1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhờ Mod xóa hộ em topic này với ạ, em xin chân thành cảm ơn.

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tranganhht, 09/10/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tinh_yeu_cua_anh

tinh_yeu_cua_anh Thành viên mới

chúc mừng bác
  2. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Với trường hợp cáo như đã nhận định thì việc rụt tay lại chỉ là một phản xạ tự nhiên theo bản năng, hoặc chỉ là hành động ưỡn ẹo cho phải phép. Mà chú cứ để ý xem, cái tay chính là bộ phận phản xạ theo bản năng nhanh nhất và có thể cử động tốt nhất. Vì vậy trong trường hợp này cứ chọn những bộ phận nào ko có khả năng tự rụt lại mà đặt tay vào thì mọi chuyện sẽ êm thôi. Ngày mai tốt ngày, cứ thế...cứ thế...Chúc thành công!
  3. tranganhht

tranganhht Thành viên mới

!
  4. TwoWorlds

TwoWorlds Thành viên mới

Bạn cảm xúc dâng trào nhưng gái có thể chưa. Bạn hôn gái kiểu gì? Con gái thích người ta hôn theo kiểu nhẹ nhàng lãng mạn, hoặc bất ngờ mà hôn thật sâu. Còn bạn cứ sấn sổ ngấu nghiến thì mất tự nhiên là đúng rồi. Trước khi hôn nên có mấy hành động nhẹ nhàng kiểu vuốt ve, nó sẽ tự nhiên hơn.
  5. tranganhht

!
  6. TwoWorlds

TwoWorlds Thành viên mới

Ổn bạn à. Nếu cáo không có tình cảm với bạn thì sau hôm đấy cáo không mời bạn đến làm bún cho bạn ăn đâu. Cáo nó muốn bạn có một lời tỏ tình kiểu anh yêu em cho nó rõ ràng ấy mà. Kệ cáo không cần quan tâm đến cái kiểu sến sến đấy. Mấy buổi đi chơi sau bạn cứ tiếp tục làm như thế, nhưng nên hành động theo kiểu nhẹ nhàng hơn, chọn mấy chỗ đi chơi lãng mạn vào tí. Thuận lợi thì cứ hoạt động tay chân luôn. Lúc chuẩn bị hôn thì nhìn sâu vào mắt cáo nói nhỏ nhỏ là: "Môi em mọng thế", xong rồi cúi xuống hôn, hôn xong thì cười thật tươi rồi trêu cáo là "Ngọt"
  7. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tớ cũng nghĩ gần giống Alp về bạn này đấy.
    Tự nhiên thấy bạn ý có vẻ giống ...ai đó. Rất ngây thơ và chuyện gì cũng như đúng rồi.
    Dạo này nhìn các em thi nhau lập topic làm quen, với xoắn, với đủ các thể loại trò, ngán không thể tả nổi.^:)^
  8. tranganhht

!
  9. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ơ....Chả tin hay tin thì làm gì nhau mà phải nói ở đây? Nếu tin, nếu nhận thức được mình chán, thì đã chả lập các topic kiểu dạng đấy, nhờ.>:D<
    Đọc thì chỉ đọc cái mình quan tâm, với tùy tâm trạng. Đọc một số người và tùy mục đích. Nhiều bài ngớ ngẩn cũng giải trí với làm giảm stress được tương đối, em ạ.
    Em tâm sự với bố em, bà em hay cháu em cũng chả liên quan quái gì ở đây cả. Người quen thì hiểu mình, chứ người dưng thì mình nói gì biết thế. Với lại thật không may, cho em và mẹ em., vì chả biết tâm sự gì với nhau.[r24)] Thôi hì cứ kiếm người dưng đi cho được việc, thất bại hay thành công cũng ai biết đâu mà sợ.
  10. F5F5

F5F5 Thành viên rất tích cực

Nắm tay nắm chân, ôm hôn và thử ''động đậy tay chân'' một chút xem em nó p.ư ntn rồi lên đây để các chiên da có cơ sở phán tiếp.