1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Như mỗi ngày... ( từ trang 12)

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi secret_garden_hn, 04/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. secret_garden_hn

secret_garden_hn Thành viên tích cực

Bắt đầu buổi chiều bằng một miếng bánh. Ngon ơi là ngon. Đồ ngọt làm cho người ta cảm thấy vui vẻ hơn. Thảo nào từ trưa tới giờ, phòng em chưa nghe thêm tiếng than vãn kêu chán nào.
    Đọc một cái tâm sự. Đời lắm chuyện buồn cười nhỉ. Chẳng may có ai đó giàu trí tưởng bở, lại tưởng có?thần giao cách cảm cũng nên. Em là em không có chơi cái kiểu đó, nghi nghi hoặc hoặc, mang tiếng em ra. Nhưng mà?sao mà em lại ghét cái kiểu người yếu đuối thế cơ chứ.
    Hôm nay mới nói chuyện online được lâu lâu với đứa bạn thân. Hẹn sắp xếp gặp nhau thôi, kẻo quên nhau lúc nào chẳng biết. Bao nhiêu lần lỡ hẹn rồi. Em được cái toàn bạn tốt, bạn?mấy chục năm.
    Chẳng còn nhiều thời gian nữa. Đang cố chơi nốt mấy ngày cuối tháng này. Rồi bắt đầu lao vào thực hiện một kế hoạch quan trọng.
    Chẳng biết sẽ ra sao?
  2. secret_garden_hn

Không biết thế nào mà hôm nay vào ttvn cứ đòi mật khẩu. Sau một hồi thay đổi các link, type sai một chút, vậy mà lại vào được. Buồn cười cái ttvn này nhỉ.( hay tại mạng hôm nay bị sao?)
    Hôm qua có người chê em già quá. Người thứ 2 trên đời. Thế là sáng nay lại phải ngó nghiêng trong gương, xem thế nào mà ra đến nông nỗi thế. Ôi, thời gian, lấy mất đi của em đến 5, 6 năm tuổi trẻ so với trước kia rồi. Nhưng vẫn thích nghe câu nói của đứa bạn hơn, cái đứa chê em nhiều nhất:?Trông ?bây giờ khác nhiều, nhưng mặt nàng vẫn xinh.?
    Đợt này rỗi, theo kế hoạch sang tháng 9 bắt đầu bận. Thậm chí bận đến nỗi kế hoạch riêng của em khó lòng mà hoàn thành được. Thôi đành, cố làm tốt được cái gì thì làm vậy. Ai bảo nước đến chân mới nhảy.
    Vậy là đã bước sang tháng 7. Một tháng sẽ buồn với những ngày mưa. Nói rồi, nhưng chắc chắn em sẽ nhớ một ai đó lắm. Người của những cơn mưa.
    Cái sự mệt mỏi đã trở thành buồn chán. Thế nên bắt đầu vứt bỏ phép lịch sự, sự yêu thương và tất cả các sự gì đó nữa liên quan đi. Cái người đầu tiên chê em già, nói là: trông U lạnh nhỉ. Ờ, ăn đá suốt ngày làm gì chẳng lạnh. Chắc em đang chuẩn bị dần tinh thần cho mùa đông rồi. Mùa đông Hà Nội, lạnh giá.
  3. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

Cái vàng kia chắc là nguyên cớ khiến anh SH phải đi tu chị nhỉ?
    Hum nọ em thấy ảnh chị rùi nha, péo nhờ
    Dưng mà vưỡn cinh, quả trán cứ gọi nà sân bay Tân Sơn Nhất chị nhở.
  4. secret_garden_hn

Úi, em chui ở đâu ra mà chém gió kinh thế? Ảnh chị mà public ở cái ttvn đến độ người lạ hoắc như em cũng ngó được thì chính chị phải đi tu chứ chẳng phải anh SH nhà em. Nhỏ nhỏ xinh xinh mà đã đi nói năng linh tinh là không tốt đâu bé ạ. Hay bé được xì đểu ảnh?chị khác cũng nên. Nhầm lẫn và đãng trí vốn là?bệnh của chàng mà.
    Thông tin là phải biết chọn lọc. Thế nhé, chị truyền cho ít kinh nghiệm. Có gì cứ mua gì đó làm lễ bái sư đi, rùi hỏi gì cũng được. OK?
  5. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

