1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký tình yêu

Chủ đề trong '1980 - Hội Khỉ Sài Gòn' bởi saigon10, 13/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 24h

24h Thành viên mới

he he he... chẳng có gì để viết...
  2. lost_control82

lost_control82 Thành viên mới

Biết em yêu anh nhiều nên đôi khi anh lạc lối...
  3. lost_control82

Nhiều khi cũng thấy tội nghiệp anh, lu bu công việc mà vẫn phải đau đầu vì cái tính dở dở ương ương của mình, giận đó rồi cười đó, giống như con điên. Tự nhiên ngồi nhớ lại cái câu anh nói đêm hôm nọ:" Trời ơi là trời, chẳng lẽ suốt ngày 2 đứa nhìn nhau rồi móc cống ăn hả?"<---Mắc cười ghê.
  4. 24h

24h Thành viên mới

iem iu ai ???? [​IMG]
    sắp lấy chồng rùi... chuẩn bị xiền đi nha [đùa] [​IMG] /đùa]
  5. lost_control82

Iem iu anh hai bốn zò á, ảnh nhí nhảnh zống cá cảnh lém....nhưng zù seo iem zẫn iu, bởi zị mới nói tình iu thật là mù wáng....gà
  6. 24h

24h Thành viên mới

Có khi bước trên đường hun hút.
    Em tự hỏi mình, ta đang đi về đâu?
    Nếu ngày ấy em không đi về phía anh.
    Không gặp nhau, giờ này ta thế nào?
    Có khi nhìn kim đồng hồ quay.
    Em tự hỏi mình, ý nghĩa những phút giây!
    Nếu ngày ấy, vào một phút giây khác
    Có chắc, mình trông thấy nhau.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
  7. rain_maze

rain_maze Thành viên mới

QUÊN và NHỚ là hai từ mang nghĩa trái ngược nhau, có lẽ vì thế mà chúng bổ sung cho nhau, -như những người bạn trái tính- họ lại rất gắn bó.
    ... không thể xác định được cảm xúc thực sự trong trái tim mình thế nào nên cũng không thể đoán hay nắm bắt được cảm xúc của "kẻ khác''...bao lần tôi tự hỏi- đó có phải là một dấu chấm cảm hay chỉ là dấu chấm lửng trong chuyện cổ tích đời thường ....hay chỉ là một khoảng trắng trên tờ giấy trắng không có chữ?..và rồi tôi nhận ra mình không thể QUÊN một điều gì đó...nên đành làm quen với nỗi NHỚ ,NHỚ những gì có thể, những gì vốn ít ỏi nhưng lại rất mạnh mẽ và từng xoa dịu trái tim tôi mỗi lúc tôi thất bại và mất phương hướng, ...cũng đôi lúc QUÊN đi khi đã quá mệt mỏi,..như thể tất cả những điều đó chỉ thoảng qua, ngắn ngủi và duy nhất một lần...
    Buổi chiều một ngày gần cuối tháng 4, dường như tôi bắt gặp một gương mặt thân quen ngay ở phía trước, khi đèn đỏ vừa chuyển màu...cái cảm giác thân quen đó phút chốc lại hóa xa lạ....Tôi chợt nhận ra khi nỗi NHỚ quá lớn (NHỚ đến nỗi có lúc lo sợ một ngày nào đó mình không thể QUÊN nếu như phải cố QUÊN !!!), ....nỗi NHỚ đó khiến tôi -dù rất cố gắng -vẫn không thể hình dung nỗi gương mặt hay một nét thân thương nào! ....Và rồi ngày hôm đó, tôi đã để con người yếu đuối trong tôi thức dậy,...nước mắt của con người yếu đuối trong tôi rơi từ bên mắt trái...một người bạn thân tình hỏi "sao lại là mắt trái mà không là hai mắt trái - phải ?"......Đó là......... "mỗi lúc yếu đuối, mắt trái tôi sẽ khóc, có lẽ vì nó.... gần trái tim hơn!!"...
  8. tatamimi

tatamimi Thành viên mới

em dang tim doc "NHAT KY TINH YEU" cua tran thu trang, bac nao biet duong link thi lam on post dung em nha, xin da ta
    Được tatamimi sửa chữa / chuyển vào 11:57 ngày 01/05/2006
  9. tatamimi

tatamimi Thành viên mới

sao chẳng có bác nào giúp em thế, huhu, hội khỉ này chẳng nhiệt tình với thành viên mới như em à, huhu...bác nào biết đường link của truyện nhật ký tình yêu thì gửi cho em nhé, em xin đa tạ, em chỉ còn mấy ngày nghỉ để đọc truyện thui mà, năn nỉ mà, giúp người khó khăn nhé
  10. 24h

24h Thành viên mới

iu làm chi.... [​IMG]