1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhờ anh chị em cấp cứu , em khó hiểu quá

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi idonis, 25/04/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. snoobgun2

snoobgun2 Thành viên mới

Lên Avalon trên cầu gỗ vào cái góc mà có đệm ngồi bệt ý ! Chui hăn vào góc trong cùng mà ngồi ôm áp với hôn hít . Mình toàn vào đấy he he
  2. idonis

idonis Thành viên mới

Hình em nó chụp giống korea thật , nhưng ngoài đời nhỏ nhỏ xinh xắn , đèo em nó mà đi dạo phố thì cũng nổi...
    Em report tình hình chiến sư hôm nay , đi chơi ngày 30-4 . Rất nhiều biến , em thấy thực sự hoi xoắn lắm sau khi gây ra một loạt các sự cố như sau .
    - Hôm nay em nó mặc một cái váy ren đẹp dã man con ngan , chân dài trắng muốt , em đèo em nó đi dạo một vòng hồ Tây , chém gió trên trời dưới biển , nói chung là vui , em nó còn đùa nghịch cấu véo em mãi ( công nhận em này có đôi mắt đẹp thật , giống em Rinoa trong FF8 em thần tượng ngày trước )
    -Sau đó hai đứa vào ngõ xưởng phim ăn nem chua rán + ốc xào me + hai cốc nước ngô . Đút cho nhau , rồi cầm giấy ăn lau tay cho em , đút ốc cho em ăn , CỨ NHƯ LÀ YÊU LẮM Ý !!!
    - Ăn xong dững mỡ , em đèo em nó đi quanh hồ Tây với âm mưu lên hồ đạp vịt , ra giữa hồ rồi tình hình thuận lợi theo các bô lão trong cốc dự là chiến thôi.... (Hình như các bác ạ , ăn xong tình cảm nó cũng theo nem chua rán với ốc xào me đi xuống dạ dày , hoặc là em suy nghĩ hơi đen tối , nên hơi hơi mất tự nhiên chém gió như lúc đầu , đen cái là đạp vịt hôm nay nó nghĩ , em lót tay anh chăn vịt 2 lít mà nó cũng không cho.... ) thế là em gửi xe , đưa em nó đi dạo một vòng qua cái chỗ đại sứ quán Nhật Bản ý . Từ đây , biến liên tục xảy ra...
    -Thấy đường đông nên em táo bạo cầm eo em gái kéo sát vào người , em nó để yên , rồi còn cầm lấy tay em nữa chứ , đi qua mấy đôi bên hồ uốn éo hôn nhau , em nó ngại cứ bắt em đi sang bên này đường ... Đi đến đoạn cà phê cuối đường tối quá , em nó cảnh giác quay đầu kéo tay em về rủ lên hồ Gươm ăn kem bạc hà , muốn né hạ...
    -Thấy tình hình ôm được eo rồi , đi được một lúc em kéo tay em nó quay lại ôm thẳng đằng trước , em nó để yên cho ôm một lúc , em nhanh tay kéo em ý lại , giống lời bác Quaker , nhưng hôn được có 4 giây thôi các bác ạ , em nó đẩy ra... Rồi em nó đòi về .... Nhưng em kéo em nó lại nói chuyện tình cảm một chút .... Đại khái là em nó thấy ngại khi đi mà em cứ trả money, sợ tốn time của em ,em nó còn nhỏ quá , , sợ về sau khó gặp nhau nếu không nên đôi lứa, rồi thấy cái tin nhắn hôm trước người yêu cũ nhắn tin chồng chồng vợ vợ , rồi hay lên face của em đọc nhưng không pm, dù rất muốn . Em lúc đó cũng yên lặng nghe cáo nói , nhưng nghe đến đoạn cáo nói muốn làm anh em... em không nhịn được cười , nên có cười hơi lớn , em nó ngượng cũng cười theo , hỏi sao anh cười , em nói là , anh biết tình cảm em dành cho anh , hoặc là em quá khéo để đùa , cho anh ăn quả dưa bở to tướng , hoặc là em....( nói đến đây , em lấy tay em nó kéo vào ngực mình ) ..... Nói chuyện tc một lúc nữa, em nó có vẻ xuôi xuôi , nhưng cứ nói giữa đường thế này anh ơi , rồi em đứng từ nãy mỏi chân quá , anh cho em về , em không ăn kem nữa .
    -Trên đường về , em cầm lấy tay cáo đặt ra đằng trước , rồi lấy cả hai tay ôm vòng lên trước bụng , em thấy cáo có vẻ hơi tựa cằm vào vai em, em có chém thêm một chút , rồi tâm sự có vẻ buồn buồn , cáo nói :em muốn mai em không biến mất khỏi contact của anh , anh nhé . Đến gần ngõ , cáo đòi đưa cáo vào tận cổng , em oke liền , vào đến nơi , em tắt đèn xe , ôm cáo thật chặt , cáo để yên , rồi em kéo cáo lại hôn lần nữa , lần này được khoảng 6s , sau đó cáo nhăn mặt , bảo mẹ em nhìn thấy thì chết , rồi anh liều thế , đẩy mạnh em ra , Lúc này em làm hàng chút , chia tay cáo em có nói , chắc hôm nay anh hơi điên , em giận anh lắm , bây giờ chắc rủ lại em khó hơn lên trời nữa , cáo dí yêu vào đầu em nói : " anh cứ rủ đi , nhỡ em đi ngay thì sao " . em " chắc tí nữa thôi , lúc về anh mệt , nó sẽ là giấc mơ của anh " rồi cười đểu., Em thấy cáo hơi cúi cúi , định mi lần nữa thì cáo đi tót vào nhà .
    -Vừa về thì thấy hai tin nhắn : " anh đi đường cẩn thận nhé " " với " cám ơn anh đã đưa em đi chơi , và cái vòng tay anh tặng , em sẽ giũ mãi "( cái vòng này em làm ảo thuật tặng cáo lúc ăn nem chua rán) . Về em thấy tn của cáo : anh về nt cho em , thì em nt lại " anh về rồi , cám ơn em đã đi chơi với anh và nghe anh tâm sự thật nhiều. Cáo : -em phải là người xin lỗi mới đúng , em nghe anh nói mà không biết cách nào làm cho anh vui , em thấy mình còn trẻ con nhiều .Rồi " Em thấy em không bằng anh , không cao ráo , học thức cũng không giỏi , nhà cửa thì anh chưa đến nhà , anh đến rồi thì anh sẽ nghĩ khác // Thấy thua kém nên em ko tự tin ở bên anh . em có nhắn tin lại : em nghĩ thế là không đúng, anh muốn quan tâm em một cách giản dị , như người ta vẫn quan tâm nhau . Vậy em cứ đưa tay cho anh nhé ... Thấy cáo không pm lại ....
    Em bây giờ thực sự không biết tiến tiếp thế nào , em thấy cáo này suy nghĩ người lớn hơn hẳn so với cái tuổi và bề ngoài của cáo ... Em đã pm khá là chi tiết trận ngày hôm nay , xin các bác bô lão tư vấn giúp em tình hình này nên tiếp tục như thế nào được không ạ , em xin chân thành cảm ơn !
  3. idonis

idonis Thành viên mới

Các bác hôm nay chắc đi chơi , lúc nào rỗi tư vấn cho thằng em nhé
  4. thichtramphong

thichtramphong Thành viên quen thuộc

Hàng xóm nhà anh có cái tường đang xây dở, mỗi ngày anh dỡ xuống ít gạch, bao giờ gặp nhau anh tặng chú xây nhà nhé :( . Mà nhà chú ở đâu, để hôm nào anh qua chơi ...
  5. Ms.vominuong

Ms.vominuong Thành viên quen thuộc

Ai bảo nhà giàu , xe đẹp, nói ngọt là yêu tất... điêu nhá.
    Chủ topic: Gà thì nên tìm em nào ngoan đi, Chứ cáo tìm làm giè
  6. idonis

idonis Thành viên mới

Thank hai bác xây dựng cho em , một bác góp gạch với một bác góp tạ . Nói thật thì đã mất công cưa thì em cố gắng tìm em nào khó cưa một chút , chứ truờng hợp nào dễ cưa , ngoan thì chẳng đến lựơt em , thịt cáo có ngon thì gà em mới thèm chứ , mà hai bác quên tư vấn đấy nhé !!
  7. thichtramphong

thichtramphong Thành viên quen thuộc

Cứ xúc tiến công tác thôi, 1-2 note nhạc nữa là chim bay trong ***g cá bơi trong chậu.
    Lúc đấy lại lên đây post bài tìm cách chia tay thì tha hồ gạch [​IMG]
  8. idonis

idonis Thành viên mới

up nhờ cao nhân chỉ đuờng lối , bây giờ em nên thế nào ạ , tiếp tục liên lạc với em đó hàng ngày hay thế nào để việc này tiến triển hơn , tại bây giờ em nghĩ sau đêm hôm qua rủ em cáo đi chơi ngay là rất khó . Có lẽ nên im lặng một thời gian nữa chăng , để nàng có thời gian mà nhớ lại cảm giác bên em?
  9. stingdeptrai

stingdeptrai Thành viên mới

Nó làm cao tí giữ giá ấy mà, cứ thế mà xông lên sút bóng đi [:D]
  10. DKSH

DKSH Thành viên rất tích cực

share số em ý cho t là ko phải lo j hết :D