1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký !

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi witch141v, 24/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. witch141v

witch141v Thành viên rất tích cực

Nhật ký !

24.8
    Hic....hic còn gì đau đớn hơn khi toàn bộ những câu mình học rơi vào đứa đề bên cạnh, còn những câu còn lại lại rơi vào đề của mình. Sao mình ghét cái môn MT thế cơ chứ. Cũng may là mình làm cũng tàm tạm, chắc môn này qua, không thì thôi.......thi lại cũng được.
    Chiều nay đi học để xem những đứa phải vẽ lại bài có tên mình không? Hic ..........hic đúng là hoạ vô đơn chí..............................
    Còn 8 môn nữa cố lên nào!!!!!!!!!!
  2. idvalid

idvalid Thành viên mới

Ngày..., tháng..., năm...
    Mệt quá, tớ nghỉ đây! Đôi khi câu chữ nghĩ mà sợ.
    Được idvalid sửa chữa / chuyển vào 08:59 ngày 25/08/2004
  3. witch141v

xiang ni, xiang ni, xiang ni...................
    someone ơi hôm qua tự nhiên thấy nhớ, thật đó.............chả hiểu sao lại vậy. Em điên rồi chăng? hay hâm hâm nhỉ? nhưng dạo này thỉnh thoảng em lại muốn được ở gần someone 1 chút , 1 chút thôi. Toàn mơ mộng hão huyền phải không? học thì không lo, thi thì dở dở ương ương, đầu óc toàn cho chạy lung tung thế mới chán chứ.
    Chắc là fải bớt nói chuyện với someone thôi
    Tự nhiên thấy đồng cảm với bài hát này quá
    Ước gì anh ở đây giờ này
    Ước gì anh cùng em chuyện trò
    Cùng nhau nghe sóng xô ghềnh đá ngàn câu hát yên bình
    Anh xa em đã bao ngày rồi, nghe như tháng năm ngừng trôi
    Khi xa em nhớ anh thật nhiều, này người người yêu dấu hỡi
  4. ngoai_kia_co_nang

ngoai_kia_co_nang Thành viên mới

Được ngoai_kia_co_nang sửa chữa / chuyển vào 11:19 ngày 25/08/2004
  5. witch141v

Banana thật !
    Cài kiếc thế nào đi mất con YM, cài lại thì toàn bản cũ online thì nó bắt update rồi mới cho vào, update cái mới thì mất thời gian.................... dùng yahoo chat ! thì chả thấy lên friend list gì cả ...........Ngồi mãi mới được có 1/4. Bao giờ mới xong đây ................. Mình ghét chuối thế cơ chứ
    Gần 2 tiếng mà vẫn không làm sao để vào được YM , lỗi báo liên tục down cái mới để install vẫn không xong. Bực mình quá, biết thế không cài thêm cái gì cho xong. Hôm nay rõ là ngày đen đủi
    Được witch141v sửa chữa / chuyển vào 01:43 ngày 26/08/2004
  6. witch141v

1h24''''
    Trời mưa to thế mà đã nắng ngay được rồi. Thời tiết dạo này fức tạp thật, nắng nắng mưa mưa không thể hiểu nổi nữa.
    Cún ơi, hôm nay ăn ngon nhỉ mụ nhỉ. Đúng là không có thời gian chứ nếu không hôm nay thử tự nấu xem đồ bọn mình nấu có đến mức ăn xong thì fải gọi xe cấp cứu không?.
    hehe......ngày mai là mụ hết hạn treo rồi, box mình sẽ lại vui như xưa...........thiếu mụ mọi thứ ảm đạm quá, thiếu 1 cái mồm hay buôn cảm giác không đầy đủ, chán , lần sau thì đừng tự treo nữa nhá, không ta thịt mụ đấy
    Được witch141v sửa chữa / chuyển vào 13:35 ngày 26/08/2004
  7. roamalone

roamalone Thành viên mới

witch ơi, bác có thấy là có rất nhiều người tò mò đọc nhật ký của bác không dzậy? nhưng không ai dám trả lời cả vì chẳng biết someone là chung hay riêng
  8. dracula_socerer

dracula_socerer Thành viên mới

phải hỏi someone là số ít hay số nhiều
    Được dracula_socerer sửa chữa / chuyển vào 02:55 ngày 27/08/2004
  9. witch141v

1h32 AM
    Chỉ còn 8 tiếng nữa là mình lên thớt môn thứ 2. Lý thuyết thì ổn rồi chỉ còn mỗi phần vẽ hình là còn thiếu đến 3 đề nữa. Giấy vẽ kiểm tra lại thì chỉ còn 2 tờ trong đó phải giữ lại 1 tờ để còn mai lấy cái mà vẽ hic.........hic bi giờ thì còn ở đâu bán nữa cơ chứ, chắc phải tẩy mấy bài vẽ cũ đi để lấy giấy mà vẽ thôi...........Thảm chưa từng thấy.
    YM down xuống vẫn bị báo lỗi như vậy, thế là teo rồi từ giờ hết chat chit nhá..........someone ơi thế này thì biết bao giờ mình mới gặp được nhau . Send mail thì chuối lắm.
    Thôi đi vẽ tiếp nào không rồi mai chả có cái gì để mà xem....
    Mô phật, thiện tai thiện tai .........mai Phật fù hộ cho con viết tốc độ nhé vì sau hè tay viết vẫn còn run lắm, vẽ nhanh nhé, không thì con tiêu đấy.
    @roamalone : bài của bạn mai tớ sẽ trả lời ở bên send mes nhé
  10. witch141v

Yêu cầu các bác viết đừng lạc đề nhá. Lạc đề mà thiên hướng chuyển sang chat chit, buôn lung tung là tớ xoá bài đấy. Thông báo thế không về sau mất bài lại kêu tớ lộng quyền.