1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhóm BụiXuân, chuyến đi Fan08...gogo!

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi jeandn, 28/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Kollorado

Kollorado Thành viên mới

Họ hàng lại đang lăn lê, bò toài..lên núi roài. Kiều này về thì hỏng hết hàng họ chứ chả chơi.....Các cụ ông cố lên
  2. Gamai81

Gamai81 Thành viên quen thuộc

Uhm, hôm nay thời tiết còn lạnh hơn ko biết nhóm leo thế nào rồi??? Đảm bảo là cả đoàn sẽ chân cứng đá mềm
    Mình thật lòng chúc mấy bác đi thuận lợi để về mình còn rút được chút kinh nghiệm cho chuyến đi kỉ niệm 7năm sắp tới của mình. Thanks mọi người trước nào
  3. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Híc, 9h tối hôm qua mà vẫn còn thấy post hình được tức là những ông bạn của mình vẫn chưa lên đường được rồi... thương quá... Híc, dự báo ngày mai trời lại có băng giá nữa... 2 ông bạn của mình không biết sẽ sao đây. Hi vọng là hôm nay vẫn chưa thấy post bài tức là nhóm cũng đã khởi hành được trong ngày hôm nay rồi. Chỉ biết tiếp tục chúc đoàn thượng lộ bình an và không bị đậu phông đường như lần đi trước nữa...
  4. Kollorado

Kollorado Thành viên mới

Theo thông báo mới nhận được thì cac Cụ ông đã vượt qua cốt 2900m vào lúc 12h trưa hôm nay ạ. già mà đú thật
    Cảm ơn cô bác gần xa đã quan tâm hỏi thăm đến cac cụ Ông nhà BX ạ
  5. Moc_tui

Moc_tui Thành viên quen thuộc

Moc_tui đã thưởng thức cái rét cóng chân tay, tưởng nhìn thấy địa ngục vào cái ngày này....không biết các bạn có đc an toàn không. Chỉ mong các bạn có ý chí thật lớn...và sẽ bình an...! Hoá ra là như thế này " Rét muốt không sợ, chỉ sợ Ý chí cùn"... Các bạn hãy nghĩ đến những điều gì thân thương nhất đang chờ bạn, thì ý chí sẽ lớn lao!
  6. lemnhalemnhem

lemnhalemnhem Thành viên mới

hí hí, thế nào mà nhà mình lại có duyên mí kả mây mù sương muối thế nhể năm nay lại lên ngắm sương mù roài, he he, mong tin mọi người, em thi xong roài, giỏi cực, giờ đang mòn mỏi bám trụ thủ đô chờ các pác về đập phá tất niên đơi, cố lên
  7. chim_lac_viet

chim_lac_viet Thành viên mới

Chúc mừng nhóm Bụi Xuân.
    Các bạn là nhóm leo Fan đầu tiên sẽ chụp ảnh với Chóp mới đấy. Về nhớ Post nhiều ảnh đẹp vào cho chúng tôi chiêm ngưỡng và... thèm nhá.
    Hôm thứ hai vừa rồi, anh Moc_tui đã thi công lắp đặt Chóp thành công trên đỉnh Fan nhưng mà cũng không được cái ảnh nào chụp chung với Chóp vì lạnh quá, poster không cầm nổi máy ảnh.
    Hẹn of với các bạn.
  8. Gamai81

Gamai81 Thành viên quen thuộc

Chào mọi người,
    Theo tin từ đường dây nóng mới truyền về tử đỉnh Fan thì nhóm Bụi Xuân đã chinh phục thành công đỉnh Fan mặc dù điều kiện thời tiết không được tốt lắm. Bây giờ cả nhóm đang vừa nhảy múa ăn mừng vừa run vì zettttttttttttttttttttttttttttttt ạ. Hihi
    Mọi người cùng chức mừng & cho nhóm Bụi Xuân có sức để bò về nào.
  9. hoanch

hoanch Thành viên mới

Xin Chúc mừng
    Bọn tớ cũng định leo Fan ngày mùng 5 nhưng thấy dự báo ra tết có đợt lạnh tăng cường nên cũng hơi run.
    Nghe tin các bạn chinh phục thành công đỉnh Fan, thấy vui vui
    thêm quyết tâm
  10. Kollorado

Kollorado Thành viên mới

Sapa đang ch[f đón các Cụ Ông về rồi
    Tặng hoa cái