1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhiều quá...

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi 0913.50.1984, 31/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. muchen80

muchen80 Thành viên mới

Minh thi cung wan he deu dan,1 tuan minh gap ban gai cung chi 2-3 lan ,thuogn thi co le~ 1 tuan cung chi wan he 2-3 lan thoi,nhung moi~ lan thi cung 2-3 cai,chu it khi na`o 1 cai lam,vay la co tot cho suc khoe khogn cac ban nhi?Ma cac ban thuong wan he o cho~ nao,va o cho~ na`o cac ban cam thay thich thu va thoai mai 1.Luc dau tui minh hay wan he o hotel nhung ve sau thay vo hotel nhiu wa cung thay ngai va tam ly lai tien bac bi gio tui minh doi cho~ o thanh da roi ,thay cung hay lam do.Nhung cung khogn thoai mai lam.lau lau tro lai hotel lai cung thay hay.hihi.Cac ban thi sao cho minh biet cam giac nhe
  2. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

ko sai đâu bác ạh... tại bác cứ lo xa thôi...nhiều nguời vẫn thọ đến già cả...cái chính là ko quan hệ bừa bãi và quan hệ thế nào cho hiệu quả thôi...
    Flowers grow...Rainbow sky...Stars appear..Color shine...And Bleeding heart. Move on w/o u.
    Get numb by l0v3.
  3. crazylove2002

crazylove2002 Thành viên quen thuộc

Không hiểu em f00l_a_kiss này QHTD nhiều chưa mà thấy mục nào cũng có mẹt em tham gia tranh luận rất sôi nổi...
    Tôi đồng ý Vote em làm trưởng box..hế hế
    TùMù
  4. lovelace_the_deflorator

lovelace_the_deflorator Thành viên mới

hix hix hix, hồi còn bé, cách đây khoảng, 5,6 năm, mới wen được con GF đầu tiên, làm như thú, nắc 1 ngày, 3,4 cái đều đều,, tuy là hơi xơ xác 1 tý, nhưng mà cũng "sướng" phết . bi giờ già gòi, đang tập cho điều độ lại 1 tý cũng thấy khó khó, vì wen ăn rồi, không wen nhịn.
  5. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

To f00l_a_kiss: Em không đồng ý với bác ở điểm đó đâu. Theo em thì quan hệ có chừng mực là một cách giữ sức khoẻ tốt chứ nhiều là không tốt.
    Chẳng hạn như quan hệ nhiều quá sẽ đến lúc quan hệ không thể ********* đc. Như thế khiến cho cả hai đều khó chịu " Cái này thì chắc các pác trong diễn đàn ai mà quan hệ nhiều đều bị một vài lần rùi " he he
    Em đồng ý phong bác f00l_a_kiss làm mod
    Nguoi tu vi minh voi Ngoa Long tien sinh Khong Minh
  6. let_it_down

let_it_down Thành viên mới

Cái gì quá đều không tôt, nếu quan hệ như kiểu cuồng dâm thì chắc chắn là không tốt rồi, sẽ bị giam trí nhớ và suy giảm sức khoẻ dần dần. Lời khuyên của tui là cài gì cũng phải điều độ thì sẽ có ích.
    Te quiero para siempre!
  7. alsou

alsou Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Toàn nói vớ vẩn! các bác chưa ăn hoặc ko biết ăn thì nói như các nhà đạo đức ấy! cứ có một con bồ thật xinh xem nào??? ôi dzời ...lại phát thèm rồi!
    Hại thì thằng ếch nào mà ko biết rằng làm nhiều thì cũng chỉ còn có nước ..., thằng ku ở phòng kế bên em nó sát gái kinh khủng,từ năm 1 tới năm 5 ko biết bao nhiêu là gái leo lên giường nó rồi,có lúc một ngày 3 con tới kiếm,nó tiếp đủ cả ba,ngủ nguyên một ngày,ăn hùng hục như heo rồi lại như cũ,lúc đầu em nghĩ thằng này ko thọ hoặc liệt sớm,mà sao càng ngày em càng thấy con gái bu vào nó đông hơn,nó thì khoẻ phây phây ,cao 1m7 mà nặng 65kg,chỉ tuần nào "bạo lực" quá hoặc con ghệ ruột của nó tới thăm nhiều quá thì thấy mắt thâm quầng tí,còn lại thì đâu vào đấy!
    Theo em thấy *** cũng như thể thao đó mà! chăm luyện tập thì dai sức chịu đựng,còn lười (hoặc ko có cơ hội) thì khi đụnh trận kém lắm!!!!!!
    Phải ko cô f00l ????????????
    xin mot ngay canh em!NTNP
  8. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

theo em, quan hệ nhiều lần nhưng fải hiệu quả chứ ko fải quan hệ kiểu bệnh hoạn hoặc thay đổi partner liên tục...... nếu bác nào chơi one nite stands quá nhiều, thì em chắc sống ko thọ đưọc lâu...còn nếu duy trì lâu dài với một partner thì cứ làm tuỳ thích, miễn là lúc đó trong "tâm trạng tình yêu"...nhưng mà em dám cá chẳng thằng nào dám 365/365 ngày liên tục..nên các bác đừng lo..."nhiều" nhưng "nhiều" trong "giới hạn"...
    Ơ kìa kìa...tự nhiên các bác lại lôi em ra bàn làm gì..ko đưọc đi lạc chủ đề đâu đấy...bác crazyinlove đừng có vừa đấm vừa xoa nhé.....em mà lên làm mod là treo nguợc cái chữ love của bác lên ý...(kidding)...
    em thích làm dân mọi hơi làm quan, em làm mod thì các box này loạn àh..hiak hiak hiak...( bác Vô cát phúc của em nhẩy...?)...để em ngang hàng với mọi nguời thích hơn, gọi nhau bác bác em em cho nó tình cảm...
    It takes a munite to get crush on some1...An hour to like some1....And a day to love some1...But it takes a lifetime to forget some1.
    A K!ss leads All.