1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhờ bà con tìm hộ cái dụng cụ này với

Chủ đề trong 'Điện - Điện tử - Viễn thông' bởi cai_nguc, 08/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cai_nguc

cai_nguc Thành viên mới

Kinh khủng quá, nó là cả dàn máy tự động công suất 1tr chiếc/ngày à. Tớ chỉ cần loại cầm tay thôi.
    vote rồi, bạn cho cái ảnh mở mang đầu óc xem nào
  2. tranhamy

tranhamy Thành viên mới

co cai hoi cu, toi dung duoc gan 1 nam roi , can thi de lai cho.
    cua toi la hang theo du an cua abb cung co , nhung toi thich dung cai cua alstom hon. ( tool for comisioning relay )
  3. tranhamy

tranhamy Thành viên mới

vua gap thang ban tren mang, no bao moi xin xo thang chuyen gia nguoi singapo duoc 1 cai hang siemens xin luon, no bao 1M5K . neu bac mua thi co the free cho bac mot tui dau cot 100 cai va 10 bo ( duc +cai) dau nhua 8 chan cung cua simens luon.
    còn hang cua em hoi dat .con kim cua abb thi em lay bac 1M5k khong co gi kem theo, còn con alstom em dang dung thi 1M nhung em dang dung nen cung khong muon ban.
  4. cai_nguc

cai_nguc Thành viên mới

1M5 thì tớ nhụt rồi. Tưởng 0.15M thì học đòi cho bằng anh bằng em. Thôi vậy, cho tớ cái địa chỉ, nếu có lòng hảo tâm thì thỉnh thoảng cho tớ đến dùng nhờ có được không. Tớ không làm nhiều, chỉ tầm 100 bộ đổ lại thôi. Còn khi nào nhiều hàng đến mức phải mua thì tớ sẽ mua. V10*
  5. nvl

nvl ĐTVT Moderator

Tớ nghĩ là bác nên đăng cái hình của nó lên đây. Dụng cụ quý hiếm thế này mà không cho mọi người cùng thưởng thức vẻ đẹp thì uổng quá !
  6. tranhamy

tranhamy Thành viên mới

mình không có ở VN , bác hỏi thằng bạn em ấy , thằng ấy nó cung dễ tính ấy mà, chỉ sợ nó đi theo dự án suốt thôi. dungrelay@yahoo.com hay @yahoo.com.vn em cũng k nhớ em chỉ biết YM của nó thôi
  7. dansaigon

dansaigon Thành viên mới

dansaigon hồi trước cũng thỉnh thoảng dùng loại kìm bấm dây dắc nối này . Để post cái hình lên lỡ có bạn nào biết chỗ bán xin chỉ dùm , hình nè :
    dansaigon past hình ở cái link sau , nhớ kéo chuột. xuống phía dưói chút xíu , mình thấy họ bán là 20USD:
    http://www.action-electronics.com/molex.htm#Tool
    Cũng nên là đảo quanh các khu chợ đồ điện , điện tử....., vì cái kìm này không thông dụng nên chỉ dân chuyên môn mới sở hữu . Hy vọng bạn may mắn kiếm ra và được giá rẻ bất ngờ .
  8. nvl

nvl ĐTVT Moderator

Nếu đúng là cái crimp tool này thì em nhìn thấy rồi các bác ạ. Ở HN có bán tại phố Thuốc Bắc. Nó chính là cái kìm cắt đa năng. Trong số các chức năng đó có cả chức năng bấm kẹp dây nữa !
  9. cai_nguc

cai_nguc Thành viên mới

Cảm ơn dansaigon và NVL nhé.Hy vong mình tìm đưọc đúng cái này. Vote tiếp nào.