1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhờ các bác tư vấn giúp em con cruiser với nhé

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi Aragorn_DSP, 13/12/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. chieno

chieno Thành viên mới

Thề thì mua mẹ nó một chú CM 125 mà chạy. Xe đó đẹp mà máy móc cũng OK giá tiền thì đúng như khổ chủ yêu cầu. Phụ tùng thay thế nhiều như quân Nguyên
  2. timnigger

timnigger Thành viên mới

CM mới đi ngon phải biết , máy êm, pô nhẹ, ít hắt hơi ! Phụ tùng đầy đủ !! Nhưng CM nó theo dòng Standard Streetbike...... ngồi thẳng lưng, trông rất đứng đắn, bác nào lơn tuổi ngồi hợp......... Chắc bác kia bác ấy muốn ngồi dạng háng 2 chân đúng chất Cruiser luôn cơ !!!!
    Bác Aragorn máu cruis có lấy cái nầy ko?Em ko fải dân buôn, anh họ em đi học MBA 2 năm roài để lại con nầy ....... nếu ko ai lấy thì em đem độ tiếp cho nó hoành tráng !! Vì chỉ là Virago nên ko dám hát opera.. con này nhiều bác cũng bít rồi.. bác máu thì chơi.. ko thì thôi!! Khì
    Còn đây là tay lái cũ!!
    Kính bác sớm mua được Ngựa như ý !!
    Được TimNigger sửa chữa / chuyển vào 00:27 ngày 14/12/2005
  3. Black_Hands

Black_Hands Thành viên rất tích cực

Đây là con Zing 150 tay lái cao này các bác :
    Còn con này tay thấp nhìn khá hơn chút :
    Nhưng em ghét cái ghế sau của nó, nhìn thừa thừa ghét thật :) đc quả ống pô cũng khá khá , các bác nhận xét thế nào ?
  4. maple_leaf

maple_leaf Thành viên tích cực

Con Zing nay loại mới nguyên bao nhiêu vậy bác ?
  5. timnigger

timnigger Thành viên mới

Cái này dáng rất "Husky" nhẩy !!! Máy đơn.. xả đơn !! Được cái tản nhiệt hoành tráng.. nhưng đúng là cái ghế sau theo cá nhân em nhìn trông ngứa ngứa ...!!!
  6. Aragorn_DSP

Aragorn_DSP Thành viên mới

Em đoán tầm 38-45T, đời 2005
  7. Aragorn_DSP

Các bác ơi, một con VT 125 Shadow cũ cũ còn đi được chưa phải sửa thì giá cỡ bao nhiêu các bác.
  8. Aragorn_DSP

Cám ơn bác. Hiii . Em đang định kiếm mấy con Honda, tại em sợ Yamaha khó thay phụ tùng.
  9. chieno

chieno Thành viên mới

bây giờ mà còn chạy mấy em VT àh. mấy con xe đó kiếm đố mới gọi là khóc ra tiếng mán. Mua nó về mà trả tiền học phí cho nó đã, mấy con xe đó giá chắc khoảng mấy trăm ngàn đến vài triệu mua xong chạy đến khi nào hỏng thì vứt đi luôn vì làm gì có đồ thay thế. Nếu khoái dòng xe trâu thì kiếm đại một em CBT125 mà chạy, con đó may ra còn lắp được một quả máy CM Trung Quốc vào, nói chung là CBT cũng khá được ưa chuộng ở Trung Quốc hình như là của hãng Jialing sản xuất thì phải trông giống hệt xe nhật. Lúc nào lên anh Quang sủa xe ở trên Nhân chính hỏi xem ông ý có còn chú CBT nào không thì mua lại. Thằng cha đó chuyên về CBT, CD, CBX 125 các loại. loại nào hắn cũng mông lên thành CM125 hết
  10. duc_redskins

duc_redskins Thành viên mới

CM mới đi ngon phải biết , máy êm, pô nhẹ, ít hắt hơi ! Phụ tùng đầy đủ !! Nhưng CM nó theo dòng Standard Streetbike...... ngồi thẳng lưng, trông rất đứng đắn, bác nào lơn tuổi ngồi hợp......... Chắc bác kia bác ấy muốn ngồi dạng háng 2 chân đúng chất Cruiser luôn cơ !!!!
    Bác Aragorn máu cruis có lấy cái nầy ko?Em ko fải dân buôn, anh họ em đi học MBA 2 năm roài để lại con nầy ....... nếu ko ai lấy thì em đem độ tiếp cho nó hoành tráng !! Vì chỉ là Virago nên ko dám hát opera.. con này nhiều bác cũng bít rồi.. bác máu thì chơi.. ko thì thôi!! Khì
    Còn đây là tay lái cũ!!
    Kính bác sớm mua được Ngựa như ý !!
    Được TimNigger sửa chữa / chuyển vào 00:27 ngày 14/12/2005
    [/quote]
    Bạn Tim có wả VIRAGO trông còn mượt nhỉ ,chính ra bác nào mới chơi cruise mà chơi em VI này là hợp lý nhất rùi ,tiếc rằng mình chỉ thích sport thui , không thì ....không thì ....." mày chết với ông " .
    Xe đẹp này