1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhìn Girl từ mọi phía

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi boy_galang812003, 08/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Nhìn Girl từ mọi phía

Hèm nhìn theo cách nào nhỉ .... uầy đơn giản ... cách ăn mặc , lời nói, dáng điệu, ......... thời trang hàng ngày hay đơn giản là đi học hay đi chơi .... nhiều nhiều nêu ý kiến or nhận xét hay của bạn về Girl .... cập nhật hàng ngày nhá :

Hèm mở màn là :

Con gái hay nhỉ? Chỉ có mỗi kiểu tóc thẳng hay là duỗi thôi à? Sao không thử ăn mặc, để tóc theo kiểu khác xem?

Hình như các cô gái bây giờ như những ?obúp bê Barbie? xinh đẹp nhưng được sản xuất theo công nghệ rập khuôn!?

?oTóc ép thẳng, mi cong, môi màu cam? hoặc ?oTóc uốn kiểu Kim-Hee-Soon, môi nâu, mắt hồng?? Với những cô gái xăm môi, mắt và lông mày, cảm giác dễ lẫn lộn là có thực.

Vậy thì nữ tính quay về, liệu có làm nhạt nhoà cá tính về thời trang và tiêu dùng của các cô gái hay không?
  2. sieuchanhhadong

sieuchanhhadong Thành viên mới Đang bị khóa

Pac vừa bị người yêu đá hay seo mà đâm ra gay gắt với phái nữ chúng em thế. Đừng vơ đũa cả nắm nhá pac em là em ko đồng ýh đâu
  3. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Đấy có thấy bà chị toctem chưa ...... nhìn mặc bộ kia nhìn choé cả mắt ..... vẻ đẹp ĐNA trong trang phục Châu Á ,,, Nhật Bổn
  4. yen_nam_thien

yen_nam_thien Thành viên quen thuộc

Vừa bị treo nick vì chửi các girl xong !! từ ày trở đi phải cẩn thận hơn mới được
  5. havalo

havalo Thành viên mới

Anh xin có ý kiến!
    Tới anh đây đang sống ở cái xứ sở đó mà cũng chưa thấy được kimono đẹp ở chỗ nào (ngoại trừ trường hợp em toctem vì em mặc bộ đó để chuẩn bị lau dọn nhà cửa). Nhưng mà anh vẫn thích cái mô hình tóc dài áo dài Việt nam hơn. Thế mới cổ hủ chứ nhưng biết làm sao được vì thích mà
  6. fang_em_nhiet_tinh1

fang_em_nhiet_tinh1 Thành viên mới

Ko phải con gái cứ tóc ép thẳng ,nhuộm màu ,môi cong ,,,,,,,hay đại khái là cái gì đấy hơi....sành điệu một tý là không có duyên,không hay mà giờ đây con gái nên như vậy chứ .Làm đẹp cho mình là làm đẹp cho xã hội .Thanh niên xã hội này làm hết mình, chơi cũng phải hết mình chứ không phải bo bo giữ của ,sống thiếu cá tính .........Tóm lại là biết làm phải biết tiêu
    Tất nhiên thói đua đòi,sống dựa dẫm là ko thể chấp nhận
    Cái duyên chính là cách cư xử của mỗi người với với mọi người như thế nào,đúng không ?
  7. moixinhnd

moixinhnd Thành viên mới

hít ,phải nói là đã là con gái thì ai chr muốn mình đẹp trước mọi người mà đặc biệt là đều ko muốn mình bị thụt lùi trong xã hội ,đúng là có những ng ko theo mốt này nọ vì họ đơn giản nhưng ko phải vì như thế mà chê bai những ng con gái muốn theo đuổi mốt ,XH là một gia đình lớn trong đó có nhìu thành phần khác nhau,mỗi ng một tính cách ,một định hướng cho phong cách riêng mình ,đùng nên vơ đũa cả nắm thế.........
  8. chiaki021

chiaki021 Thành viên mới

Theo tui con người phải tiến dẫn theo những cái và tiến bộ vì vậy chị em có quyền làm đẹp và thay đổi mọi thứ cho phù hợp với cuộc sống hiện đại đừng có quá khoa trương là được theo tôi vấn đề này hơi bị đơn giản và riêng tư của chị em cũng không lên bàn nhiều quá mất công chị em lại giận.
  9. muangoclan

muangoclan Thành viên mới

Hì hì, chuẩn đấy, tớ cũng thấy thế. Mà sao dạo này lắm người ép tóc thế ko biết ( tớ cũng từng ép, keke, nhg giờ quay lại fản đối kịch liệt việc ép tóc), vì lúc đầu ít ít người ép thì còn thấy lạ lạ, sau thấy cả đống, mà hình như nhiều con gái ép tóc lắm , nhiều lắm, trông ở đâu cũng thấy có bóng hồng tóc dài dài, thẳng tưng luôn, nhuộm tí vàng vàng, đẹp thì có đẹp, nhg nhàm quá!!!
    Nói thì nói vậy thôi, ai cũng muốn thay đổi, vài ngày một kiểu tóc, một kiểu quần áo, nhg khổ nỗi kinh tế ko cho phép, đành chịu thiệt thòi tí rồi chờ cơ hội phục thù vậy. Dạo này cứ thỉnh thoảng fải tự cầm kéo ra cắt tóc, hết cắt mái bằng, rồi hất mái sang trái, qua fải, qua fải rồi lại qua trái, chuối quá, thấy chả thay đổi được mấy.
  10. tho`lo`mui~xanh

tho`lo`mui~xanh Thành viên quen thuộc

chà, tóc mình đang dài lại có đứa nó chê cục bộ thế kia làm mình nản. Chẹp, tính kế mai đi gọt 1/3 đầu, chỗ tóc còn sót lại đem đi sơn xì ngũ sắc, sơn chứ đek thèm nhuộm - giống người khác bỏ sừ. Như thế chưa sành, chưa khác được đứa nào thì mình lại tính tiếp. Tân trang xong mình sẽ khinh những đứa tóc dài ra mặt.