1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

như thế này có phải bị cấm sừng không hix hix

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi langkhach1, 06/11/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. langkhach1

langkhach1 Thành viên mới

Em giờ không muốn sống nửa các bác ạ
    Chuyện là như thế này : em và gấu quen nhau qua mạng xã hôi được khoảng 1 năm tụi em rất vui với nhau gấu hơn em một tuổi là du học sinh về vn này cũng có công việc ổn định,em thì cũng vậy em quyết định tiến xa tới hôn nhân nhưng gấu không chịu với những lý do nao là mất tư do v.v.... em thương gấu quá nên cũng chiều cho qua ko nhắc chuyện này nửa...2 tháng nay tui em ít nt hay gọi điện cho nhau vì 2 đứa em ở xa nhau (tính gấu em thì ít nghe điện)
    Mấy hôm nay vô tình em lướt Facebôk phát hiện có 1 người bạn của gấu em rất là thân thiết hình ảnh chụp chung và giỡn với nhau kiểu cặp cỗ. Vv..vvv em muốn lên máu khi thấy hình ảnh này, hỏi gấu thì bảo đó là bạn thân gần chục năm ( có tới mấy người bạn thân lân nhưng em cảm giác tay này thân hơn mức bình thường trong đám này bọn nó gọi gấu em và tay này là một cặp và nghe nói tay này cũng đã ly dị vừa xong còn lại trong đám là có gd hết)
    Em và gấu chiến tranh với nhau gấu bảo những người đó là bạn rất thân cho dù người yêu thì có thể bỏ nhưng những người này thì không @@ buồn thật Các bác à đã 3 ngày rồi tụi em ko có Liên lạc nhau, nhưng hôm nay thêm một bát ngờ voi em nữa là gấu đang đi du lịch nn với Cty (lịch này gấu có nói với em khi chưa gây nhau) em lại thấy hình ảnh thằng bạn thân đó có đi nữa mặc dù nó không lắm chung Cty với gấu em Hix Hix thấy được hình ảnh này em hoang mang qua, đầu óc giờ đau lắm các bác
    Giờ em phải làm sao đây các bác hizz hizz
    phoenix_px2002 thích bài này.
  2. kuhoang0512

kuhoang0512 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nghĩ chơi. Ai về nhà nấy. Ẻm có yêu thương gì bác đâu. Mà bác vương vấn chi cho mệt.

Người yêu có thể bỏ nhưng thằng kia thì ko. chứng tỏ nó chẳng coi bác ra cái gì rồi. Bác nên chúc phúc cho 2 đứa kia thôi
  3. langkhach1

Update theo nguồn tin tù người thân của gấu thì cuối năm nay gấu em sẽ đi định cu ở nước ngoài, em có hỏi thì gấu bảo kiếm người khác quen đi ,that tình là chịu không nổi các bác ạ. Nhưng theo dõi những người ban của gấu thì em thấy có một người cứ như là tù lời hay hành đông muốn ghép chỗ gấu em với tay ban vừa li dị thành một cặp em thấy ức lắm mong các bác hiến kế cho em xử vụ này
  4. kuhoang0512

Cây cú làm gì hả bạn...bạn có thêm được lợ ích nào từ đó
  5. kuhoang0512

Mod vào lock thằng chửi bậy này ngay...nhảm
    kruger thích bài này.
  6. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ông chủ thớt bị cắm thật rồi nhé. nghỉ khỏe thôi :) nếu vã quá thì kiếm em 4` nào nháy nháy đôi phát, vừa tăng GDP cho nước vn mà ông cũng đỡ tức :))

ở đời nhiều khi tức cũng đ. làm được gì đâu. quan trọng là khi bị cắm thì gái vẫn là gái, còn chủ thớt vẫn là 1 chú thợ bị cắm sừng đâu. lịch sử không thể thay đổi, tốt nhất là nên thay đổi thái độ của chú đối với lịch sử (cũng của chú nốt). nghe lời anh, kiếm em 4` nào dễ mến làm 2 nhát rồi khóc với nó hehe
    atukiva thích bài này.
  7. langkhach1

Buồn thật Các bác à,em nt để xem thế nào mà không thấy hồi âm ,e nghĩ dù chấm dứt cũng phải nói rõ với em chứ đằng này không nói gì hết, hình quà của em trên Face cáo xoá luôn, giờ vật vả thật các bác công việc cuối năm thì quá trời mà không thể quên để tập trung được có bác nào giúp em không
  8. falke

falke Thành viên rất tích cực

thôi giải tán đi, người ta đã khuyên chú là giải tán đi rồi đấy còn lấn cấn gì nữa, càng gào khóc thảm thiết thì càng làm nó xa chú, không giải quyết vấn đề gì. Lời khuyên của anh, cố gắng tập trung vào mà làm việc, cuối năm rồi, làm tốt thì được thưởng tết nhiều, người có tiền trong tay tự khắc sẽ suy nghĩ khác, người khác cũng nhìn mình khác. Còn con này giải tán đi, chú chả có cơ hội nữa đâu, nghĩ nhiều thêm mệt.
    Lần cập nhật cuối: 08/11/2016
  9. HuyenCull

HuyenCull Thành viên tích cực

bị cắm sừng rồi, nghỉ chơi vs nó đi bạn êy, kiểu này bắt cá mấy tay ấy bạn ợ
  10. ty041

ty041 Thành viên quen thuộc

Chặn mọi liên lạc. K tò mò tới c.s của gái nữa. 1 tuần 2 tuần là phai thôi. Bản lĩnh thằng đàn ông kém thế :drm1
    phoenix_px2002 thích bài này.