1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhờ tư vấn mua điện thoại

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Larra, 20/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Larra

Larra Thành viên rất tích cực

Tớ đang định mua iphone 3gs, hàng tháng tớ gọi khoảng 500k, vậy nên mua của vinaphone hay viettel hay mua ngoài ? Nhu cầu nghe gọi nhắn tin là chính, thỉnh thoảng vào mạng email.

Ngoài ra tớ muốn mua một con điện thoại khác (không phải iphone, blackberry), quan trọng là dáng đẹp (không thích điện thoại to), mục đích chỉ để nghe gọi, đẳng cấp kém mobiado (con này vừa đắt vừa xấu) một chút, có bác nào biết con nào như thế không ?

Thanx nhìu.
  2. kizzzshockkk

kizzzshockkk Thành viên mới

Bạn có tầm bn tiền ? Nếu có thể cố được tầm 16-18tr thì bác nên đợi mua IP4, Tính năng nhiều cái hay hơn 3GS.
    Cái máy dáng đẹp định đầu tư bn tiền ? Máy dáng đẹp thì SS thường khá long lanh .
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Riêng Iphone thì nên mua chính hãng , đừng mua hàng ngoài vì IP chính hãng bảo hành tốt , chính sách 1 đổi 1 và đây là điều rất quan trọng .
  3. truonghai_bp

truonghai_bp Thành viên mới Đang bị khóa

Mời bác tham khảo: http://mua247.com/forum/285979-chon-mua-iphone-cua-nha-mang-nao.html
  4. Larra

Larra Thành viên rất tích cực

Thanx các bác. Sau khi nghiên cứu một hồi tớ cũng định đợi con iphone4 của bọn nhà mạng cho nó yên tâm.
    Còn con kia thì tớ định đầu tư khoảng 20-40tr. Samsung tớ thấy chả có mẫu nào đẹp cả. Có thể loại nào đẹp như vertu mà không sử dụng mấy cái chất liệu vàng, titan đá quý đắt tiền ko nhỉ ?
  5. MrFox8x

MrFox8x Thành viên mới

Làm con Vertu Constellation, cỡ khoảng 2k5. Dòng này bình dân của Vertu mà kiểu dáng cũng đẹp.