1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký

Chủ đề trong '1980 Family Hà nội' bởi cunbong264, 06/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. loveanh

loveanh Thành viên mới

Cuộc đời cứ vẫn luôn là như thế mà bạn. thôi thì cứ để cho nó trôi êm đềm như thế. Già rồi
  2. girlie_berry

girlie_berry Thành viên mới

Lần thứ 3 bị ngã kể từ tết ra, lần thứ 2 ngã cầu thang . May ko phải bó bột . Chán, hạn nhiều quá
  3. lao_gia_de_01

lao_gia_de_01 Thành viên mới

To Berry:
    Con gái Canh Thân, thầy bảo năm nay không có hạn mờ. Thầy đã phán là đúng, vậy chắc cậu ngã... sai roài, :D!
    Con trai năm Thân năm nay mới lo sao La Hầu, , tháng giêng thì đã qua, còn tháng Bảy nữa.
    Hic, thầy bảo cẩn thận trong lời ăn tiếng nói, năm nay ai mắng cũng phải nhịn!
  4. girlie_berry

girlie_berry Thành viên mới

Bọn tớ năm nay sao Kế Đô , cũng nhiều hạn lắm đấy chứ . Hi vọng từ nay đến cuối năm ko bị ngã quả nào nữa . Chán thật
  5. becky_2409

becky_2409 Thành viên mới

lâu lắm, lâu lắm rồi không viết cho mình 1 dòng nào ở box này. Nhiều khi cảm xúc không đến được cái ngưỡng của nó để mà có thể dùng bàn phím gạt ra khỏi lòng..
    Có 10 việc phải làm, đã làm xong 9. Cho mình 1 phút thong dong..Hôm nay thời tiết đã bớt ẩm ương hơn mọi khi...mấy hôm trc cứ lúc nắng lúc mưa, vừa nắng to tướng lại sầm sì muốn mưa ngay đc..Ghét lắm cái kiểu thời tiết đó, đúng là trời mùa hè..Bảo làm sao mà yêu mùa hè cho đc. Mùa đông! mình vẫn đợi mùa đông năm sau sẽ đến.
    Đêm ngủ ko mộng mị, ko trằn trọc, chuyện gì cũng vậy, mình bỏ nó ra ngoài giấc ngủ, lên giường chỉ để nghỉ ngơi, gạt ra hết, bỏ tất cả ra khỏi đầu..Khó khăn lắm mình mới tập cho mình đc điều đó.
    Nhiều khi thương mình, thương anh..thương cái cách vì yêu mà cứ làm nhau và làm mình đau...
    Thương cả những dằn vặt dở dang, thương cả những tức giận vu vơ
    Thôi thì cố gắng. Làm sao ngăn được những điều sẽ đến
    có chăng lúc nó đến hãy nắm tay nhau và vượt qua, vậy nhé.
    Ở bên nhau, rồi mình sẽ vượt qua mà,
    Những ích kỷ, so đo, trái tim ai chẳng có, mình giống nhau vì những tổn thương chưa bao giờ lành miệng..
    Thôi thì lại cố gắng nhé..
    đừng làm khổ nhau vì những điều giống nhau nhiều quá.
    Thôi thì cố gắng...
  6. hoanglan85

hoanglan85 Thành viên mới

Thời gian trôi quá nhanh.... sự thay đổi của một con người cũng vậy...... hay phải chăng giờ đây mới thấy rõ thực chất của một con người ???? Xung quanh xảy ra nhiều điều.... có lẽ nó ảnh hưởng khá nhiều đến mình...... niềm tin_dường như là điều quá khó đối với mình...nhìn ai cũng thấy nghi hoặc...tự đặt ra những nghi vấn đối với họ_ và rồi bị lũ bạn quái ác bảo rằng_ cứ đại đi...không có thì bao giờ mới lấy được chồng đây...._ ừh thì.... biết là vậy... nhưng mọi điều...thôi thì cứ là cái duyên số đi vậy........Tự khép mình lại_ để chốn tránh ... bởi vì sự chưa sẵn sàng đón nhận.......bởi vì vẫn còn một vết sẹo mà nó chưa thể lãng quên được.........................
  7. hoanglan85

hoanglan85 Thành viên mới

Thời gian trôi quá nhanh.... sự thay đổi của một con người cũng vậy...... hay phải chăng giờ đây mới thấy rõ thực chất của một con người ???? Xung quanh xảy ra nhiều điều.... có lẽ nó ảnh hưởng khá nhiều đến mình...... niềm tin_dường như là điều quá khó đối với mình...nhìn ai cũng thấy nghi hoặc...tự đặt ra những nghi vấn đối với họ_ và rồi bị lũ bạn quái ác bảo rằng_ cứ đại đi...không có thì bao giờ mới lấy được chồng đây...._ ừh thì.... biết là vậy... nhưng mọi điều...thôi thì cứ là cái duyên số đi vậy........Tự khép mình lại_ để chốn tránh ... bởi vì sự chưa sẵn sàng đón nhận.......bởi vì vẫn còn một vết sẹo mà nó chưa thể lãng quên được.........................
  8. becky_2409

vừa tự tử . Chết.
  9. becky_2409

vừa tự tử . Chết.
  10. mergi_rose

mergi_rose Thành viên rất tích cực

Vào đây chắc để tìm cách được ăn mắng cho nhẹ nhàng vì con gái TTVN vỗn hiền, phải ko???