1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

nhờ tìm phụ information about USYD

Chủ đề trong 'Úc (Australia)' bởi mieumieu, 17/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sexy_tequila

sexy_tequila Thành viên mới

Nhiệt tình, ăn nói ga lăng, caring , dễ thương là bản sắc riêng của con trai Syd . Anh cũng học Usyd nè , nói thật bé cũng đừng nên lo lắng quá, cứ thoải mái đi, mình đủ điểm , đủ trình độ , đóng đủ tiền là vào học được thôi, basically là thế.
    good luck anyway
  2. Lizzy

Lizzy Thành viên mới

He he, sorry bé iu, đến giờ mới đọc lại topic này
    Sure là TER 96 ko hề khó, nhưng mà cẩn thận cái final exam, nó còn scale up rồi down ko biết đường nào mà lần. Mỗi năm 1 kiểu kể ra cũng đau tim. Ko biết năm nay thế nào chứ năm của chị điểm các môn 85% là TER 99 rồi
    Bạn chị àh, nó được nhận vào học Pharmacy ở Syd với Mel hay sao ấy nhưng mà sau đợt về nhà mama nó ko cho nó quay lại úc nữa, bắt phải học ở m''sia vì nó sang đây nó ko chịu ăn (lười nấu ) nên là người thành que mắm, mama nó xót con bắt nó học ở nhà để bồi dưỡng . Muốn làm quen thì email nó: stellarnora@yahoo.co.uk (cứ nói là Lizzy''s friend n wanna ask abt medicine stuff là okie ngay )
    Cố lên nhé bé iu, vào được là khó, học tốt lấy được bằng ra trường có việc còn khó hơn nhiều nữa. Vào được Uni cũng chỉ là sự bắt đầu thôi bé ạh. Good luck

3. meoutct

meoutct Thành viên mới

Giờ này chắc mieumieu đang là sv của Sydney Uni hay Mel Uni rùi...hì
    anh chị ơi cho em hỏi về việc apply học bổng Y khoa của 2 trường trên ạ.
    Em đang là sv năm 2 ĐH YD Cần Thơ, muốn apply thì ngay từ bây giờ phải chuẩn bị những gì ạ? a chị có kinh nghiệm giúp e với!