1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Như mỗi ngày... ( từ trang 12)

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi secret_garden_hn, 04/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. secret_garden_hn

secret_garden_hn Thành viên tích cực

Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} Tình Yêu :
    Bạn sẽ một lần nữa phát hiện ra những điều mới của người bạn yêu theo rât nhiều cách khác.
    Sự Nghiệp :
    Đừng phí thời gian và sức lực vào việc gì đó mà không hoàn toàn làm thoả mãn bạn.
    Sức Khoẻ :
    Hãy cẩn thận với những thứ bạn ăn.
    Sự giàu có :
    Bạn đang vung tay quá trán trong chi tiêu.

Mới sáng ra đã bực mình, đúng là không thể nhân nhượng nổi nữa. Trong một ngày trời nắng đẹp và nhiều gió thế này, mang cái bực mình quả là rất khó chịu.
    Hy vọng những ngày sắp tới, ta sẽ thoát khỏi những bực mình.

For buck:
    Tình Yêu : (2*)
    Bạn nên tập trung vào những dịp gặp gỡ tình cờ, hơn là những người bạn đã quen biết.
    Sự Nghiệp : (4*)
    Bạn sẽ nhanh chóng chứng tỏ mình nổi trội trong việc hoàn thành nhiệm vụ khi so sánh với những người khác.
    Sức Khoẻ : (4*)
    Ăn uống với mức thường xuyên nhẹ dần có thể là cách tốt để chuyển đổi thói quen ăn uống của bạn.
    Sự giàu có : (4*)
    Tín hiệu tốt khi bạn có tổng số tài chính an toàn.
  2. secret_garden_hn

Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} Tình Yêu :
    Đừng cố gắng đáp trả bằng cách làm cho người ấy thấy ấn tượng - giờ không phải là lúc thích hợp.
    Sự Nghiệp :
    Tháng tới sẽ có những sự thay đổi lớn và những thử thách mới dành cho bạn.
    Sức Khoẻ :
    Nếu bạn buồn bã thường xuyên mất ngủ, hãy đi tắm với nước ấm trước khi đi ngủ.
    Sự giàu có :
    Cơ hội đầu tư mới đang tới.

Ôi, có nhiều điều cần phải suy nghĩ quá. Mọi thứ cứ gọi là lung tung beng hết cả, chẳng biết đâu mà lần. Mình sẽ phải kiểm tra lại một đống thông tin.
    Đêm qua mất ngủ, giờ thấy mệt khủng khiếp. Hôm nay trời khá đẹp, dù ngày hôm nay mình không thích chút nào. Mình đang nhớ đến một cái gương soi…
    Hôm qua đi thăm em bé, bé nào mà chẳng dễ thương. Vê nhà thế mà lại nổi cơn điên lên, làm ầm ĩ đủ thứ. Hôm qua tha hồ mà điện thoại với tin nhắn.
    Dở hơi.
    Uống café thôi.

For buck:
    Tình Yêu : (5*)
    Đừng ngần ngại chấp nhận lời mời của người khác.
    Sự Nghiệp : (3*)
    Bạn nên thay đổi công việc hiện tại; ngay bây giờ hoặc không bao giờ.
    Hạn chế ăn nhiều sau 5h chiều.
    Sự giàu có : (2*)
    Tránh tạo cuộc đầu tư mới.
  3. secret_garden_hn

Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} Tình Yêu :
    Đừng ngần ngại chấp nhận lời mời của người khác.
    Sự Nghiệp :
    Bạn nên thay đổi công việc hiện tại; ngay bây giờ hoặc không bao giờ.
    Sức Khoẻ :
    Hạn chế ăn nhiều sau 5h chiều.
    Sự giàu có :
    Tránh tạo cuộc đầu tư mới.

