1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NHỊP CẦU GIAO LƯU QUỐC HỌC HBT ĐÂY!!!!!!!

Chủ đề trong 'Trường Quốc Học Huế' bởi ngoquocminhthanh, 29/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngoquocminhthanh

ngoquocminhthanh Thành viên mới

NHỊP CẦU GIAO LƯU QUỐC HỌC HBT ĐÂY!!!!!!!

CÁC BÁC NÀO LÀ CỰU HS QUỐC HỌC VÀ HBT THI VÀO ĐÂY GIAO LƯU NHA, CẢ NHỮNG NGƯỜI HÔNG PHẢI THUỘC HAI TRƯỜNG NÃY CÙNG VÀO ĐÂY CHO VUI NHA, CÓ GÌ TỐT XẤU CỦA HAI TRƯỜNG CỨ ĐƯA RA , CÙNG NHAU TÌM CÁCH GIẢI QUYẾT GIÚP ĐỠ LỚP ĐÀN EM ĐI SAU NHA. OKIE .
    PIG_LOVE_MUSIC

Được lionesse sửa chữa / chuyển vào 29/07/2002 ngày 15:44
  2. KienSGH

KienSGH Thành viên quen thuộc

Mi ve~ voi` qua'.Co giao luu thi` cu' chui quach vo cai CLB hue,can gi` vo cai truong QH mo.t sa'ch na`y!!!!!ehhe!!!!!
    Hình như tôi đã yêu rồi ..Hình như đang nhớ 1 người ngày xưa...Ngoài hiên trời đổ cơn mưa...Lòng đang nhung nhớ chợt vừa nhận ra
    Kên Kên
  3. pig_love_music

pig_love_music Thành viên quen thuộc

MI KO THẤY CÁI DÒNG CUỐI CÙNG ĐÓ À , BỊ THẰNG QUẢN LÝ CHUYỂN RỒI ĐÓ

PIG_LOVE_MUSIC
    ÂM NHẠC LÀ LẼ SỐNG ĐỜI TÔI

4. hoacucdai182002

hoacucdai182002 Thành viên mới

Tui là cựu học sinh HBT đây tui rất vui khi được giao lưu với các cưu hs của trương QH hiiiiiiiiiiiiiii
  5. pig_love_music

pig_love_music Thành viên quen thuộc

có người giao lưu rồi kìa .
    bạn ơi , bạn là cựu hoc sinh HBT hả , ban ra trường năm nào và đang học gì ở đâu , và năm nay bao nhiêu tuổi rồi, quan trọng là có người iu chưa, xin lỗi vì điều tra hơi kỹ chut , trước khi giao lưu phai tìm hiểu rõ chứ .
    cmá ơn bạn đã vào đây , mong bạn đóng góp bài cho box nhiều hơn .

PIG_LOVE_MUSIC
    ÂM NHẠC LÀ LẼ SỐNG ĐỜI TÔI

6. Diablof1

Diablof1 Thành viên mới

He He He...
    Tốt thì nên nói chứ xấu sao lại nói ra.Dù sao QH vói HBT vẫn la láng giềng mà,dại gì vạch áo cho người xem lưng.

À mà ngoquocminhthanh hình như hồi trưóc hoc A5 thì phải.Nghe tên quen qua chừng.

Everything I do,I do it for you
    Diablo
    Được Diablof1 sửa chữa / chuyển vào 10:19 ngày 02/08/2002
  7. Diablof1

Diablof1 Thành viên mới

Every thing I do,I do it for you
    Hình như mi hồi trước học CT phải ko?Mơ mộng dữ ha.
    marquee]Killing me softly with his song.[marquee]
    Diablo
    Được Diablof1 sửa chữa / chuyển vào 10:15 ngày 02/08/2002
    Được Diablof1 sửa chữa / chuyển vào 09:15 ngày 04/08/2002
    Được Diablof1 sửa chữa / chuyển vào 09:18 ngày 04/08/2002
  8. KienSGH

KienSGH Thành viên quen thuộc

Sao,hoc chuyen gi`,CT la Chuyen toa'n?Tui hoc HBT ma`.Hoacucdai gì đó oi,em học HBT hả....anh cũng hoc HBT nay,thế có xinh dẹp không,có duọc nhu hình không,cho anh làm quen...........
    Hình như tôi đã yêu rồi ..Hình như đang nhớ 1 người ngày xưa...Ngoài hiên trời đổ cơn mưa...Lòng đang nhung nhớ chợt vừa nhận ra
    Kên Kên
  9. northernstar_2308

northernstar_2308 Thành viên rất tích cực

Xin chào tất cả các bạn đã và đang học trường Hai Bà Trưng...Tui là CHS của trường Quốc Học và tui muốn làm quen với tất cả các bạn(không phân biệt giới tính!).Tui có mấy thằng bạn học bên HBT và bây giờ chúng cũng đã là CHS hết rồi.Nói chung tui thấy con trai trường Hai Bà Trưng khá dễ mến và nhiệt tình.Kỳ năm lớp 10 tui cũng từng ngất ngây trước những cánh áo dài tung bay trên phố của các bạn nữ trường bạn đó.Nhưng tui thấy hai trường chúng ta tuy là hàng xóm với nhau mà ít khi giao lưu với nhau quá đi.Mong là thông qua box này chúng ta có thể giao lưu,trao đổi với nhau những điều bổ ích.Và tui nghĩ mọi hiềm khích,quan niệm sai về nhau giữa hai trường sẽ được xoá bỏ.Tui biết các bạn trường Hai Bà Trưng và Quốc Học đều rất muốn giao lưu,học hỏi của nhau những điều hay để chúng ta cùng sống tốt hơn phải không các bạn.Hy vọng đây là nhịp cầu nối gắn bó hai trường chúng ta.Chúc cho tình hữu nghị giữa hai trường luôn phát triển và bền chặt!Chúc tất cả chúng ta luôn vui vẻ!
    "Điều đáng sợ nhất là khi mình không còn tin vào chính mình"(câu nói của thầy Phan Tiến Anh - giáo viên dạy Lý trường PTTH Quốc Học Huế)
  10. coldblood

coldblood Thành viên mới

Hi alls, tui đã từng học cùng trường với northernstar (tức hiện đang là CHS Quốc Học). Tui không biết có cần phải nói làm quen voi HBT nữa hay không đây vì tui từng giao lưu voi HBT từ rất lâu rùi, trước cả khi tui vào trường QH nữa kìa.
    For northernstar: Xin lỗi bạn, cho phép mình được hỏi Phan Tiến Anh (giáo viên dạy Lý trường PTTH Quốc Học Huế) mà bạn nói là ai vậy, mình không được biết?!!!
    =================================================
    Người có lúc bi, hoan, li, hợp
    Trăng có lúc mờ, tỏ, khuyết, tròn
    Được coldblood sửa chữa / chuyển vào 14:15 ngày 22/07/2003