1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhờ các cao nhân giúp

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi akira89, 15/09/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. akira89

akira89 Thành viên mới

Em xin trình bày vụ của em thế này. Qua người quen giới thiệu em nhắn tin tán tỉnh. Mới đầu cáo có vẻ kiêu nhưng 1 thời gian cũng đồng ý đi cf nói chuyện. Nói chung em thấy cáo cũng được nói chuyện cũng vui vẻ nhiệt tình em thấy cáo cũng có vẻ xuôi.
    Nhưng rồi bỗng 1 ngày em nhắn tin gọi điện thì cáo hok nghe máy qua điều tra thì cáo có người yêu rồi thằng này nó biết xong giận giỗi nhau sao ý nên cáo mới thế. Em biết mà lặng im cũng kệ cứ tán gái như bt nhưng nt vs gọi điện cho gái thì có lúc gái nt lại lúc thì hok trả lời.
    Nói chung là em cũng xoắn :( thế nên hôm cáo bắt đầu đi làm em mua qua rồi ít hoa quả tối chạy sang nhà cáo chơi( gọi điện cho cáo thì cáo nói bận hok đi đc ). Ngồi nói chuyện thì vẫn vui vẻ vs làm cho em có cảm giác cáo vs gd cũng thích em.
    Vấn đề ở chỗ dạo này e nt thì e hỏi gì cáo trả lời đó nói chung là nhạt. Em cmt trên fb cáo thì cáo xóa cmt của em. E cũng hỏi thẳng thì cáo cười trừ. Thế là em bơ cáo đi 2 ngày thì cáo nhắn tin vs gọi điện nc thế là em lại xuôi @@Xong em vào cmt FB thằng ny kia của cáo thấy em cmt cũng nhảy vô cmt rồi gọi người yêu vs vợ này nọ @@ Cáo cũng vk vk chok chok. Em nghe cay lắm mà cáo vẫn nc nt bình thường với em.

Nói chung giờ là em cũng bế tắc mong các cao nhân giúp đỡ :(
  2. nquoc

nquoc Thành viên quen thuộc

Em chẳng phải cao nhân và cũng không có cao kiến gì, chỉ có ý kiến thế này:
    - Cáo bác đang tán "có thể" thuộc dạng "không phải dạng vừa đâu". Bác hãy suy nghĩ kĩ nếu không có tham vọng trở thành "chúa tể của những chiếc vỏ" :P
    - Bác có thể cần án binh bất động không nên comment hay có những hành động để thằng kia biết, tìm hiểu xem quan hệ chúng nó như thế nào.
    - Chưa có vị trí gì quà cáp nhiều thế này, sau này khó đòi lại bác thớt ạ :P
    Đánh đồn có địch phải xem xem đồn có đáng để đánh hay không, lực lượng địch ta thế nào.
    Nhiều khi bác có lực lượng, chỉ đánh gây thương vong cho đối phương và thu thập vài chiến lợi phẩm và phắn bác ạ :P
    01679322199akira89 thích bài này.
  3. akira89

akira89 Thành viên mới

Cám ơn bác. Em thấy cáo cũng được còn thằng kia cũng ở xa cách tầm 30km nên e mới tính đánh bật nó ra nhờ các đai ca chỉ giúp ==!
  4. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

rõ rồi còn gì. 1 thanh niên thích công thành nhưng leo éo tới :)) chạy sang ttvnol mượn thang à. ca này khó nói, nhưng 10 phần thì chắc ăn 7 phần, vì con kia tính cũng adua ;)) khổ nỗi nó lại sợ thằng kia chứ không sợ chủ thớt. mưa dầm thấm lâu thôi, nhưng có biến là phải sút. căn bản đi tán gái phải tâm niệm như sát thủ, hở ra là ... giết!
    phoenix_px2002, jacky_20119akira89 thích bài này.
  5. akira89

akira89 Thành viên mới

Em thích anh kèn sáo tư vấn lắm nhưng "sút" vs "giết" là sao :v Em đang tính bơ nó đi kệ nó 1 thời gian xem sao có được hok @@
  6. HKAGZ

HKAGZ Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cái gì vậy, you lại khó chịu với nn à?
    You toàn bắt nạt nn :confused:
  7. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ngày xưa mấy anh ở đây hay có cái câu: chú cái gì cũng biết, chỉ có nhục là éo biết =))
    nquoc thích bài này.
  8. akira89

akira89 Thành viên mới

Ý đai ca kèn sáo là nhịn nhục mà tiếp tục tán nó à @@ :v
  9. EP2009

EP2009 Thành viên rất tích cực

muốn thắng ca này ak, ngoài chịu nhục với bẩn bựa ra thì khó mà thắng đc, muốn đập chậu cướp hoa thì top phải tung đòn hỏa mù, làm cho nội bộ lục đục từ đó mới đem quân đi đánh, thì hiệu quả nó mới cao
    akira89 thích bài này.
  10. akira89

akira89 Thành viên mới

Quan trong là e nhờ các bô lão chỉ xem nên làm gì chứ giờ nt gọi cáo cũng ít rep lắm @@ gì chứ nhịn nhục trả thù sau thì em nhịn được :v