Cái vàng, cái vàng
    chẹp, ngó cái vàng ấy mà mát hết cả ruột non
    em thật, em mà đã soi ai ùi thì người ấy chỉ có chết với em thôi chị ạ.
    chị chuẩn bị tinh thần cạnh tranh với em nak chị. Ya, mà ai cho chị nói anh SH là nhầm lẫn và đãng trí là bệnh của chàng đấy?
    chị đừng để em phải ghét như LK đấy nhé.
  6. secret_garden_hn

Chị chẳng hiểu LK là cái bạn nào, mà em ghét chị thì có ảnh hưởng gì đến chị nhỉ. Cứ làm như từ hồi nào đến giờ, ở box Tâm sự này mới có mình em có thể ghét chị thôi ý.
    Chị là vốn dĩ hòa vi quý, chả thích cạnh tranh với ai, nên chị tự rút, nhường em đấy. Sướng nhé. Mà đây là 2 bên cùng có lợi nhỉ: em thì đỡ phải cạnh tranh( à mà chị rút, biết đâu còn người khác không chịu rút?); còn chị đỡ phải chuẩn bị tinh thần, lại già thêm nữa, mất cả xinh đi.Chị đang tự mình tận hưởng những ngày rỗi rãi cuối cùng đây, nên chả bận tâm đến mấy chuyện làm chị mệt mỏi. Em cũng tha cho chị, đừng reply qua lại, chị lịch sự mà trả lời lại mệt chị ra. Thế nhá. Chị chào bé chị chuẩn bị đi ăn trưa.
    À, cái ya của em dễ thương lắm đó nha, ở đâu ra thế? Cho chị gửi lời cảm ơn người đó vì cái từ này. Từ bây giờ, mình?copy phát.
  7. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

chẹp, em nhảy vào topic nào là nữ chủ nhân của nó thường bị tịt ngòi là sao nhỉ?
    thật ra em chẳng ghét bỏ gì chị, chị secret à. với người hay dỗi ( em nghe anh SH bẩu thía, hức) thì em chạ dám giỡn. bây giờ có ai đó đang nổi cơn hâm, vì lý do gì đó em hok có bít đâu nha, mà tỉa em thì em xí hổ nắm nắm. chị nhỉ.
    ơ hờ tự dưng lại nhớ chị rolling star ghê gớm. hok bik chị rolling đâu roài nhỉ, có người đang mát tính chị ạ, ai thì chị khám coi nhé, chứ em chạ bik ai kả.
  8. secret_garden_hn

To...em ở trên: Hóa ra em đã nhảy vào nhiều topic thế kia à? Chị lại chẳng nhảy đi coi các topic em nói đến, nên?ứ biết. Em dễ thương thế, làm sao mà ghét ai được, đặc biệt lạ là người dễ thương ?như chị. Em dọa chị, nên, chị dọa lại tí thui.
    Buổi chiều, đang mát trời cực. Vừa mưa xong mà. Thế mà cái đầu chị nó lại ngu ngu, không hiểu em nói cái gì. Tóm lại là?kệ.
    Trẻ con biết nhiều là không tốt đâu đấy. Bé rolling chị cũng chẳng biết. Ui cha, mối quan hệ của mình ngày càng thu hẹp mất rồi.
    --------------------------------------------------------------
    Vẫn ấm ức cái vụ bị chê già. May quá là phần còn lại của thế giới vẫn đáng tin hơn. Trời đang mưa. Không biết ai đó thế nào nhỉ?.Giờ chỉ muốn buôn chuyện, chẳng muốn viết gì hay nói gì.
    Mưa?Gió?.
  9. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

mệt quá, hum nay là một ngày mệt mỏi.
    Đầu nóng bừng, cổ khản, định đi loanh quanh rồi lại thôi. ôi cái thân em sao mà khổ thía không bik?
    có một " ai đó " giờ này chắc đang.....thui chạ nhắc đến nựa, ghét rồi, ghét cái mặt lắm rồi.
    tinh vi, tinh tướng
    chết mất thôi
  10. secret_garden_hn

Ôi thương thế. Ốm thế còn mong đợi ai mà cố online thế này.
    Đừng giận dỗi,không vừa xấu, lại vừa mệt.
    Chị thương bé lắm đấy, hy vọng bé nghỉ ngơi, nhanh khỏi nhé. Có cần chị giúp gì không?