo. Hừ, nhìn thấy "em yêu" Defender trên Thảo luận mà không vào chửi "em" mấy câu là ngứa ngáy chân tay. Không có YM, thôi thì dùng PM vậy. Gớm, mình cứ như tư bản trẻ ý, vào vnn1269 để chat với bạn qua hệ thống nhắn tin ttvn! Hic, kiểu này rồi cuối tháng cầm cái hóa đơn điện thoại rồi lăn đùng ra ốm tiếp thôi.
    Mà tại sao mình không biết tiếc tiền, lại tông tốc thổ lộ tâm sự chuyện sét đánh vào đúng hôm online tại gia nhỉ? Def bảo cứ yên tâm, để nó điều tra về HN cho. Gớm, sao mình vinh dự thế! Từ trước đến giờ "em yêu" của mình có chat với con trai bao giờ đâu. Hì, không biết HN và Def mà nói chuyện với nhau thì xoay quanh chủ đề gì nhỉ? Mà thôi, kệ hai đứa chúng nó (!) với nhau. Mình đang ốm cơ mà...

Muối iốt, tôi cần muối iốt!!!!
  6. Defender

Defender Thành viên quen thuộc

Ngày...
    Con bé vừa lên mạng đã kêu gào inh ỏi Tôm đâu,ra đây tao bảo.Thui thì mình đờn ông rửa bát wét nhà, T. gọi thì bẩu thưa bà con đây.Hé hé,nghe con bé kể về một thằng dở hơi bít bơi nèo đó vừa đập con bé một phát chết ngay.Chùi ui,thằng nèo mừ siu thía.Mình cưa mãi mà con bé không đổ.Chắc thằng nì có bùa mê thuốc lú rì rùi.Mình nghe con bé kể lể mãi,bực wé,ăn hết sạch mấy miếng dưa chuột đang đắp trên mẹt
    Máu người Irắc và Mẽo đều đỏ
  7. Thieu_iot

Hì, đến đây nhật ký tạm thời bị đứt đoạn, không phải vì hồi đó em tuyệt giao với bạn HN, mà là em đau buồn quá nên bao nhiêu tâm huyết dồn vào việc ăn uống, không viết nhật ký ạ! Thôi để từ từ em nhớ lại rồi đưa lên sau. Hẹn mai vậy, bây giờ em phải đi đây, hic, dạo này chả thấy ai quan tâm đến cái nhật ký của mình, tủi thân quá cơ!
    Vũ vô kiềm toả năng lưu khách
    Nguyệt hữu loan cung bất xạ nhân
  8. Thieu_iot

Ngày... (mấy đoạn này thì chả ghi ngày rõ ràng được)
    Sao mà mình ốm lâu thế! Tưởng khỏi rồi ai ngờ... Hic, hôm trước đi thi HK, không biết có lây cho đứa nào không? Mấy hôm nay nằm rên hừ hừ trên giường, lại phải lôi mấy quyển sách ra nghiền ngẫm để quên đi nỗi khổ đau vô hạn là không được ra hàng net, đồng nghĩa với việc không được nói chuyện với HN. Nửa đêm, loay hoay thế nào mà mình lại lôi được cuốn BVCĐ ra khỏi gầm giường. À, hoá ra mày ở đây, làm tao đi tìm đỏ cả mắt! Hì, quyển này là của HN cho mình đấy, thế mà chả biết giữ cẩn thận gì cả, toàn quăng quật lung tung thôi! Cái thói bừa bãi của mình, đến tệ!
    Mình nửa ngồi nửa nằm (con gái con đứa, ngả ngớn thế đấy, mà trông mình tựa vào mấy cái gối giống nữ hoàng Cleopatre thế không biết! Phải tội nữ hoàng này hơi béo một tí!) Ngước nhìn lên trần nhà, á, con thạch sùng kia sao trông hao hao giống HN nhỉ? Chắc vì nó cũng béo! Rồi tự nhiên lại nhớ đến nguồn gốc cuốn BVCĐ hôm trước HN kể. Hừ, không biết đứa con gái xấu số dại dột nào mang tặng hắn cuốn này để hắn lại đi luộc như thế nhỉ? Ờ, mà nhớ nhé, đừng tặng hắn cái gì, kẻo có ngày lại biết món quà yêu quý của mình nằm chồm hỗm ở cái gầm giường của con bé nào khác đấy!

Vũ vô kiềm toả năng lưu khách
    Nguyệt hữu loan cung bất xạ nhân
    Được Thieu_iot sửa chữa / chuyển vào 12:15 ngày 18/03/2003
  9. nhanvientrungtam

nhanvientrungtam Thành viên mới

Cố lên em bé. Tôi vẫn vào xem đều đều mà. Hôm trước nói là em bốc phét, nhưng giờ thì hiểu rồi.
    Nhân viên trung tâm đây!
  10. metalhead

metalhead Thành viên mới

Dạ, bác hiểu ra được như thế thì phúc đức cho em quá ạ! Gớm, em viết nhật ký cũng chỉ mong là không có ai bảo em bốc phét thôi ạ. Gớm, cũng tại em, em hay có cái trò thậm xưng hoá vấn đề. Một chuyện con con qua mổ xẻ và môđifê của em nó lại trở thành chuyện tày đình, thế nên bác mới nghi. Hì, em không trách bác đâu!

2311
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa