1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhờ anh chị em cấp cứu , em khó hiểu quá

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi idonis, 25/04/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. idonis

idonis Thành viên mới

Cái hình ở avatar em bác ạ , hình thật chứ em lên mạng add mấy em hàn xẻng vô làm gì . Bác tư vấn cho em đi ^:)^
  2. lrvine

lrvine Thành viên mới

hè hè , chuẩn đấy ... Cứ xung phong đừng xoắn gì cả[r23)]
  3. idonis

idonis Thành viên mới

Vẫn lót gạch ngồi đợi cao nhân chỉ bảo tận tình ... Những buớc cuối đôi khi lại rất quan trọng , cám ơn các bác nhiều ạ
  4. Fixed

Fixed Thành viên mới

- Ví dày tí, tùy vào phong cách mỗi chú, tùy vào gái thuộc dạng nào mà chi cho phù hợp. Như a bảo rồi ấy, tầm 5 chai là tạm ổn với gái chủ top. Sau tàn dư còn có tiền mà về xe nữa nhể?
    - Ăn mặc lịch sự, phong cách bất biến, nhưng phải nắm được tâm lý của gái là đang xoắn, có thể tự do uống nắn, gài hàng, dìm hàng, tâng bốc..
    - Có địa điểm hợp lý, cách nơi ở của gái khoảng 20km trở xuống, tức là điệu hổ ly sơn. Xa quá dễ bị gái từ chối, thời gian đi quá lâu có thể làm cho gái nghĩ nhiều chuyện khác, gây tác dụng ko tốt. Vd như đi Thanh Đa ăn buffet nếu ở sg
    - Bỏ ví chừng 2 cái bcs, nhưng a liều lắm, chả cần. BCS chỉ sử dụng nếu như vào tới giường mà gái có vẻ như.. chủ động.

Tàu nhanh nhưng chất lượng chỉ áp dụng cho gái từ 20t trở xuống.
    .
    .
    .
    .
    Đoạn này a viết chi tiết, nhưng ngẫm lại tội lỗi quá, các chú tự mà làm theo bản năng đi. Thành thật xin lỗi chủ tóp vì a ko thể viết ra được
  5. Fixed

Fixed Thành viên mới

Hê hê.. lúc sáng a vội.
    Thế này nhé, giờ chú đang tiến triển tốt, chả cần phải vấn hay viết kịch bản cho chú làm theo đâu. Bởi vì ko có 1 công thức chung cho tất cả các gái
    Khi đã tiến tới hôn, thì nhu cầu của 1 gái bình thường là muốn liên lạc với các gà hằng ngày, hằng giờ.. Nhưng với chủ tóp thì ko hề có. Thế nên cần chút nơ ron đ

p/s: lại có việc, tí về a e***,
  6. giovotinh810

giovotinh810 Thành viên rất tích cực

Té với chú chủ top, nghĩ lễ cũng đã xong, lọ mọ lên đây xem tình hình thế nào, thì té ra chú ấy mới chấm mút đc chút xíu .
    Gái này đã nằm im chờ làm thịt, nhưng muốn làm thịt nó thì cũng cần có nghệ thuật nữa, nếu làm tốt hơn thì chú ấy đã chiến đêm 30 rồi, váy áo thế kia cơ mà : " em là em giành cho anh Gà đêm nay đó nhé ! Anh mà cứ ươn ươn như những lần trc là em cho bốc bã mà chết đứ đừ, đêm về nhỏ dãi ra đấy ! "

Tâm lý của bác bị áp lực về khoản làm sao đưa em nó vào hố quá nhiều nên đâm ra có 1 số hành động vồ vập, 4s...6s , => gái có suy nghĩ bác kết nó vì s.e.x, từ đấy cảnh giác, phát cho mấy s gọi như có lần sau.