Hôm nay mình vẫn còn buồn ngủ. Vừa buồn ngủ, vừa làm việc, một lúc cũng thấy khá đau đầu.Sức khỏe của mình hình như không ổn.
    Buổi sáng, có một cơn mưa. Bây giờ, trời cũng đẹp hơn, tuy vẫn lắc rắc mưa.
    Cuối tuần, nghỉ ngơi. Mình lại thấy vui.:P

For buck:
    Tình Yêu : (1*)
    Bạn cần chú ý đến người khác, không phải ai cũng hoàn toàn thành thật với bạn.
    Sự Nghiệp : (1*)
    Tránh việc hứa những gì bạn không làm được, ai đó có thể sẽ dùng chúng để chống lại bạn.
    Sức Khoẻ : (3*)
    Hãy bắt đầu ăn nhiều trái cây và rau quả.
    Sự giàu có : (3*)
    Đừng thương lượng cứng rắn, bạn có thể làm mất đi những khoản thầu và các cơ hội lớn.
  4. secret_garden_hn

Niềm đam mê của bạn sẽ không đem lại kết quả gì cả. Đến lúc phải từ bỏ rồi.
    Sự Nghiệp :
    Dù bạn nghĩ bạn có thể, hay bạn không thể, thì thường là bạn đúng.
    Sức Khoẻ :
    Bạn nên bắt đầu bằng việc bỏ các loại đồ ăn không tốt.
    Sự giàu có :
    Sử dụng trực giác của bạn để đưa ra quyết định về tiền bạc.

Mình vẫn tiếp tục thấy mệt và vẫn buồn ngủ. Có nhiều chuyện thật là buồn cười, và mình chẳng biết làm thế nào.
    Trời lúc se lạnh, lúc nóng, lúc mưa, lúc nắng. Biến đổi quá nhanh.
    Mình nên từ bỏ cái gì đây?

For buck:
    Tình Yêu : (4*)
    Để yêu một cách đơn giản, bạn phải thể hiện tình yêu.
    Một kẻ bi quan thấy những khó khăn trong mọi cơ hội; một người lạc quan thấy cơ hội trong mọi khó khăn.
    Bạn nên cân nhắc việc giảm cân.
    Sự giàu có : (2*)
    Thẻ tín dụng dẫn dụ bạn tới các cửa hàng cho các thứ ngẫu nhiên mà thậm chí bạn chẳng cần.
  5. secret_garden_hn

Đừng bao giờ im thin thít trước người làm cho trái tim bạn lên tiếng.
    Sự Nghiệp :
    Nắm giữ các kế hoạch của bạn nhưng hãy thoải mái trí óc để ghi lại tất cả những gì bạn cần.
    Sức Khoẻ :
    Uống thật nhiều nước để giúp răng và xương khỏe hơn.
    Sự giàu có :
    Nếu bạn có một khoản tiết kiệm, bây giờ là đúng thời điểm trong năm để đầu tư vào cái gì đó.

Bầu trời lại âm u và se lạnh.
    Đúng là có lắm chuyện rắc rối quá. Đi đi lại lại đến mệt luôn.
    Chẳng có ai làm cho trái tim bạn lên tiếng cả. 3 số 4, mình …cũng thích số 4.[:P]

For buck:
    Tình Yêu : (3*)
    Bạn biết mình muốn gì, nhưng bạn phải chắc rằng những người quanh bạn cũng biết rằng bạn có những nhu cầu của riêng mình.
    Chú ý đến những mối quan hệ nhân-quả đơn giản.
    Sức Khoẻ : (2*)
    Bạn phải cẩn thận với những tai nạn nhỏ.
    Bạn sẽ rút ra được kinh nghiệm từ tài chính thăng trầm.
  6. rollingStar

rollingStar Thành viên tích cực

Thời tiết này chẳng đẹp gì nhỉ. Hôm qua, có người nói với em là thỉnh thoảng nên tự thưởng cho mình. Em cũng có dự định tự thưởng cho mình, nhưng còn chưa có thời gian để lang thang mua bán. Sắp tới, sẽ phải chi khá nhiều tiền cho những khoản ngoài dự kiến. Nhưng đành, chẳng biết làm sao.
    Nghe quảng cáo mấy bài hát, không hiểu sao nó cứ cụt cụt thế nào đó. Như em đã nói với chị, em tin bạn ý, nên điều em đoán có sai đâu. Nhưng thích kệ thì cứ kệ thôi.
    Mong mọi điều sẽ tốt đẹp cả, chị nhỉ.

7. secret_garden_hn

Xem xét lại tất cả những lựa chọn trước khi bạn quyết định lần cuối cùng.
    Sự Nghiệp :
    Sự trung thực không phải lúc nào cũng được đánh giá cao.
    Sức Khoẻ :
    Một ít cà phê có thể giúp bạn vượt qua cơn buồn ngủ và nhức đầu.
    Sự giàu có :
    Hãy nói chuyện với một người bạn trước khi bạn thực hiện một quyết định tài chính nào đó.

