1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NHT GLOBAL - Dành cho những ai quan tâm về sức khoẻ, sắc đẹp và CƠ HỘI ĐẦU TƯ.

Chủ đề trong 'Singapore' bởi h_unforgiven, 22/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. h_unforgiven

h_unforgiven Thành viên rất tích cực

NHT GLOBAL - Dành cho những ai quan tâm về sức khoẻ, sắc đẹp và CƠ HỘI ĐẦU TƯ.

Xin chào mọi người mình là Hải 1 trong những Gold Distributor của NHT Global. Hiện tại mình là thành viên của NHT GLOBAL ở Canada. Mình muốn giới thiệu tới các bạn ở Singapore về các hoạt động của công ty.

NHT GLOBAL

The good life?it?Ts about reaching your goals, living your dreams, a healthy lifestyle, looking great, and feeling even better?

Does this sound like what you want out of life? How are you achieving your goals and dreams for your life, your family, and your future?

Whatever your goals and dreams are, timing is everything?and the time is right for you to take a look at NHT Global.

Why?

We are committed to offering a long-term, home-based business opportunity to families around the world.

We are committed to offering high-impact, quality-of-life products that show an immediate result from first use.

We are committed to international growth. We have launched operations in 30 countries in our first 30 months of business, a new benchmark in the Network Marketing Industry.

We are committed to you.

We thank you for the opportunity to share the journey of life. At NHT Global, our vision is about ordinary lives, all over the world, being transformed into the extraordinary?one person and one country at a time?

We invite you to take a closer look?whether you are looking for fabulous products, a proven business opportunity, or both ?" you have found it here?and then we invite you to join us on our pursuit to becoming a billion dollar enterprise.

This is the official web site for NHT Global Inc., the distributor of Alura®, LaVie", LexLips", 180° Life System" Carb-Blocker, Premium Noni Juice and Skindulgence" products.

Please visit: http://www.nhtglobal.com/Default.asp?secureID=2240B823-421B-47F4-ABC3-948F080CCD06

các bạn có thể chọn Canada để vào xem sản phẩm. Trong thời điểm hiện tại công ty đang có Mr. Ken Dunn Vice president,Canada đang có chuyến công tác đến Châu á để mở rộng thị trường. Singapore sẽ là điểm dừng chân tiếp tới của MR. Ken Dunn.

Mr. Ken Dunn sẽ có những cuộc nói chuyện và meeting về hướng phát triển công ty trong thời gian tới và việc tổ chức một tổ chức ở Singapore. Những bạn nào quan tâm đến hoạt động này hãy liên lạc với mình qua Email để mình sắp xếp lịch gặp mặt.

MR. Ken Dunn sẽ ở lại Singapore vào 2 ngày Thứ & và CN này (22 thang 7 - 23 tháng 7)
    Email me at: Hai.dang@tananphuc.com

infor:
    Name
    Phone Number
    Email

Mình hi vọng sẽ có được sự hưởng ứng từ phía các bạn. Nếu có bất kỳ câu hỏi nào các bạn có thể Email minh tại địa chỉ nêu trên mình sẽ giải đáp ngay khi có thể.

Hải Đặng
  2. tomwind

tomwind Thành viên quen thuộc

Bác ơi cho em hỏi khi đi làm thì có fải đóng khoản xiền nào ko ạ ? hay có fải mua 1 sp của cty về "dùng trước" ko?
    Thứ 2 là theo bác giá sản phẩm đó có tương ứng với giá trị của nó ko?
    và thứ 3 hiện tại bác đang ở đâu?
  3. h_unforgiven

h_unforgiven Thành viên rất tích cực

Hi,
    Mình hiện tại đang ở Canada. Để giải thích cho những thắc mắc mình nghĩ không hề ảnh hưởng đến quyết định của bạn khi đến tham dự buổi nói chuyện. Bạn có thể làm 1 vài tìm hiểu nhỏ về công ty Nature health Trend Global. Và đồng thời bạn có thể tìm thấy Công ty trên Naqdaq của Mỹ. Các công ty có tên trên Naqdaq đều là những công ty có hệ thống kinh doanh đc xác nhận. Bạn có thể duyệt qua 1 số web site sau đây àm reference:
    www.teaminmotion.com
    http://www.nhtglobal.com/EN/Default.asp?secureID=2240B823-421B-47F4-ABC3-948F080CCD06&Country=CA
    Những đánh giá và nhận xét đều từ phía bạn. Đã có 1 số Công ty lợi dụng hình thức Network marketing này với mục đích không chính đáng. Nhưng Network marketing vẫn là 1 trong những hệ thống kinh doanh đc dạy trên hơn 35 trường đại học trên thế giơi. Hi vọng Mình giải đáp đc phần nào thắc mắc của bạn.
    Bản thân mình cũng 1 phần sở hữu 1 công ty Phần mềm và thiết kế web ở VN, hiện đang học và phát triển công ty bên Canada. Bản thân mình thấy đây là 1 cơ hộ khá hay nên muốn chia sẻ cùng mọi người. Nhân tiện có Mr. Ken Dunn đến Singapore trong những ngày tới các bạn sẽ có cơ hội đc thử sản phẩm và giả đáp các thắc mắc. Cảm ơn.
    Hai Dang
    www.tananphuc.com
    hai.dang@tananphuc.com