1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NHỚ ANH!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi tepcon, 21/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mtdviolet

Mtdviolet Thành viên mới

Noi ve nho thi khoi nguoi =zo so. Nguoi do moi di chua duoc 2 tuan ma da keu tỏi keu dat roi,ban linh qua kem''. kieu nay ban ko the yeu nguoi di xa duoc roai! . Dung la con gai!
    J'ai versé une larme dans l'océan,le jour où tu la trouveras je cesserai à t'aimer!
    Je t'aime pour l'éternité!
  2. nhocbuongbinh14485

nhocbuongbinh14485 Thành viên mới

Nhớ ! Tất nhiên rồi. Nhưng yên tâm đi . Rồi bạn sẽ quen cả thôi . Muốn hết nhớ tốt nhất đừng có nhớ nữa . Đùa thế thôi . Các tốt nhất là đi chơi với tụi bạn này , làm một việc gì này hoặc có thể vui` đầu vào bất cứa cái gì cho nó thanh thẳn . Rồi cũng quen ....
    To boylonbong và bobobo : Tui nói cho hai ông biết nhé . Chẳng có gì gọi là xâú hổ khi nói lòng mình cho mọi người biết để cùng nhau chia sẻ cả . Chỉ có những đứa vô tâm như mấy ông ( nói đúng hơn là cục đá di động ) thì mới nói câu đó . Đáng buồn là trong Box Tâm sự lại có những đứa ko biết thông cảm như thế ....
  3. tepcon

tepcon Thành viên quen thuộc

cảm ơn các bạn nhiều lắm, thật sự là mình cảm thấy rất vui khi đọc bài hồi âm của các bạn. Bây giờ thì mọi chuyện đều ổn. Buồn thì cũng từng có buồn thật nhưng quả thực nhờ có bạn bè mà nỗi buồn đó đã nguôi ngoai đi rất nhiều. Một lần nữa cảm ơn tất cả các bạn. Dù ban boylongbong có ko ưa lắm nhưng mình cũng thấy rất dễ chịu vì cái cách bạn nói có vẻ rất vô tư, mình cũng rất muốn được như vậy nhưng không biết phải làm thế nào, có lẽ đó là điều không thể thay đổi được......
    I LOVE YOU[/size=8]