1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký với LinkinPark mỗi ngày....

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi ao_mong, 30/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ao_mong

ao_mong Thành viên mới

Nhật ký với LinkinPark mỗi ngày....

Ngày đầu tiên nghe Linkin, mình cũng ko nhớ là ngày nào nữa.........chắc là trước cái lúc mà In the end được phát đi phát lại trên đài, trên MTV, ở cả lớp học, ở một số cửa hàng cửa hiệu..........
    Ấn tượng là gì nhỉ ? cũng ko rõ.......mình vốn nghe nhiều thể loại nhạc để rồi cũng chẳng tìm được cho mình chính xác một loại nào là ưa thích nhất như rất nhiều ng`.
    Nghe Linkin có lẽ là vì mình cảm thấy trong âm nhạc, trong ngôn ngữ có một cái gì đó muốn phá vỡ, muốn tìm tòi, muốn phát hiện vừa cũ vừa rất riêng...........giờ ở lớp học thỉnh thoảng vẫn nghe mấy đứa bạn cùng lớp đọc rap lời Linkin, nghe vẫn thấy tuyệt.......

Ngày đầu tiên mình vào LPFC.

Một ngày trong giấc ngủ bật cười
    thấy mình xanh như chiếc lá
    cứ vươn mãi tới bầu trời đầy sao
  2. Cyber_girl

Cyber_girl Thành viên quen thuộc

thực ra thì cái topic này có mục đích gì?nếu là nói về lầnđầu tiên với LP thì đã có topic riiêng rồi mà ?còn nếu muốn là 1 trang nhật kí cũng được thôi
    hôm nay là 1 ngày không biết có tươi sáng không nữa ,vì tui đang bùng học và không có cái gì để đi về nhà ,híc
    LET LOVE LEAD THE WAY
  3. ao_mong

ao_mong Thành viên mới

Cyber girl giờ nì chắc kiếm được cách vìa nhà rùi hén. Cái nì đúng là để nhật ký giống như là tiêu đề nó nói vầy mà.
    Hôm nay trời âm u, giờ này ko biết ở nhà mọi ng` đang làm gì, trời có nắng ko ?
    Hôm qua, lên net, gặp được ng` bạn, mình bất chợt bảo muốn nghe nhạc quá....nhưng lúc đó đang ngồi thư viện, ko có đĩa để nghe......về đến nhà thì lại loay hoay với bữa tối, thế là hết.
    Mình cũng ko hiểu mình có chịu được ko nếu một ngày ko nghe nhạc, chắc là được thôi , ko chết thôi chứ chắc thấy khó chịu lắm, may mà chưa từng thử sống mà chưa một ngày ko nghe nhạc.
    Lại muốn tìm cái chỗ somewhere nào đó để belong, thấy trống vắng quá.
    [square]I want to find something I''ve wanted all along
    Nothing to loose....[/square]
  4. AlfaRomeo

AlfaRomeo Thành viên quen thuộc

Xem chừng Cyber_girl cũng "không ngoan mấy" nhỉ???
    Khoản này em rất giống anh,hôm nay cũng bùng học nìa,đưng ai méc my parents nhá!!!Tôi biiết được tôi oánh đấy!
  5. beerachel

beerachel Thành viên mới

ngày hôm nay của tui lại khá tốt, dược gặp lũ bạn thì ngày nào của tui cũng tốt cả
    nhưng tui biết ngày mai thì ko, ngày mai tui ko dược gặp bọn bạn, ngày mai tui phải tới cái lớp học ko có lũ bạn, tui vừa bùng tuần trước rồi , cô giáo còn bắt mai phải ở lại để học bù

I am the sun
    I am the air
    I am what I am
    I'll do what I want
  6. ao_mong

ao_mong Thành viên mới

Chả hiểu là hôm nay thế nào, hôm qua lăn ra ốm, lâu lắm rồi mới ốm như vậy......Cái topic này thành chỗ kể chuyện bùng học mất. Hôm nay cũng bùng học, thiệt là buồn cười, báo ở lớp là ốm mệt nên nghỉ nhưng lại ngồi vào máy tính ngồi gõ hí hoáy đủ thứ.
  7. camtu

camtu Thành viên quen thuộc

mấy hôm nay đang gặp chuyện bực mình,cãi nhau với mấy người liền ,lại bị mấy cái đuôi làm phiền ,không thể mê nổi,hehhehehcó ai bảo dân box mình là ngoan đâu cơ chứ ,toàn bùng học thế này
  8. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

xem ra mình ngoan nhất
    hôm nay vừa ghi toán vừa đọc Công tử nhà giầu
    suýt đột tử vì nhịn cười luôn
    giờ hoá ngủ luôn chẳng cần quan tâm xem bà ý nói cài gì
    chắc lại bị ghi sổ rồi
    ..........I wanna run away...........
  9. AlfaRomeo

AlfaRomeo Thành viên quen thuộc

Vậy cái topic này do bạn áo mỏng chắc giờ để cho các LP fan nhà ta kể chuyện bùng học,trốn tiết,.v.v.v....nhể???
    Xong lúc nào tôi sẽ tổng kết xem là chúng ta "ngoan"đến mức nào nhá!!!!!!Hôm nay........không bùng học,ngoan quá!!!!
    XONG!Thế là teo!
  10. ao_mong

ao_mong Thành viên mới

Thật đau khổ, cái topic này thì cũng có vài bài đấy, thực ra box mình cũng ko có nhiều bài thường xuyên nhưng nó còn tồn tại ở trang nhất là tút ngoài mong muốn rùi. Hum nay ko bùng học nữa đâu, làm sao mà nghỉ mãi, tiền học đóng rùi chứ có phải giấy ko đâu(mà giấy cũng đắt lém). Có chỗ để mọi ng` kể lể chút công lao trốn học cũng tốt đấy chứ.
    Hôm nay sao mà nóng thế, tự dưng mấy ngày nóng hơn trước, ở nhà ai cũng hỏi thăm xem thời tiết thế nào.....mà thay đổi cũng làm con người ta mệt mỏi, ví dụ như mình, nằm ốm luôn, trongkhi mấy năm nay đâu có ốm đau thuốc thang gì.
    To AlfaRomeo, cảm ơn vài lời nhưng làm ơn để nick của tui là ko dấu, nó ko có phải là áo mỏng.....thiệt đau khổ, phải tìm cách xem có chỗ nào đăng ký được nick tiếng Việt ko đây....:(