Ngày đẹp trời, gió mát và không quá nắng. Kiểu dìu dịu này dễ gây cho mình cảm giác buồn ngủ. Chuẩn bị làm cốc cafe.
    Vẫn có một vài điều, cũng không quá phức tạp. Giải quyết nhanh thôi mà.
    Mình làm gì có lựa chọn nào mà quyết định?

For buck:
    Tình Yêu : (5*)
    Đối phương chắc chắn sẽ hỏi bạn một điều gì đó trong tháng này.
    Sự Nghiệp : (5*)
    Nhưng ngôi sao bảo hộ cho - sự nghiệp, thăng tiến, và việc chuyển đổi công ty của bạn
    Sức Khoẻ : (3*)
    Bạn nên theo dõi chặt chẽ sức khỏe cái dạ dày của bạn.
    Chú ý điều khiển những thế mạnh của mình.
  8. secret_garden_hn

Tình Yêu : Sống mà không có tình yêu thì không thực sự là sống.
    Sự Nghiệp : Lịch thời gian của bạn sẽ được thoải mái hơn một khi bạn tìm hiểu rõ về tổ chức đó.
    Sức Khoẻ : Bạn có thể có vài vấn đề với sức khỏe trong những tháng tới.
    Sự giàu có : Bạn có thể sẽ kiếm được tiền dựa vào các nỗ lực của bản thân.

Lại thêm một ngày đẹp trời. Đầu hè như thế này thích thật. Có bận rộn một chút, nhưng cũng không quá gấp. Có một tin nhắn hỏi thông tin, mình hướng dẫn cụ thể và kèm thêm đề nghị. Hãy cầu chúc cho tớ may mắn nhé…
    Sáng nay uống café, giờ thấy nao nao.

For buck:
    Tình Yêu : (3*) Nói lên suy nghĩ của mình mà không cảm thấy tội lỗi là một mánh khoé mà bạn vẫn còn cần phải học.
    Sự Nghiệp : (3*) Không nên nghĩ nhiều về việc người khác nghĩ gì về bạn.
    Sức Khoẻ : (2*) Hiện tại bạn đang rất stress, hãy bình tĩnh.
    Sự giàu có : (4*) Cuối cùng, bạn có thể tiêu rất nhiều tiền cho khoản giải trí.
  9. secret_garden_hn

Nụ cười là khoảng cách ngắn nhất của hai người.
    Sự Nghiệp :
    Có tầm nhìn mà không hành động thì chỉ là một sự mộng tưởng hão huyền. Hành động mà không có tầm nhìn thì chỉ là một cơn ác mộng.
    Sức Khoẻ :
    Hạn chế, cắt giảm đồ có muối và đường.
    Sự giàu có :
    Bạn có thể đối mặt với một số tổn thất về tài chính vào cuối tháng.

Hình như lại sắp là một ngày cuối tuần. Có những thông tin tốt, có nhiều kế hoạch phải làm.
    Lời chúc may mắn đã mang lại may mắn. Hay tại vì, người tốt thì sẽ gặp những điều tốt đẹp?
    Mong những ngày ngủi đẹp trời và vui vẻ.

For buck:
    Tình Yêu : (2*)
    Đừng điên cuồng ép cuộc bản thân mình, phức tạp hoá cuộc sống mà vốn dĩ liên kết với bạn một cách rất lãng mạn.
    Sự Nghiệp : (2*)
    Nhiều trở ngại xuất hiện nhưng bạn sẽ thành công và đạt được mục tiêu của mình nếu bạn giữ một thái độ tích cực.
    Sức Khoẻ : (2*)
    Bạn có thể sẽ gặp phải những chấn thương và các cơn đau vào tuần sau.
    Sự giàu có : (5*)
    Nghĩ về những lô đất và các khoản đầu tư bởi vì Vận may đang trước mắt bạn.
  10. rollingStar

rollingStar Thành viên tích cực

Vậy là tốt rồi, secret nhỉ. Em nhắn tin nhưng không thấy trả lời. Mai em sẽ thực hiện kế hoạch mua sắm đấy.
    Hẹn gặp vào ngày dự định nhé.