1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhậu nhẹt cuối năm box Du lịch 25-12-2003. Tường thuật ở đây luôn nhé mọi người.

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Kenzo-girl, 21/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. StrongCu

StrongCu Thành viên quen thuộc

Nhỏn tơnh yêu măo sang kia down cĂi bài Còn ta vỏằ>i lỏằ"ng bàn cỏằĐa anh gà mĂi Bỏng Kiỏằu vỏằ nhĂ, không là anh delete 'i 'ỏƠy.
    CĂc pĂc ỏĂ, sỏằ' em 'en quĂ cặĂ, tỏằ'i Noel mỏƠt mĂy, hôm qua làm lỏĂi quỏÊ SIM, lúc nhỏưu nhỏạt xong vỏằ>i anh em quay ra không biỏt cĂi SIM nó chỏĂy 'Âu mỏƠt, thỏ có nhỏằƠc không chỏằâ, sĂng nay lỏĂi phỏÊi làm lỏĂi. Mà trong cĂi gói 'ỏƠy ngoài cĂi SIM cỏằĐa em còn mỏƠy quỏÊ SIM thỏằưa nỏằa, chó nào bỏt 'ặỏằÊc tha hỏằ" sỏằ' 'ỏạp.
    Được strongcu sửa chữa / chuyển vào 13:13 ngày 26/12/2003
  2. ExtraMarijuana

ExtraMarijuana Thành viên quen thuộc

Đau đớn chưa! Chú littlekid đi với anh em thì có phải đỡ khổ hơn không!!!
    Đoạn cuối hoành tráng:
    Sau khi các mỹ nhân của box lưu luyến rời bàn nhậu, hệ thống dài dằng dặc bàn ghế đã được quy tụ lại chỉ nhõn 1 cái, trên đó là 1 đĩa dưa xào hồn hậu và phì nhiêu như cô em phục vụ nói giọng đôn lại thanh quản. Chủ xị tay lăm lăm 2 chai nếp thang là bác Saint, đối diện là littlekid, lưỡi đã líu như thể 30 em liên tục gọi điện đến mua hàng. Bác ATC vững vàng như trái núi, thỉnh thoảng mới bắn ra vài câu chắc nịch, ngồi âm thầm như ông gác quán. Chú vitaminbeo trùm chiếc mũ len lên đầu nốc rượu ừng ực. Chủ đề chính của cuộc rượu lúc 1h là tôn vinh littlekid vì dù đang ngồi cạnh cô bạn tóc vàng hoe vẫn thở được 1 câu với cô ả lạ hoắc qua điện thoại: anh nhớ em. Nhân thể nói đến phụ nữ, chủ đề đi vào phân định ai là người phụ nữ hấp dẫn nhất box! 2 ứng cử viên lọt vào vòng chung kết là Fantasy/2 và Kenzo-girl. 2 vương miện đã được trao sau1 hồi tranh luận nảy lửa: Fan đoạt giải "Diệu thủ hồi xuân", Ken đoạt giải người phụ nữ đằm thắm và bí ẩn nhất! Bác Saint nở 1 nụ cười thoả mãn cũng không phải, sung sướng cũng chẳng ra hồn, có lẽ vì lúc nãy đã chiến thắng butiboy đưa được Ken về nhà!!! (hy vọng bác buti yên ổn trong giấc ngủ lành mạnh quên đi sự thất bát duy nhất trong cả một ngày bội thu). Đột nhiên vitaminbeo đùng đùng đứng dậy kéo ba lô đòi về để đi Hải Phòng. Mấy con sâu rượu tự dưng bị ám ảnh bởi không khí ở Đồ Sơn cũng lên cơn theo. Saint thét lên hoan hỷ: trong xe của anh có lều đấy! Thế là đi. Kết quả ra sao như bác ATC đã kể.
    Hậu quả: bác Saint ở đâu cho em xin lại cái áo khoác vứt ở trên xe (cái áo hôi nhất ấy).
    Bí mật: trong con Ford laser của bác Saint luôn treo tòong teng 1 bộ áo vét rất lịch lãm! Hoá ra lão này là chuyên gia "Kim thiền thoát xác", lúc là playboy, lúc lại thành sếp trịnh trọng. Choáng!!!
  3. Cao_Son_new

