1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký với LinkinPark mỗi ngày....

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi ao_mong, 30/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. havatage

havatage Thành viên rất tích cực

Hôm nay tui nghe lại cái Hybrid Theory , nu-metal lại tràn đầy người , thế là một lúc chơi luôn Slipknot , Papa Roach và Deftones . Cuối cùng ra khỏi phòng như thằng ba ngơ .
    Thế mới hiểu là Linkin Park thì rất dễ có nhiều fan nhưng với những tụi như Deftones , Papa Roach , Slipknot , Static X , System of A down , Korn.... thì chưa chắc thích nghe Linkin Park là thích nghe tụi này , mặc dù họ cùng là Nu-metal .

But do you think we can fly?
    Do you think we can fly?
    Do you... think we can fly?
    .
  2. beerachel

beerachel Thành viên mới

hôm nay phải đi học thui, tuần trước vừa nghỉ rùi, chán quá, ko học thì ko theo được bọn nó
    lại thêm con xe đang dở chứng phải vứt ra hàng để sửa

I am the sun
    I am the air
    I am what I am
    I'll do what I want
  3. baby_cat

baby_cat Thành viên mới

xong. thế là teo mất cái nick . mình phải lập lại cái khác nghe có vẻ không rock lắm nhưng thôi kệ...nghĩ nhiều mệt đầu.
    hôm nay học hành chả ra qué gì ngồi hát cả buổi hà hà nghe con bạn mình hát numb hay đáo để chắc phải rủ nó đi thu đĩa mất thui
    size4 red
    it takes a moment to change history
    it takes love to change life
    /size4 /red
  4. atlyeta2810

atlyeta2810 Thành viên quen thuộc

Từ thưở " cha giúp mẹ đẻ " đến chừ tui mới tham gia viết cái gọi là nhật kí nè.
    Hôm nay , Chủ nhật 10/8/2003 cũng như bao ngày Chủ nhật khác : 7h sáng mở mắt dậy vớ ngay lấy cái radio chọn ngay kênh FM. Ba chương trình theo yêu cầu liên tiếp làm mình mất toi buổi sáng ( phải kiện nhà đài mới được )
    10h30 , tranh thủ lên mạng một chút xem nào... Chà dạo ni box mình có vẻ vắng khách quá nhỉ...
    ...Thôi chết 11h15 rồi cơ à , về xem MTV miền nhiệt đới cái đã , bựa sau viết tiếp nha.

Được atlyeta2810 sửa chữa / chuyển vào 17:26 ngày 10/08/2003
  5. baby_cat

baby_cat Thành viên mới

hẹ hẹ sáng nay dậy chưa kịp ăn gì đã vội phóng đến nhà con bạn sợ muộn.khổ thân mình đến thì nó vẫn còn đang " say giấc nồng " , hết gọi hét đánh ( hic...bạo lực wá ! ) nó mới dậy cho.
    2 đứa phóng hộc bơ đến sân y xem bóng đá . tưởng hay ai ngờ chán gần chết. lại đi về .lên mạng xem box mình dạo nì ra seo ,thấy ít người online quá toàn thấy người cũ .đành vào nhật kí post bài để " trút giận" . chán rứa.
    thui đến giờ có ở nhà chủ nhật rùi tui phải vìa đây .
    imghttp://members.lycos.co.uk/tsuyoko/jtl1.JPG /img</
  6. AlfaRomeo

AlfaRomeo Thành viên quen thuộc

To "áo mỏng":AR tuy siêu dốt văn nhưng cũng chưa đến mức không biết nick của bạn là "ảo mộng" đâu!!Nhưng mà nghe "áo mỏng" hay hơn nên gọi thế!!!
    Bác havatage này,theo em ai nghe LP thì cũng có nguy cơ nghe Korn,Slipknot,Papa Roach.....đấy.Chẳng qua là ở đây không ai nói đến & không khoái bằng LP thôi.Mà mình sao nghe NU xong đầu óc đúng như một thằng ba ngơ thật,phê phê làm sao ấy...à bác có đĩa của Pantera không,em nghe nói lâu mà chưa biết.!
    Sáng nay mình cũng lên sân y ,thế mà không gặp BBML nhỉ.
    XONG!Thế là teo!
  7. baby_cat

baby_cat Thành viên mới

ủa té ra cái ban lập topic này là ảo mộng à hẹ hẹ thế mà tui cứ tưởng.....
    hôm nay lên bảng toán xém tí nữa thì chết ( thanh thản và nhẹ nhàng - hic... thầy tui bảo dzậy ! ) may có mấy đứa bạn " tốt bụng và đáng iu " của mình nhắc cho . khổ wé lúc đấy còn mải buôn phim với phiếc chứ có toán tủng gì đâu !
    to AR : tui đi xem ACM -MU ở sân 3 ý , ngồi ở trong quán nước thế còn ông ở đâu mà tui không thấy nhỉ ?
  8. ao_mong

ao_mong Thành viên mới

3-4 ngày gì đó mình không thể vào đây viết đúng nghĩa cái gọi là nhật ký, chắc chuyển nó thành hồi ký cho rồi....
    To AR: ao_mong đâu có nói là AR ko hiểu nghĩa đâu mà chỉ mong là để nguyên cho cái nick là ko dấu đáng thương của ao_mong thui mà. :D Nhưng tuỳ, thích gọi vậy cũng được, ko bận tâm, nick chứ đâu phải cái gì to tát với tui đâu..mà công nhận đúng kiểu ng` VN, đầu óc rất nhanh nhạy để biến tấu mọi thứ. Hì, mình biến cái này thành nhắn tin nữa, cũng hay....
    Mấy ngày cuối tuần, chẳng hiểu mình có bận bịu gì không nữa, bài vở thì một đống, làm mãi vẫn thấy chưa hết......vẫn ham mấy cái film mượn về được. Thức khuya hoài rồi sáng sau phải dậy sớm đi công đi việc lại hiểu cảm giác thế nào là buồn ngủ.....
    Vào đây thấy mọi ng` cũng thích viết mấy cái nì cũng vui vui, trời ở đây đang mưa, áo mưa thì ko có, may ko có mặc áo mỏng, hihi, chứ ko ngại chít cả nhà nhảy....:D. Thui, vào buôn dưa chút vầy, hẹn cả nhà hum khác nha. Đang nghe LP, chả biết mưa rơi có to không nữa nhỉ....chút phải đi học rùi, đi kiếm cái áo mưa mới được.
  9. atlyeta2810

atlyeta2810 Thành viên quen thuộc

Thứ Hai là ngày đầu tuần , tui hứa cố gắng chăm ngoan.
    Sắp đến ngày thi lại rồi , phải cố gắng học thôi. Ngày trước chơi nhiều quá chừ phải học bù...khổ thiệt.

Được atlyeta2810 sửa chữa / chuyển vào 22:11 ngày 11/08/2003
  10. AlfaRomeo

AlfaRomeo Thành viên quen thuộc

Mọi người phải đi học hè rồi à????Khổ thân!!!!!!
    Mình thì có mỗi buổi chiều đi học thêm...mà gọi là học chứ đến toàn đi trêu gái với mấy thằng bạn..he he...
    Sáng thì chơi bét nhè ra.....
    Ôi,một mùa hè "tiệt zời"!!!!!!!!!!!!
    À hôm CN AR ra Y đá,ở sân ..hình như sân 5 thì phải...hic...bị chém bi giờ còn đau!!!!
    Bác altyeta phải thi lại cơ à...chắc là môn văn à???Mình cũng suýt bị môn văn dưới TB ..phù!