1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhờ các anh em trong box tư vấn giúp

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi nosiaht, 17/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. killer_rat2000

killer_rat2000 Thành viên mới

Thật ra mình cũng không thích Rebel lắm vì xe máy gì mà thấp lè tè ngồi như ngồi xe con nít ấy nhưng cũng phải nói thật Xe honda 125cc đi thì chẳng có lo nghĩ gì cả xăng ăn ít đi cũng đầm xe máy 125 thì đừng mong nó bốc vì đây không phải là xe đua tay lái khá chắc chắn dễ điều khiển. Còn một điều khá quan trọng nữa là đồ thay thế không quá hiếm. Mình chỉ không thích nó vì nó thấp quá và trông hơi nhỏ con nên cú như trẻ con đi ra đường ấy nhưng đi cạnh em váy ngắn thì cũng hay đấy. Vợ tớ cũng ghét đi Rebel lắm vì cấi yên xe sau nhỏ bằng cái bánh trưng mà vợ tó thì cái bàn toạ không bé. Mà người lái ngồi xe đấy cũng mỏi lắm không thoả mái như ngồi xe CM. Còn bằng A2 thì quá dễ tớ đang làm dây có 2,5T sang tuần thi rồi hôm trước có đăng lên tìm ai đó thi cùng cho vui ai dè có 2 bác gọi đến rồi chê bai đắt rẻ mà tớ giới thiệu để làm cho vui thôi tớ có ăn lãi đâu. Ui xin lỗi lại lạc đề. Quay về nói về VS125 xe này hiện tại không có xe mới mà chỉ mua lại của dân Miền nam mà thôi hô tryuwớc Otô xe máy có nói về nó rồi hôm nào mình tìm lại rồi post lại nhưng có một điều xe này chỉ được đẹp mã máy yếu và mau xuống. Đồ thay thế thì còn khó hơn cả mấy xe Honda 400 600cc nữa ấy chú nó là anh em của HYOSUNG mà.

Rosamariolove
    [/size=8]
  2. Mr.perfect

Mr.perfect Thành viên quen thuộc

Dạ cám ơn bác kin lờ nhé , nhưng mà em vẫn thấy nó chung chung thế quái nào ý ko có quái gì cụ thể cả
    con Vs trong Ô tô xe máy nói rồi và em cũng biết rồi bác ạh
    Bác ko cần pót làm gì đâu
    Mà babe nói thế quái nào ý chứ tôi thấy trên honda chấm com giá của con Rebel là 2 nghìn 9 thì làm thế nào mà 3 nghìn rưỡi của cậu có xe mới được ??
    Hôm nay cậu thi ( dành 1 phút cầu nghuyện cho cậu nhé ,,,Nam mô a di đà Quan thế âm bồ Tát ,,,,,,, )
    Có cả phần của Gusibibi nữa đấy !!

Được mr.perfect sửa chữa / chuyển vào 10:31 ngày 04/07/2003
  3. killer_rat2000

Mà bác per fect này con Rebel mà bác nhìn thấy ở Honda.com là dòng 250 đấy dòng 125 hình như chỉ còn ở Malay hoặc Indo thì phải giá chỉ có trên 1500$ thì phải mình thấy con đó dùng cũng hơi bất tiện ở chỗ ngồi thôi chứ còn máy maóc thì cực tốt máy chạy rất lỳ ít bị hỏng vặt sửa chữa tương đối dễ dàng nói chung con xe này giá cả và chất lượng tương xứng tớ hôm trước có nói rồi đấy chỉ khoảng 2800$ là xe còn tới 90%

Rosamariolove
  4. Mr.perfect

Chà 2800$ mới 90% thì cũng sướng đấy nhỉ , có tiền làm 1 con thì ổn quá , mẹ nó cchứ ngoài đuờng nhìn nhiều ông đi bel thèm đíu chịu được , hoá ra con mình nhìn thấy là 250cc , 125cc chỉ có 1500$ thôi sao thế thì hê hê chẳng thể nói gì về thuế của chúng ta nữa các bác nhỉ
    Nên nhớ thuế Ô tô còn cao hơn thuế xe máy
    Được mr.perfect sửa chữa / chuyển vào 17:17 ngày 07/07/2003
  5. Mr.perfect

Nói tiếp đến các con CBT , GL , GN , Husky đi các bác ơi
  6. killer_rat2000

Thoi nói đến mấy cái con CBT GL làm gì thêm buồn không hiểu sao hai con xe này chuối thế không biewét Cũng máy giống như Rebel mà con CBT máy chuối kỳ lạ Loại 2 chế thì chuôi như thế nào thì các bác biết rồi loại 1 chế thì máy như Hyosung ấy rất mau xuống GL thì máy khoẻ ddáy nhưng không có đề và rất khó sửa chữa thay thế SuGN thì côn rất kém máy ỳ tốn xăng ai đời côn không mòn má mà toàn mòn vào bát côn máy mà lỡ mở ra rồi thì cứ 2 tháng mở lại một lần đều như vắt chanh. Ý ẹ xin can mọi người mấy cái xe này có rẻ cũng không đuợc mua đâu

Rosamariolove