1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký với LinkinPark mỗi ngày....

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi ao_mong, 30/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. baby_cat

baby_cat Thành viên mới

hà hà chỗ nì bi h cứ như là máy nhắn tin ý nhẩy
    to AR : nhìn mẹt ông hiền hiền thế mà cũng khíp nhở , lại con trêu gái nữa đấy , không sợ bạn gái nó đập cho 1 trận à ! sân 5 á thế thì tui không bít rùi .
    to bác alyeta: chúc bác thi lại may mắn nhá !
    it takes a moment to change history
    it takes love to change life
  2. ao_mong

ao_mong Thành viên mới

Một ngày sắp hết, sắp hết để rồi cũng ko biết là mình làm gì, hôm nay nghỉ cả ngày, ngồi từ sáng đến giờ. Gõ bài để nộp, chỉ tiếc là ko thể chat khi có điều kiện sài net thế nì, thật bức xúc...........
    Viết mail, đầu tuần bao giờ cũng chẳng có mail trong khi cuối tuần mình ko có thời gian reply thì lại có một đống ra, thiệt chán nản nhưng có còn hơn ko có.
    Giờ ước có chỗ nào để đi chơi hơn là ngồi net ko thế này nhưng mà có lẽ ngồi cũng tốt hơn là đi chơi phải tiêu tiền đi nhỉ. Buồn ngủ quá, hôm qua đi một buổi body shop, thú vị ghê nhưng mình chẳng mua cái gì chỉ biết là về nhà rồi thì người thơm phức.
  3. atlyeta2810

atlyeta2810 Thành viên quen thuộc

Thứ Ba 12/8/2330
    To AR : thi lại Văn thì còn đỡ,đằng này phải thi lại Triết mới khổ chứ.
    Suốt ngày phải ngồi tụng mấy nguyên lý với quy luật mà tổn cả thọ.
    To baby_cat : Cảm ơn baby_cat nhiều nha.
    marqueeimg/uploaded/atlyeta2810/mu2.gif/imgimg/uploaded/atlyeta2810/cheering.gif/img   img/uploaded/atlyeta2810/1.gif/imgimg/uploaded/atlyeta2810/doll60.gif/img/marquee
  4. ddana

ddana Thành viên rất tích cực

Hì, cái nì thành nhắn tin hả cả nhà
    ao_mong
  5. baby_cat

baby_cat Thành viên mới

hẹ hẹ rất tiếc gình như là thế thật mất rùi
    hôm nay ra mạng lại không có ai online chán rứa ,đành voà đây post bài với cả nhà . trùi ui hôm chủ nhật em gẹp được chàng hơi bị đẹp trai trông công tử lémmỗi tội chưa hỏi được số điện thoại
    hum wa chán đời ngồi nghe cái đĩa đăng khôi cũng rthấy hay hay " tình là nước mắt khi em gượng cười nói dối tình là cay đắng những đêm dợi chờ gối chiếc tình là nỗi nhớ thắp lên hi vọng nhỏ nhoi để con tim anh bít anh không thể nào wên em .." - hì hì post lên cho cả nhà cùng thưởng thức chơi !
  6. atlyeta2810

atlyeta2810 Thành viên quen thuộc

Thứ Tư 13/8/2003
    Hôm ni không có việc chi để làm nên ngồi nghe lại đống băng cũ,trong đó có một băng tui thu lại chương trình MTV Most Wanted - chương trình ni lâu lắm rồi,cách đây 2-3 năm chi đó.
    Trong chương trình ni có nói đến một LPFC ở Việt Nam đăng tin chiêu hiền đải sĩ. FC có 5 thành viên , đứng đầu là Đào Chi Anh lớp 11D3 PTTH Chu Văn An,Hà Nội; 4 thành viên còn lại là Cẩm Tú,Thu Giang,Hồng Minh,Hồng Anh.
    Sau khi Quick thông báo về FC,Snow đã chúc mừng FC bằng bài Crawling.
    Nghe xong tui cứ tự hỏi không biết cái FC đó có liên quan gì với LPFC của chúng ta không nhỉ Và liệu...Cẩm Tú nói trên có thể là camtu không các bác nhỉ
    Được atlyeta2810 sửa chữa / chuyển vào 19:39 ngày 13/08/2003
  7. camtu

camtu Thành viên quen thuộc

hè hè,rất tiếc CẨM TÚ này không phải là CT được nhắc đến trong MTV theo yêu cầu đâu ,CT này là hiện thân của CYBER_GIRL thui
    sáng học gia sư thì ông gia sư nghỉ mất ,tiếc ghê ,nghỉ hai buổi roài {mình chăm đột xuất ,ngạc nhiên ghê},tối qua sau cả năm trời mới được đi sinh nhật đứa bạn thân ,lại còn đi với 1 anh bạn rất {đẹp chai }nữa chứ,hè hè ,sắp có người yêu roài
    mọi người có ai nghe EVANESCENCE với BRING ME TO LIFE và GOOD CHARLOTTE với album THE YOUNG AND THE HOPELESS không?hay phết đấy ,tôi rất khoái bài BOYS AND GIRLS của GC ,nghe quái vật ,này nhé{girl don''t like boy ,girl like car and money }
  8. AlfaRomeo

AlfaRomeo Thành viên quen thuộc

Khụ khụ....hôm nọ mama nhờ ra đốt vàng mã...mình rủ mấy đứa hàng xóm gộp một đống lại,đốt một đống to giữa đường...vui lắm mọi người ạ....cứ như là Caruosel zzậy!!!
    À,có cái đĩa LP Under Attack....chưa nghe thử...
  9. beerachel

beerachel Thành viên mới

chùi ạh, sao tui ghét đốt vàng mã wá, nó vừa mê tín, ô nhiễm, lại tốn tiền nữa, vậy mà mẹ tui cũng bảo tui làm cái việc đó
    nếu chưa có under attack thì đi mua đi, quá đã luôn ( căn bản hybrid ko có carousel và my december nên phải mua ngay cho bằng được )

I am the sun
    I am the air
    I am what I am
    I'll do what I want
  10. baby_cat

baby_cat Thành viên mới

ặc đĩa gì thế hả các bác seo em không bít gì hết dzậy kiểu nì lại phải đi mua thui ( hic.... hết money roài !)