1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhờ các cao Nhân chỉ bảo cho!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Haucao, 13/03/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Haucao

Haucao Thành viên mới

Tình hình là Mình đang tán một bé gần nhà, tôi có một số lần gây được ấn tượng tốt với em ý.và mình cũng cảm nhận được em ý cũng thích mình. Nhưng bé này ít khi ra ngoài nên hay ngại, rủ đi chơi thì bảo sợ mọi người thấy xấu hổ. có thể cũng do Mình chưa tạo nhiều Niềm tin về phía em nó. Hôm 8/3 mình liều mạng lên tặng hoa cho em nó vs mẹ. sau đó chúng em đi chơi cùng nhau, nói chuyện cũng ríu rít lắm, chúng em chia sẽ vs nhau về cuộc sống, về sở thích.... khi về tới nhà thì em ấy chần chừ vào nhà. nhưng lúc đó em lại không hiểu đc em ý (quá tệ hại). 2 ngày sau đó Tôi không nhắn tin, gọi điện cho em ý.>> tối hôm thứ 3 em ý chủ động nhắn tin cho tôi và chúng tôi nhắn tin qua lại vài ba tin gì đó. Sai lầm là tối Hôm sau tôi quyết định lên nhà em ý rủ em đi chơi cùng, em ý lại bảo em ngại, sợ mọi người thấy. xong chúng tôi quyết định không đi nữa lên nhà trên ngồi xem phim nói chuyện người lớn và kết quả tôi không làm tốt, tôi chẳng nói được gì. Thấy không ổn tôi quyết định xin phép ra về và mấy hôm nay tôi gọi điện em không nhấc máy tôi nữa. mong các cao nhân chỉ bảo!
    phoenix_px2002 thích bài này.