1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhờ anh chị em cấp cứu , em khó hiểu quá

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi idonis, 25/04/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cqx007

cqx007 Thành viên tích cực

Tư vấn có hình. Cơ mà hình hơi bé :( . Phóng te lên tý chú chủ thớt ơi. Anh thì ủng hộ oánh chén nhiệt tình. Quan tâm em nó tý là đổ ngay. Nhớ post lại ảnh nhé.
  2. Fixed

Fixed Thành viên mới

Đúng đúng, hình te te lên nhé chủ tóp, anh là a kết cặp đùi lắm đấy. [:D]
    A vốt cho 2 nóng 1 lạnh, với mấy bé này ko cần vội đâu, làm quá thì choáng là coi như mất hàng
  3. toan93

toan93 Thành viên mới

Em nó bật đèn xanh rồi mà bác, thịt thôi còn chờ gì nữa:D:D:D:D:D:D
  4. snoobgun2

snoobgun2 Thành viên mới

Mình thì thấy chưa kha quan lắm đâu , đừng vội mừng thì cái khoản nhắn tin đong đưa thế con nào xinh nó cũng kiểu nhắn như thế cả . Cứ nhìn vào thực tế mà đánh giá , bạn mới chỉ cầm tay thì nấc tiếp theo là "ôm " cứ thể mà triển thôi .
  5. idonis

idonis Thành viên mới

Có ảnh liền nè các bác , tối hôm qua , em gọi bé cáo rủ đi chơi , được cái lần này rủ ngon ơ vì hôm trước hai đứa chát tới 2h sáng(do em ý bảo không ngủ được) , xung quanh việc em ý hỏi : sao em nói chuyện bt , hiểu biết về xã hội cũng kém , ăn nói không có gì hay , mà anh lại thích nói chuyện với cáo , thích đi chơi với cáo. Em đoán lờ mờ là em ý muốn xác định tình cảm của em dành cho em ý đến đâu thì phải .... Quả đó mà phọt ra là : do anh thích em , muốn mi em , ôm em từng đêm em nên anh thích nói chuyện với em thì ...cứ gọi là .... nên em chỉ nói là do anh quý em nên nói chuyện với em vui , cáo có vẻ không thoả mãn lắm nên chúc em ngủ ngon ngay tức thì =(( . Nguy hiểm quá ! ... em cứ kệ đấy thì tối hôm qua cáo gọi điện , thế là em túm ngay , rủ 30-4 đi chơi , may quá em nó đồng ý cái rụp ,thế nên em cám ơn các bác đã tư vấn , mà cũng muốn các bác chỉ nốt cho cái quán cà phê nào riêng tư mà lãng mạn đó các bác , quán nào mà có trăng hôm nay cao quá , trăng hôm nay xa xôi thì tốt nhỉ #-o
  6. Fixed

Fixed Thành viên mới

Hê hê.. nhìn ổn quá nhỉ?
    Trong túi chú có tầm 3-4 chai ko? Gần chú có cái resort nào ko?
    Trong 2 nốt nhạc là ra đòn chí tử đc rồi, để lâu có biến
  7. hongquang91ht

hongquang91ht Thành viên mới

Em thấy bác cứ chiến đi . Mấy em teen teen này khó iu lâu dài lắm . ah mà bác cẩn thận nhé . Hình như e nó chưa đủ 18t . hihi. cẩn thận không thừa
  8. giovotinh810

giovotinh810 Thành viên rất tích cực

Nhìn ảnh gái bác chủ thớt em suýt té ngửa, chiến nhanh thôi bác ạ, để lâu ngày lo k ổn, hay bác k chiến thì chia sẻ cho em với [:D][:D]
  9. vuongkiet28

vuongkiet28 Thành viên quen thuộc

Nhìn "ngon" hè :P
  10. idonis

idonis Thành viên mới

Cám ơn các bác thật nhiều, tối nay em đi chơi với cáo rồi , các bô lão dự chiến , nhưng quan trọng là chiến thế nào các bác nhỉ , cứ đi chơi vui vẻ rồi bỗng nhiên quay lại ôm cáo rồi hôn à , hay chờ ngồi một quán nào lãng mạn nhẹ nhàng vuốt tóc cáo ( các bác nào biết có quán nào cà phê hay hay , lãng mạn và riêng tư thì cho em biết với nhé , đắt tiền cũng oke) , nhìn vào mắt và .... , cáo né vẫn thừa thắng xông lên ? Lần truớc em hụt một lần rồi , lần này các bô lão có kinh nghiệm tư vẫn cho em chút , em vẫn còn non khoản này lắm >.<!