1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

nhatquan của box TNH thật quá đáng!

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi hippopotamusvn2000, 11/09/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hippopotamusvn2000

hippopotamusvn2000 Thành viên rất tích cực

nhatquan của box TNH thật quá đáng!

Tau đã ở cái ttvn này hơi bị lâu năm rồi, chưa có ai than phiền cái chữ kí của tau cả, nước giếng không đụng đến nước máy, ông đừng có ỷ mod mà xoá cái chữ kí của tau. Tau tức lắm, tức đến ói máu ra. Tau thấy nó chẳng có vấn đề dì cả mà chỉ thấy ông có vấn đề thôi. Đừng có xâm phạm quyền tự do cá nhân của người khác, đồ bất lịch sự!Đồ.............con khỉ!

Vô duyên thì lấy chồng già.

Kêu chồng thì lỡ, kêu cha nó cười!

Vì có Kotex White tôi luôn tự tin tôi luôn là chính mình

Được hippopotamusvn2000 sửa chữa / chuyển vào 20:56 ngày 11/09/2003
  2. mamaso

mamaso Thành viên mới

kinh chưa...nè...em vừa mới đầu quân mà đã thấy chiến sự đùng đoàng rùi... chữ ký hợp khẩu vị chị em tụi mình đấy chứ, chỉ mỗi cái hơi bị khoai nướng thui...ý nhưng mờ thia'' mi'' là đặc sản đó...hiếm lém à...chậc chậc...
  3. nttl_a4

nttl_a4 Thành viên mới

To hippopotamusvn; Theo tôi thì bạn không cần phải làm cả một chủ đề để nói đến chuyện quá đáng của nhatquan.Có gì thì bạn có thể gửi tin nhắn cho NQ.Mong được sư dóng góp của ban với box của trường.
    Thân ái.
    Được nttl_a4 sửa chữa / chuyển vào 04:26 ngày 12/09/2003
  4. FFVIII

FFVIII Thành viên quen thuộc

Mời bạn hippopotamusvn2000 vào http://ttvnol.com/forum/t_64974 đọc lại nội qui của TTVN nhé.
    Chữ ký của bạn đã vi phạm qui định vì vậy các Mod mới phải xử lý.
    Mod nào khóa cái chủ đề này đi.
    Chúc vui vẻ.
  5. duongdung16

duongdung16 Thành viên quen thuộc

Nào thế MOD box chúng tôi làm sao nào ...Chắc lại là vụ chữ kí chứ gì ..chuyện nhỏ như con thỏ như thế mà cũng phải lập hẳn một topic mà nói thế này thế nọ ..Theo như bạn nói thì hình như chữ kí của bạn không vi phạm nội quy chứ gì ...Tôi cũng thấy nó rất trong sáng đấy ...rốt cuộc thì bạn muốn mọi người cũng như MOD của chúng tôi không đả động gì đến chữ kí của bạn nữa chứ gì ...xời..tưởng chuyện gì to tát lắm ...Tôi biết các bạn vào đây ai cũng có một quyền tự do ngôn luận riêng nhưng không có nghĩa là quá lạm dụng vào cái tự do ấy để mà nói những lời như vậy ..Chúng tôi là một box cũng có nghĩa là phải có những quy định riêng của box cũng như bài viết của các thành viên ...Cho bạn thử tưởng tượng một khi thành viên nào cũng có chữ kí như bạn thì box có còn là một box nữa không .Trên phương diện của một người bạn mà nói tôi mong bạn hãy thay một chữ kí khác phù hợp hơn đi ...Tôi nghĩ rằng để nghĩ ra một chữ kí điều đó quá dễ ..Mong bạn hiểu được những gì tôi nói ...chào bạn
    Mot cau hoi ngan nam thac mac...anh yeu em la that hay dua
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa