1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhóm học tiếng Anh chuyên về kĩ năng viết-các bạn muốn tham gia không?

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi Racker, 01/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Racker

Racker Thành viên mới

Mình đã gửi email cho các bạn tham gia nhóm học rồi nhé. Nếu bạn nào chưa nhận được thì mail lại cho mình theo địa chỉ: ship1205@yahoo.com. Mình nghĩ là số thành viên không lên nhiều quá bởi sẽ ảnh hưởng đến việc chữa bài cho nhau vì chúng ta không có nhiều thời gian lắm. Các bạn đọc thư rồi cho ý kiến nhé!
    Các bạn khác muốn tham gia có thể thành lập một nhóm tương tự để cùng nhau học là hợp lí nhất. Một lần nữa rất cảm ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia vào nhóm học này. Hi vọng chúng ta sẽ học hỏi được nhiều từ các thành viên. Chúc các bạn vui và gặp nhiều may mắn
  2. thanhhaiphan

thanhhaiphan Thành viên mới

Vậy là bác đang tâm gạt tên em ra trong sách đấy hử?
  3. Lumkum

Lumkum Thành viên mới

Chào các bạn, mình cũng đang cần nâng cao Tiếng Anh và cũng rất muốn chia sẻ kinh nghiệm với các bạn. Add mình vào nhóm nhé. Email: sontruong9999@yahoo.com
  4. Kiko_junny

Kiko_junny Thành viên mới

Tớ ở HN,và có thể online bất kì lúc nào trừ các buổi sáng vì tớ đi học ở trường,

Tớ nghĩ chúng ta nên offline 1 buổi hay hẹn nhau online cùng 1 lúc để làm quen cho biết với thống nhất quy cách làm việc của nhóm sao cho có hiệu quả,trong khi tiềm lực thời gian thì khan hiếm
    Mình rất muốn công tác chuẩn bị nhanh chóng ,để chúng ta có thể bắt đầu hoạt động sớm
  5. venus_mars

venus_mars Thành viên mới

Xin kình vfn thưa càc bàc và?o sau (1-2 bàc ơ? trang 2 và? chù? yẮu là? tư? trang 3 trơ? 'i) chùng ta 'àf bì gàt ra khò?i danh sàch nhưfng cù?a bàc Racker rĂ?i.
    Chình vì? vẶy, kình thưa 1 sẮ bàc, nẮu muẮn hòc, cò lèf chùng ta lài là?m 1 nhòm khàc. Nhòm khàc nà?y cù?a chùng ta sèf cò 1 buĂ?i offline 'Ă? tranh càfi oành lẶn xem nĂn là?m thẮ nà?o.
    Theo ngu ỳ cù?a em, mĂfi tuĂ?n chùng ta sèf ra 1 chù? 'Ă? ('Ă?u tuĂ?n), mĂfi ngươ?i viẮt 1 bà?i vĂ? chù? 'Ă? 'ò rĂ?i post lĂn trước 'Ă? mòi ngươ?i xem trước. Sau 'ò và?o 1 buĂ?i nà?o 'ò gf̣p nhau thì? bf́t 'Ă?u 'ưa ra ỳ kiẮn gòp ỳ cho nhau.
    Càc bàc thẮy thẮ nà?o à?

6. thanhhaiphan

Roài, đồng ý với bác Venus_ (chắc là nữ rồi) set up một group mới. Nhưng các bác lại offline thì hơi khó đấy nhỉ? Ko biết bác ở đâu? em ở phương nam xa xôi, nếu mà phải ra bắc offline thì....sạt nghiệp mất!
  7. estellar

estellar Thành viên quen thuộc

To tham gia voi nhe.
    phuongnguyen10686@yahoo.com
  8. thanhhaiphan

Tôi đề nghị cử bác Venus_ làm leader, các bác thấy sao?
  9. Polly

Polly Thành viên mới

Các bạn cho mình tham gia với.
    tapvietluan@yahoo.com

10. thanhhaiphan

Bác Venus_ đâu ròai nhỉ? sao không thấy bác ý kiến gì hết thế????