Cao_Son_new Thành viên quen thuộc

Trước khi đi uống rượu, vợ dặn: "anh nhớ cầm chìa khoá". Ý chừng muốn nói: "Cứ tự do mà đàn đúm, về khuya tự mở cửa".
    Ấy vậy mà 10h đã nhấp nhổm xin về. Thôi thì về sớm cho vợ con nó mừng. Ở lại thì cũng có kiếm vẹo được đâu lại còn mang tiếng.
    Ấn tượng nhất vẫn là đồng chí Thanh hải. Mọi người bảo là Thanh hải tuổi sinh viên, đang học ở Sing. Ai dè, mới thoáng nhìn cái đầu bóng loáng là đã thấy tuổi trượt bên kia sườn dốc. Tớ xoa tay lên đầu, tự an ủi: " mình còn trẻ chán!, tóc mình rụng cơ học còn lão kia rụng sinh học".
    Đông ki xốt đẹp giai nhỉ. Thấy ngồi một chỗ đắm đuối gửi mắt đi đâu đâu.
    <P><FONT face="Kiểu chữ" color=saddlebrown size=5>Đời lộc cộc!</FONT></P>
    Yêu cầu bác vừa phải.
    e*** by Kenzo.
    Được kenzo-girl sửa chữa / chuyển vào 14:12 ngày 26/12/2003
  4. littlekid

littlekid Thành viên quen thuộc

Hôm qua hơi tê tê nên em chỉ nghe loáng thoáng là đi HP, ai dè các bác đi thật.
  5. thanhhai

thanhhai Thành viên quen thuộc

Không ngờ mình lại tạo được ấn tượng ghê thế. Thành tích của buổi offline đầu tiên trong đời là được bác Cao Son kết nạp vào hội trưởng lão của box . Từ phê đến tê!
    Kiến nghị các mod: lần sau bố trí ở chỗ nào di chuyển tự do một chút. Muốn trao đổi đôi nhời với vợ chồng Thuốc Súng, Mdm Toet, litlekid, bác Cao Son, nguavia ở đầu kia mà chẳng thể được. Tôi lại không có cái lưng hấp dẫn như của bác Saint để có thể khoe hàng .
    Trước lúc về được Meodaugau thỏ thẻ "Chú ơi, thế chú ...". Vẫn biết là thấy ngượng mồm khi xưng chú với các cô như Meodaugau, nhưng về nhìn lại mới thấy: không gọi mình bằng bác là còn may! Thôi, làm một phát để lần sau xưng chú cho ngọt giọng vậy!

------------------------- www.thanhhai.com - more than just a website!
  6. Smalllight

