1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhờ bạn trai tư vấn

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi scalet, 21/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cogaidentuhomqua25

cogaidentuhomqua25 Thành viên rất tích cực

Phụ nữ thường nhạy cảm với những tín hiệu của đàn ông cho dù là tín hiệu tốt hay ko tốt. Trực giác cảu bạn hơi kém hay là bạn quá yêu hay thích nguời kia nên ko nhận ra?? Thái độ của đối tượng đã rõ ràng là ko quan tâm đến bạn hay nói cách khác là ko thích bạn cộng với việc đang bị thất bại trong cv nên anh chàng chẳng có đầu óc đâu mà nghĩ đến việc t/c đâu. Là 1 ng pn tinh tế thay vì gây áp lực cho a ta bạn nên quan tâm nhẹ nhàng, Có Chừng Mực ko nên dồn dập và hỏi về cv của họ. Nên tìm hiểu về sở thích hoặc cái j đó chung giữa 2 ng để a ấy nói về vđ đấy và cảm thấy vui vẻ quên được vđ cv kia.
    Thử cho mình cơ hội là đi cafê xem sao. và đừng quan tâm quá nhiều đến họ, thay vì đó hãy để a ta phải quan tâm đến mình, hãy tạo ấn tượng và khéo léo cho a ta biết những ưu điểm của bạn và gây trí tò mò muốn khám phá bạn . Để biến 1 người đàn ông ko thik mình sang có t/c với mình thực sự ko dễ nhất là với ng đàn ông từng trải như a ta lại càng khó. tự tin lên bạn và hãy uốn lưỡi 7 lần trc khi nói và nhắn tin nhé, hiii
  2. mochino3

mochino3 Thành viên mới

cho a ấy 1 cái là bạn dc mục đích của mình thôi
  3. mochino3

mochino3 Thành viên mới

thôi giải tán đi cưng , ko có nước non gì đâu
  4. mochino3

mochino3 Thành viên mới

sửa