1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhóm BụiXuân, chuyến đi Fan08...gogo!

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi jeandn, 28/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 1thoidenho

1thoidenho Thành viên mới

Tuyết ở đâu ra Bác ơi. Hà nội trời nắng roài . Em chỉ mong trời đất phù hộ đừng mưa là đc.
    Các Bác Sài Gòn bay chuyến mấy h đóa? Có cần đội Hà nội đón không ? Chắc phải đến chiều 26 E mới gặp các Bác được mất cơ hội đi u cafe và shopping với mọi ng roài.
  2. Gamai81

Gamai81 Thành viên quen thuộc

Hì, chào cả nhà.
    Tớ người lạ, mới đi xa về thấy mọi người chuẩn bị thách thức với nóc nhà Đông Dương nhưng cũng mạo muội ghé qua chúc mọi người một chuyến đi thuận lợi, & nhất là đạt được Mục Đích của chuyến đi
  3. Kollorado

Kollorado Thành viên mới

Reeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeét lắm...
  4. long223

long223 Thành viên mới

cà nhà chuẩn bị đi rồi hic hic....chúc cả nhà lên đường bình an, hoàn thành vượt chỉ tiêu đề ra, lạc thêm 3 4 ngày nữa để hoàn thành tốt nhiệm vụ...
    Bụi Xuân năm nay ko có 2 chị gái đi náu bếp rồi..buồn quá...
    Em vẫn còn nhớ vụ chị Gấu nấu cơm khê đó nhé.Em là em nghi ngờ khả năng nấu nướng của chị lắm đó....
    tặng cả nhà chai rượu chúc lên đường nào....
  5. jeandn

jeandn Thành viên mới

@Cám ơn lời chúc của "người lạ", những chuyến đi thế này bây giờ chỉ còn tính chất trekking bình thường thôi, không còn ý nghĩa chinh phục gì hết
    @Long: hehe...khai hàng súng mới hả, rửa máy đêêêê...
    @all: tình hình rất là tình hình, vẫn không có gì thay đổi so với hôm trước, update cả nhà tình hình dự báo thời tiết thôi; sẽ có mưa rào vài nơi - Chuẩn bị áo mưa tốt nhá.
    Thời tiết khá lạnh, link chi tiết dự báo thời tiết cho cả nhà tham khảo, chuẩn bị đi nào
    http://www.weather.com/outlook/travel/businesstraveler/tenday/VMXX0019?par=usatoday&site=www.usatoday.com&promo=0&cm_ven=USAToday&cm_cat=www.usatoday.com&cm_pla=WxPage&cm_ite=CityPage
  6. vagabonder

vagabonder Thành viên mới

TÌNH HÌNH LÀ RẤT TÌNH HÌNH. CÓ THỂ ANH EM SẼ PHẢI CHIẾN ĐẤU TRONG RỪNG ĐỂ ... TRANH GIÀNH MỘT CÁI GÌ ĐÓ CHO CÁ NHÂN MÌNH ...
  7. aoisuiren19m

aoisuiren19m Thành viên mới

Chúc các pak lên đường may mắn. Mình lên Fans rùi, rất hay, rất ý nghĩa. Có ít ảnh, mời các pak vao đây lấy ít kinh nghiệm.
    http://www.flickr.com/photos/22582467@N07/page7/
  8. long223

long223 Thành viên mới

hic hic..lạy trời khấn phật nhà mình đi ko bị mưa..chứ em cứ nhớ lại cái cảnh ướt hết chân tay, mất sức nhanh kinh khủng..
    ah..anh Nghĩa nhớ mua mấy cái găng tay nylon nhé..bữa đi có nó mới đỡ lạnh tay nhiều....
    em mua máy hết tiền để rửa rồi...dg gặm mỳ tôm dây
    Chúc cả nhà lên đường thắng lợi nào..nhớ chụp nhiều hình thật đẹp về để up lên nhé..
    to anh nghĩa: anh nhớ chống ẩm cẩn thận cho con 350D nhé, em đọc mấy bài về chống ẩm cũng thấy sợ lắm..hì hì
  9. Tuyenquang11

Tuyenquang11 Thành viên mới

Phù....phù...cuối cùng thì em cũng đọc xong cái topic này rùi. Híc, mọi người rộn ràng quá nhỉ? nhưng lịch đi này thì em chịu rùi. Khong thể xin nghỉ làm vào cuối năm được các bác ah. Nhưng em cũng xin đăng ký một chân cho những lần sau nhé.
    Tên : Đặng Nguyễn Quế Linh
    Y!M: nho_muathu
    GT: Nữ
    Cell: 0938 707 108
    Chúc các bác có một chuyến đi như mong đợi!
  10. jinQ

jinQ Thành viên mới

Tối nay là mọi người ra rồi ! hôm nay em đi mua cồn khô mà không có ! ai biết mách jùm. không mai em qua hàng lẩu nào mua đắt tý vậy :D