1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhờ các cao nhân bốc thuốc giúp em !

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Hanson213, 05/10/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tienvatinhzzz

tienvatinhzzz Thành viên mới

a lại k biết nó bán mấy cái thứ đó. thế chú với a chú vào đấy mua cái gi.
    a nói thường xuyên có nghĩa là chú thĩnh thoảng qua đấy, nhớ đi với bạn, mua quà gì tăng e nó.
    vd mua 1 bông hồng tăng nó@} rồi lân la mà làm quen, nhớ là phải làm quen với cả 2 e kia. rủ đi chơi thì rủ cả 3 con đi
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    :-bd lâu k gặp hunter, dạo này ổn chứ
  2. Hanson213

Hanson213 Thành viên mới

Cảm ơn lời tư vấn tư véo của bác[r2)]

Bọn em vào mua cái túi da làm quà sinh nhật người yêu ông anh. Theo lời vấn của bác thì thỉnh thoảng em qua đó có lẽ được, tặng quà em cũng nghĩ đến nhưng tặng 1 bông hồng thì e là ko ổn, em cũng thấy em nó cũng ko thân với 2 em kia mấy, theo kiểu đồng nghiệp thôi. Nói chung em thấy mình ko hợp với cách này cho lắm, khá hại não...~X
  3. tienvatinhzzz

thế chú định tặng nó cái gì, tặng nó cả bó hoa thì càng tốt:-bd
    a nghèo nên nghỉ có 1 bông thôi. hihi
    ak mà vẫn phải rủ cả 3 con đi, nó đi hay k kệ nó
  4. F5F5

F5F5 Thành viên rất tích cực

Ủng hộ cho tinh thần của chú. Không được thì cũng coi như là luyện cơ hội để luyện chai mặt. Tốt
    Giờ việc đầu tiên là chú phải nắm được một số thông tin cơ bản về em nó đã như nó ở đâu, có bồ bịch gì chưa, chồng con gì chưa...., nó có chồng rồi thì tự biến mình thành thằng ngốc.
  5. giantuhieu

giantuhieu Thành viên quen thuộc

bác hơi mất điểm khúc đầu rồi, nơi người ta làm việc lại gọi điện đến để xin chém gió với sdt. Còn muốn gặp thì hỏi nhà hàng xóm xem thiếu đồ gì k, e đưa đến chỗ này mua hàng rẻ lắm:))
  6. Hanson213

Hanson213 Thành viên mới

Cảm ơn các bác đã ủng hộ[r2)]
    Tình hình là em nó 20, chồng chắc chưa, còn ko có bồ thì em chưa chắc[r23)], em sẽ cố tìm thêm thông tin của em nó.
    Và vấn đề cốt lõi là, làm sao em có thể tiếp cận em nó, khi em ko muốn đến cửa hàng nữa (có việc mới đến thôi, hiện tại ko tìm ra bà con cô bác nào có nhu cầu mua quần áo giày dép, túi xách nữa cả:-ss), mình dính phốt ở đó rồi thì đến nữa e rằng ko ăn thua, hiện tại chưa quen biết gì nhiều chắc em ko chơi bài tặng quà, cái này chỉ có trong phim thôi[r23)]. Các bác suy nghĩ giúp em[r2)]
  7. tienvatinhzzz

sao lại trong phim thôi. chú chưa gặp bao giờ ak
    mua quà tặng cho nó cũng là 1 ý kiến hay để thân thiết hơn đấy chứ
  8. hunter91

hunter91 Thành viên rất tích cực

t vẫn thế. ổn. chỉ là dạo này hơi bận học hành nên ko qua cốc đc. thanks nhé.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    chủ theard, tình hình thế nào rồi???
  9. Hanson213

Hanson213 Thành viên mới

Tình hình là chưa có gì mới, muốn ra cửa hàng đó nhưng chưa tìm được lí do, cũng ko có người quen nào có thể giúp em tìm thông tin manh mối, sđt của em nó, vẫn đang suy nghĩ tìm cách, và cuối cùng là em nhờ các cao nhân trên này nhưng cũng chưa có cao kiến nào cả~X
  10. gacondatinh1985

gacondatinh1985 Thành viên mới

Chú xem nhu cầu của em nó là gì, sau đó đi in tờ rơi, bán món đó với giá rẻ, ghi số dt mình vào rồi vờ như vô tình vào tiệm phát cho mấy anh chị em trong tiệm. Nếu giá tốt mà hợp với nhu cầu của em nó thì em nó cũng sẽ gọi thôi. Nhất là mấy hàng có khuyến mãi.

Chẳng hạn chú bán kotex mua 1 tặng 1 hihi. Chịu lỗ vốn 1 chút đi.

Nói đùa thôi chứ mấy cái này phải gan và liều, ko được thì bỏ. Đâu phải bạn bè đâu mà sợ mất tình bạn.