Smalllight Thành viên quen thuộc

Tường thuật chắp nhặt từ lời kể
    Chiều! 17h15, giờ giành cho những người chồng mẫu mực đang tắm con và những cô vợ đảm đang lu bu chợ búa cho bữa cơm chiều, có một tên vội vã tắt máy tính ở cơ quan, dáng vẻ háo hức xen lẫn chút hoang mang, cất giọng run run hỏi những game thủ đồng sự (những người có tuổi thơ thiệt thòi nên bi giờ chơi game bù lại cho thỏa chí). Phố Lê Phụng Hiểu ở đâu í nhỉ?
    Những người bạn nhiệt tình sau một hồi đưa ra các mốc địa giới như "đường lên đê", "cây đa", quán cafe... thì mục tiêu cũng lờ mờ được khoanh vùng.
    17h 30. Quán cafe không đông người lắm, (dĩ nhiên, hoạ là hâm thì mới đi uống cafe cái giấc này), hờ, thế mà vẫn có bảy tám nhân đã ngồi đấy tự khi nào...
    Canh hai Trúc Lâm quán. Quán nhỏ người đông, giới thiệu một vòng chỉ nhớ được mấy old nhân. Em Fantasy cute ghê cơ. Kenzo mới nhìn đã choáng, sao đi muộn thế.
    Vitaminbeo ra mắt thật hoành tráng. Nói dại, hắn mà biết mình chưa đèo ai mà bám riết lấy thì toi con xe. (nghe bảo hắn không có xe máy, đang định tìm người để quá giang)
    Bàn tán một hồi mới biết chả ai biết lối lên bản ngoài bác CaoSon, mà bác ấy lại phải đi tiền trạm rồi. Kết luận: nhìn bản đồ mà đi.
    Littlekid dẫn theo em gì tóc vàng hoe (từ lúc ấy không dám uống nước ngô nữa), sau không thấy nhắc gì đến vụ hứa hẹn đèo quảy em quỷnhỏ. Tệ quá đi.
    .....
    Rựu nếp than và nước ngô lẫn vào nhau tuôn róc rách, càng về sau, người càng đông, không khí càng nóng dần lên ...Hai vị đại diện trung ương Thuongnguyen va ATC ghé thăm nên box lấy làm vinh hạnh lắm, Mod toét đứng hẳn lên để chào đón (mất bu nó chỗ nên không ngồi xuống được chứ mỏi chân bỏ xừ). Mấy chú 7X lạc vào đâm ra nhỏ bé hẳn, tội nghiệp bọn trẻ, các bác cứ cây cao bóng cả thế này thì chúng nó cớm hết đấy.
    Butiboy lại âm thầm tắt điện xài pin khi Saint xuất hiện, khu trung lộ bị chiếm luôn. Mất tuyến giữa, butiboy định bụng sẽ giữ tỉ số hoà để đá luân lưu, ai dè Saint ghi bàn luôn phút chót, đưa em Kenzo về. Hoan hô một chiến thắng kép.
    ....
    Kết luận: đã đóng tiền đi Yên Bái dù chưa xin phép xếp cho nghỉ mấy ngày cuối năm (những ngày bộn bề công việc và rất nhiều tiệc tùng)
    Thế đã, lời quê góp nhặt dông dài, mua vui cũng được một vài trống canh.
    PS: em đang cố gắng để tham gia cái vụ bản mèo, nếu mà không đi được thì em cũng sẽ gửi một ít đồ, nhờ các bác mang hộ lên bản Mèo, góp một chút ấm cho mùa đông bản Mèo.
    ?oThere is no countries. No hell below us. Above is only sky"
  7. ATC

ATC Thành viên rất tích cực

Gửi các bác xem chùm ảnh cuộc offline của box Du Lịch tối qua!
    ATC
    P/S: Nếu có bạn không nhìn thấy ảnh mà chỉ thấy một icon có gạch đỏ. Đấy là do lỗi www3 của ttvnol. Bạn chỉ việc bỏ cái số 3 trong cái hàng www3.ttvnol.com...... trên thanh address sẽ nhìn thấy ảnh bình thường!
    Được atc sửa chữa / chuyển vào 17:33 ngày 26/12/2003
    Được atc sửa chữa / chuyển vào 18:01 ngày 26/12/2003
  8. butiboy

butiboy Thành viên mới

To bác ATC : lần sau em phải ngồi đối diện bác để còn lên hình. Trong mấy pô bác vút lên đây, hình ảnh em nhạt nhòa quá, mất đi vẻ ***g lộng vốn có.
    To SmallLight: Em chẳng chịu đú, ru rú ngồi nhà mà tường thuật tỉ tê ra phết. Nếu có đi được bản Mường lần này thì còn khen nữa!
    LIVE FAST, DIE YOUNG!
  9. PhuChan

