1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhờ các cao nhân bốc thuốc giúp em !

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Hanson213, 05/10/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Quy chụp gì? Giải thích gì cơ? Tớ bảo là nếu như vẫn muốn quay lại xuất hiện ở cửa hàng 1 cách hoành tráng hơn như ý bạn TheDoEm thì phải có mục đích rõ ràng. Mà mục đích cuối cùng ở đây thì có gì hay ho hơn ngoài xin đc số đt? Thế tớ mới nói rằng điều đó cũng khó như đánh xổ số còn gì! Ấn tượng lần đầu rất quan trọng thì đã phốt rồi. Lần này có cố thì cũng ko biết với vát được gì ko. Nhưng quan trọng là để xin được số điện thoại trong chốc lát thế thì quả là khoai với chủ thớt. Nếu không thì chủ thớt đã ko phải là Gà. Đúng ko nào?

Cái kỹ năng đó chẳng thể hướng dẫn cụ thể và nếu có thì chẳng thể lĩnh hội trong một chốc một lát được. Thế nên nếu như vẫn muốn quay lại xuất hiện ở cửa hàng 1 cách hoành tráng hơn như ý bạn TheDoEm VÀ đã có mục đích rõ ràng thì tốt thôi. NHƯNG dẫu sao thì điều này cũng là rất khó!

Thế này thì Tẹt phải bái bạn TheDoEm làm sư phụ rồi! Đời Tẹt từ khi biết dùng dtdd đến giờ ko phải là ko có gái xin số đt, nhưng kỹ năng để gái xin số của mình trước trong 1 hành trình tán gái 1 cách chủ động thì có lẽ là chưa bao giờ có được. Thực ra đó cũng là một nghệ thuật, nhưng áp dụng được trong việc đẽo gài thì quả là quá cao siêu. Thiệt ngưỡng mộ quá! o:-)
  2. tienvatinhzzz

tienvatinhzzz Thành viên mới

chẳng có ai nói là không làm đc thì nói hâm cả, không làm đc mà người khác làm đc thì phải học tập mới đúng. :-bd
    kẻ nào thế a ??? ^^

thuyết phục người khác làm việc dở hơi thì chỉ có thằng dở hơi nó mới làm

VD: chú có thể nhờ đứa bạn (nếu gái quen giọng chú rồi), alo tới cửa hàng, trình bày 1 số lý do gì đó, rồi mua một mặt hàng nào đó và nhờ ship tới tận nhà chú (dù cửa hàng không có dịch vụ đó... nhưng vì lý do mình đưa ra thì cửa hàng không từ chối được- hơn nữa cửa hàng luôn có 3 cô osin).. việc tiếp theo thì a nghĩ chú biết phải làm gì... rất có thể chỉ là 1 trong 3 em gái đó thôi... nhưng chú chỉ cần ghi điểm với 1 em thì nó sẽ tự động nhảy sang em chú cần hướng tới.

;))