1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhờ con trai ĐHHH galăng tí nào........

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi Becky_Sharp_new, 02/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. traitimmuathu1982vn

traitimmuathu1982vn Thành viên mới

Thế bạn nào thích học bơi đây
    mình xin ******** nguyện viên để có thể giúp bạn bơi được
    thế bạn thích bơi kiểu nào thì mình cũng đều có thể bơi được hết đó bạn có thể gửi mail cho mình là traitimmuathu1982vn nhé
    xin chào bạn
  2. Banchantrai

Banchantrai Thành viên mới

Anh hông phải là nhỏ nhen nhưng mà chẳng nhẽ lại để em nói anh như thế sao.Mà thôi chuyện chúng ta về đóng cửa bảo nhau nhé em.Anh không muốn cho người ta biết nhiều quá đâu?Không thì họ lai tưởng em còn tự do thì chít.Bye em nhé.Anh vẵn giữ lời hứa với em nhé hông nói gì để cho em lên cơn nhé(không thì em lại làm cho con chó cưng nhà em dại theo luôn đó)GL
  3. sailorblack

sailorblack Thành viên quen thuộc

Becky ơi,không cần tìm nhiều nữa,cứ về HP đi,thế nào sailor cũng sẽ dạy nhiệt tình.Đã gọi là sailor mà,thế nhá.

PoPeYe
  4. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

kìa becky em cua beckham,có thích trái tim mùa thu dạy bơi hay không thì thông báo đi chứ,để mọi người xếp lốt chờ đến lân mình dạy bơi trật kín VIMARU rồi
    *(^..^)**(^..^)**(^..^)*

5. Becky_Sharp_new

Becky_Sharp_new Thành viên quen thuộc

He he he....Beckham là cái thằng lào thế nhểy? Nó thì liên quan giè đến Becky?
    Nhắn cái: Ricarica banchantrai ra chỗ khác tâm sự lời chim biển nhá. Ở đây chỉ liên qua đến các vấn đề dạy bơi và học bơi thôi.
    Sailor ơi, thế nhỡ làm sao thì Beck lại phải cứu Sailor à? Chưa biết bơi thig nhờ người khác dạy Beck cũng được. Chứ Sailor mà xuống nước là Beck không yên tâm chút nào đâu.
    Ngotaulai ơi, đông người xếp hàng thế cơ à?Sướng wé. Điểm danh hộ cái nào để Beck còn lựa chọn nữa chứ. Mau lên nhá. Beck sắp về HP rồi.

KHÔNG CÓ GÌ QUÍ HƠN ĐỘC LẬP TỰ DO !!!
    HÃY ĐỂ CHO TÔI YÊN !!!
  6. ngotaulai

Điểm danh đã xong,phát cho mỗi người một thẻ số,em cứ gọi theo số là có 1 chàng bước ra dạy em bơi ngay,em có thể xếp theo kiểu bơi,phong cách dạy,hihi..và có thể xếp theo hình thức nữa,trời ơi nói chung là nhiều lắm em có thể thoải mái mà học nhé,hihi..
    *(^..^)**(^..^)**(^..^)*

7. Becky_Sharp_new

Becky_Sharp_new Thành viên quen thuộc

Đâu đâu? Thẻ đâu? Người đâu? Chảng thấy ma teo nào cả? Mấy anh HH này chỉ được cái nói phét thôi. Lâu lâu không vào mạng cứ tưởng các anh điểm danh, xếp hàng đâu vào đấy rồi, hoá ra.......Chán thật. Thôi ngotaulai lo hộ Beck vụ này đi mà, Beck mà bơi được là có cảm ơn (không hậu tạ) đấy. Hihhhiihi......
    Kêu lần này nữa mà không thấy ai là Beck đứng lên dạy bơi cho con trai HH đấy. Lúc đấy mất mặt ráng chịu nhá.

KHÔNG CÓ GÌ QUÍ HƠN ĐỘC LẬP TỰ DO !!!
    HÃY ĐỂ CHO TÔI YÊN !!!
  8. ngotaulai

Oái!như vậy là becky nhờ anh dạy bơi hả,ok!anh sẽ dạy em bơi,hihi..em yên tâm hồi còn trẻ anh lặn một phát từ ĐỒ SƠN ra đảo hòn dấu đấy,sợ chưa,hihi..
  9. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

nổ to văng cả miẻng đến tận bây giờ chưa hết
    Đố ai đẹp hơn được NUNO GOMES
  10. HOANGDECUAMAFIA

HOANGDECUAMAFIA Thành viên quen thuộc

Becky ơi, có muốn học bơi ko thì anh dạy cho. Anh biết các kiểu bơi từ bơi ếch, bơi sải, bơi ngửa ... đến bơi chó đó.
    Có muốn học ko hả? Ko mất tiền học phí, chỉ cần em không :"Cá sấu" là anh mãn nguyện rồi
    VIET DUNG