PhuChan Thành viên rất tích cực

Vô phép các bác!
    May mắn thế nào mà cô Ken lại hẹn nhà cháu với em Riêu Cua dễ thương qua Trúc Lâm nhận quà. Vậy nên đi lạc mà vỡ ra được nhiều thứ quá thể.
    1. Không đến không biết, đến rồi mới biết cái TTVN này thực lắm kẻ điêu toa. Đấy, 7XHN nhà cháu trẻ chung là thế(riêng thì chưa biết); ánh mắt thành viên, ai nấy đều rừng rực rừng rực lửa thanh xuân là thế... Híc, vậy mà chúng nó dẩu mỏ mà thục phán rằng: "7XHN chỉ còn thiếu mỗi cái nồi áp suất với cái bếp lò nữa là over. Càng già càng đú!" Đấy, chúng nó nói nhà chúng cháu thế đấy.
    Thôi, không cãi nhiều! Để lần sau các bác Du lịch offline ở đâu, nhà cháu cứ nắm lông mũi mấy đồ điêu trật khẩu đó đến mà trực kiến. Nhờ, các bác nhờ! Già mà không đú, đến sau, cực già thì thành XXX mất.
    2. Xưa nhà cháu cứ thắc mắc là ra răng mà cái Du lịch "nó" lại là hàng xóm của cái Giáo dục Giới tính. Giờ thì hết thắc mắc rồi! "Ba mươi phút tiếp chuyện bạn nghe đài", đến như em Riêu Cua - đối tượng hàng đầu trong sổ đỏ của Ban Sinh Đẻ Kế Hoạch 7XHN - còn cười như đổ đất lấp sông. Nữa là mấy chiếc người còn lại. Nhà cháu hâm mộ cái văn phong phóng khoáng của các bác quá chừng!
    3. Ngày trước, 7XHN nhà cháu tự hào là có "người đàn ông có bộ râu ấn tượng nhất TTVN". Được gặp các bác mới thấy là mình giống ếch nhựa. Gì thì râu của chú [nick]Saint 4`[/nick] nom chả khác gì @De. Còn râu của chú (nếu không nhầm) [nick]littekid[/nick] thì cũng tương đương với @IG_**** Mỗi tội nom chú @De chuồng nhà cháu thì có vẻ gợi cảm hơn.
    4. Cũng từ lâu rồi Ban Sinh Đẻ Kế Hoạch 7XHN nhà cháu hoạt động thực là kém lắm. Bởi mỗi lần doạ một thằng rằng: "Vớ vẩn là ông cho đi kế hoạch bây giờ!" thì chả bao giờ nó sợ. Bởi nhà cháu chỉ chuyên về mảng dụng cụ với tuyên truyền. Có thằng chuyên về Triệt sản thì nó trốn qua bên Kiếm Hiệp Cốc mất tiêu. (Nghe nói thằng này qua đấy làm Triệt Sản Đệ Nhất Đao trong Giang Hồ Tự Truyện!)
    Hôm qua, may mắn làm sao lại gặp được bác Cao Sơn. Thực quả là người hào sảng. Chưa kịp ngỏ lời thì bác đã nhận ngay chân Trưởng phân ban Phối Giống - trực thuộc Ban Sinh Đẻ Kế Hoạch 7XHN.
    Có được bác sang thì khác nào vời được Triệu Tử Nong về Thục. Hè hè! Tằng nào cứng đầu là: "Tao gọi bác Cao Sơn đem mày ra phối giống bây giờ! Papa đứa nào dám! Nhể!
    P/S: Quả thực là rất vui! Cám ơn sự nhiệt thành của các bác. Thành viên Du lịch quả là rất ấn tượng. Rượu của các bác cũng tương đối ngon, hôm qua vội về nên cháu mới chỉ uống được 7 chén!
    PHUCHAN >>> PHÙ CHẨN >>> PHỦ CHĂN >>> PHÙ CHÂN >>> PHỤC HẬN
  10. Cao_Son_new

Cao_Son_new Thành viên quen thuộc

Đây , trả lại vẻ đẹp ***g lộng của chú Butiboy nhá!
    Được cao son sửa chữa / chuyển vào 08:24 ngày 28/12/2003
    Được kenzo-girl sửa chữa / chuyển vào 16:18 ngày 29/12/2003