1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhiệm vụ bất khả thi đây ae đồng đội giúp mình mới!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Hoanammmm, 12/11/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Anh_Quan

Anh_Quan Thành viên mới Đang bị khóa

Anh biết các chú có tí võ vẽ về tán gái trong đầu nhưng mà đừng có múa máy trước mặt anh trong trường hợp này. Thằng chủ topic là một thằng không có một tí kinh nghiệm tán gái nào cả. Thế nên tất cả những gì chúng mày vẽ ra cho nó, nó cũng không thể nào ngộ ra được đâu. Anh bảo nó cứ lao vào tán là có ngụ ý của anh, chúng mày đã đ hiểu lại còn cạnh khóe anh.

Tuy nhiên thì anh cũng phải ghi nhận sự góp ý của chúng mày dành cho em nó, dù đôi chỗ cũng có hơi ngu nhưng cũng có thể chấp nhận được. Anh lưu ý tất cả chúng mày là, tất cả những gì chúng mày đọc ở bất kỳ đâu, chúng mày lật ngược , phản biện lại thì nó vẫn đúng như thường. Thế nên tất cả những gì các cao thủ xưa viết, nó đương nhiên giá trị, nhưng đồng thời cũng đ có tí giá trị gì.
  2. Hoanammmm

Hoanammmm Thành viên mới

Ơ. Thế cứ lao vào tán. Rồi tạch rồi lại tán. Nhiều lần rồi là có kinh nghiệm ạ. Nhưng mà yếu tố ngoại hình ảnh hưởng nhiều lắm chứ đúng ko ạ.
  3. Sutra

Sutra Thành viên mới

- Tạch rồi thì lượn không sủi tăm tìm đứa khác mà tán. Nếu có ăn được thì chẳng qua những thằng nằm trong short list của em ấy dính giang mai tổ đỉa sida viêm màng cánh hay chết hết rồi thì em ấy nhắm mắt chọn em. Chả hay ho gì đâu.
    Theo anh em hãy bắt đầu bằng em nào xấu nhất lớp tán nó xem có được không, được rồi thì tán tiếp em xấu thứ 2, cứ thế rồi lên xem khả năng mình tới đâu. Khi nào tới ngưỡng rồi lên đây các anh tư vấn tiếp :D

4. Hoanammmm

Hoanammmm Thành viên mới

Các cao thủ ơi. Trc em có bảo gái là khi nào đi học ( em có học chung lớp nhưng ko tiện đường lắm). Thì em qua lai gái đi cùng. Và hôm qua gái nhắn tin xin đi nhờ. Vậy tình trạng này có nên diễn ra thường xuyên ko ạ. Em sợ kiểu mình tốt quá nó coi như anh nuôi thì mất công lắm ạ.
  5. kuhoang0512

kuhoang0512 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Haha. Phải có dại mới có khôn.
  6. Hoanammmm

Hoanammmm Thành viên mới

V... Là tn bây h ạ. Đúng la có dại mới khôn nhưng mà các bác cho em cái chỉ dẫn để đảm bảo cái dại là tối thiểu chứ ạ. Chứ ai lại dại quá. Lần sau em sợ em chả dám tán gái nữa chết
  7. EP2009

EP2009 Thành viên rất tích cực

Ca này dễ mà, theo anh thì cao to chưa phải là lợi thế cho lắm nếu chú ko quá thấp tầm 1,6 trở lên là chú có thể nhai nhỏ nó, điểm yếu của chú là thấp đúng ko? Thì chú phải chỉnh sửa ăn mặc ntn cho nhìn nó ko bị thấp, để tạo cho chú sự tư tin khi tiếp xúc vs gái, còn chú hỏi làm ntn để tán gái, thì chú phải biết cương biết nhu thật thật giả giả, làm cho gái ko biết đc chú tán nó hay là chơi đùa với nó, để ngày đêm nó suy nghĩ, nếu đc thì chú nên gọi điện nhiều hơn là nt nhé, đấy là biện pháp chú đẩy cái thằng cao to ấy ra khỏi cuộc chơi, lúc nào mà chú có thể buôn đc vs gái thì lúc đó chú thắng, đẹp trai nó lợi thế hơn body tin anh đi, gái nó ko thích 6 múi đâu, việc bây giờ là chú cứ nt vs gái bt, sau đó đẩy lên nc, sau đó rủ đc e nó đi chơi, rủ đc đi chơi thì lên đây a vấn tiếp, rủ đi chơi tránh cuối tuần, nhớ là nc thì ko được nhường nhịn gái nói linh tinh là vả ngay cho anh, nhưng nếu mà quá đà quá là phải nịnh nó, phải vừa đấm vừa xoa
    Hoanammmm thích bài này.
  8. kuhoang0512

Ăn mặc đàng hoàng, thể hiện đúng chất nam nhi. Nhất là thể hiện được cái mong muốn thực tế tương lai, vẽ ra trước gấu một cái gì trong tư tưởng, là chú vững chắc về tài chính cũng như gia đình...Ok, nói chuyện thôi, gái tự động mở đường cho chú...
  9. Hoanammmm

Hoanammmm Thành viên mới

Em rủ gái đi chơi một lần mà gái bảo bận. Nhưng mà cuối tuần trc gái nhờ em lai đi học về. Rồi gái rủ em vào trà sữa. Nhưng mà em đen vãi,đúng lúc đau bụng kinh khủng. Thế là em bảo hôm khác,hôm nay bận rồi. Đúng là đen kinh đị
  10. kuhoang0512

Cũng chỉ mới quen hời hợt thế mà chú cứ lo lắng quýnh cả lên...yêu nhau thời facebook, zalo mà lo à.
    Hoanammmm thích bài này.