Bác k cần phải đưa đi lòng vòng xem các cặp hôn nhau, xxx gì đấy với nhau kiểu như ra hiệu : Cáo à, em thấy chưa, mình cũng thế nhé " kiểu như nta hay gọi là gợi dục ấy,
    Nhẹ nhàng ngồi ghế đá công viên tâm sự vs 1 số hđộng kích thích : hôn, ôm nhưng mặt bác làm sao ngay cổ gái nó cho em, ...còn nhiều nữa nhưng k tiện nói, kẻo chị em trong cốc lại ném bom cho. :-ss

Ngỏ lời 1 lần duy nhất, mắt nhìn âu yếm gái : Gà muốn tâm sự với Cáo nhiều hơn, mình đi chỗ này em nhé. => Nếu em nó xuôi xuôi thì ta Lâm Gia Thôn thẳng tiến thôi . [:D]
    Còn gái nó từ chối thì lấp liếm ngay :
    - hì, vậy là tốt, anh chỉ muốn biết em là cô gái như thế nào thôi, thank em, giờ thì anh đã biết ,....==> âu yếm nhìn gái, mặt e thẹn vào cho em. ;))

Thôi, k nói nhiều nữa, chuyện đêm 30 đưa gái về mà nó còn nhắn tcam như vậy thì cũng k có gì đáng lo, vẫn còn cơ hội cho bác, nhưng em thắc mắc là bác :
    1. Kết em nó ,muốn lâu dài với em nó, và k đòi hỏi em nó XXX với mình.
    2. Ngược lại. chỉ cốt làm sao chốt nó càng sớm càng tốt. ???????
  7. bookboy

bookboy Thành viên quen thuộc

Lên bar chơi cho vui, sôi động và phóng thoáng. mà trai an ninh thì ca này làm gì mà khó lắm nhỉ
  8. Fixed

Fixed Thành viên mới

Anh là vốt cho phệt trước tính sau, chả cần chiêu thức gì cầu kỳ mệt xác. Xong thì mới tính tới chuyện có lâu dài hay ko, tìm hiểu gái thế nào mà xác định mqh.
    Tùy vào mỗi loại gái mà vẽ ra lộ trình cho phù hợp, chứ gái nào cũng chỉ 1 bài cũ soạn lại thì gà khó mà hóa kiếp

Chú cứ ngâm lâu anh e là sẽ ngậm ngùi nhận được câu "mình làm anh em nhé"

Anh lưu ý chú vấn đề gái ít liên lạc, tuần đến 10 ngày mới rủ đi được. Nếu gái có tình cảm thì ko như vậy đâu nhé, ăn dưa bở rồi xác định mqh lâu dài tức xác định làm cún con cho gái.
    Anh cũng dự là, ngoài chú ra, còn cơ số thằng để gái nó chăn dắt. Phệt xong thì mọi chuyện mới được giải quyết
    Chú nên xác định là đang trong cuộc thi với tỉ lệ 1 chọi 10, chỉ tuyển 1. Thế nên bằng cách gì chả cần biết, miễn là đạt mục đích ngắn hạn: phệt

Phệt đê!!
  9. lrvine

lrvine Thành viên mới

Chuẩn không cần chỉnh , bác nên về ngâm cứu lại các bô lão đi truớc để tranh đáng tiếc, em cáo này đáng để đầu tư đấy
  10. idonis

idonis Thành viên mới

Bác đang nói đúng suy nghĩ trong em , nhưng em gặp và nói chuyện với mẹ cáo thì , mẹ sói con thì cáo, nói chuyện rất là khiêm tốn , với lại em này còn nhỏ , mới 17t , tối toàn ở nhà nằm cạnh mẹ, nhiều khi lên trên tầng 3 nói chuyện với em còn bị mẹ cáo bắt xuống nhà đi ngủ sơm . khi em gọi điện thì 99% là ở nhà , có đuợc đi chơi với em hay không là do mẹ cáo , tại mẹ cáo thấy em có tuơng lai nên còn bảo ôn toán lớp 12 cho em nó , tạo điều kiện cho em nữa . Nhưng đúng khoảng 10h30 là gọi điện cho cáo về > khả năng cáo có đuôi là chắc chắn nhưng để đuợc đi chơi thoải mái với em thì là chuyện khác . Dạ , báo cáo các bác , sau 3 ngày không liên lạc , đêm quá lúc gần 12h đêm , cáo có nt với em : " anh đã ngủ chưa ?" Lúc đó em đang ngủ , các bác phân tích truờng hợp này đuợc không ạ và đưa ra huớng giải quyết , chân thành cám ơn bác Fixed và anh em đã giúp đỡ