1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhúc nhích , cục kịch du lịch phía Nam

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi B500, 19/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tieungoandong_chinhhieu

tieungoandong_chinhhieu Thành viên mới

Khoản đầu tiên là phải sạch bác ạ. Ks nhà bác có sạch không? Mà không có phòng air-con hả bác? Bác giới thiệu vài dòng thì em còn ủng hộ nhà bác được, chứ thế này thôi thì em chịu!
    Có ở nhà của mình không? Chỉ có khỏang 60.000vnd/phòng thôi! Đthoại 070 860384 hoặc 0913703676 đặt phòng trước nhé? Nhà có 04 phòng 2 người / phòng quạt, ngủ trên thảm và nệm mỏng thôi!
    [/quote]
  2. boibun

boibun Thành viên mới

Lười quá : bác trungtruc đi bằng xe bus, không phải đi bằng xe máy, còn tui mún đi xe máy nên có lẽ không làm bạn đồng hành được gòi. Giờ mình đang ở nha trang ,đi tiếp, đi miết ra tận Hội An lun, khoảng mùng 9 tháng sau mình vào lại sài gòn... nếu bạn mún làm chuyến miền tây, mình đi với bạn... dĩ nhiên là sau ngày mùng 10 gòi...
    to all: có bác nào hứng thú giữa tháng 7 làm chuyến miền tây sông nước không vậy??? xe máy hen....
    Cần thơ em đố bác nào tìm ra chỗ nào trọ 10000/đêm/người đó . dĩ nhiên là phòng 2 người... như phòng trọ thui. Bác nào tìm ra được em khen hay...đúng dân thổ địa, tại em tình cờ tìm ra được thui :)
  3. NhatViet

NhatViet Thành viên mới

Khu rừng nguyên sinh Hồ Cốc ?" Bà Rịa Vũng Tàu
  4. NhatViet

NhatViet Thành viên mới

Bãi biển Hồ Cốc còn vắng dấu chân người
  5. NhatViet

NhatViet Thành viên mới

Hồ Cốc đang chờ bình minh một ngày mới
    Được NhatViet sửa chữa / chuyển vào 22:02 ngày 01/07/2006
  6. NhatViet

NhatViet Thành viên mới

Những chiếc ?ochuồng cu? trên triền cát Hồ Cốc nhìn ra hướng biển
  7. NhatViet

NhatViet Thành viên mới

8. NGUYENPHUOCBAOTHANH

NGUYENPHUOCBAOTHANH Thành viên mới

Hi, Cậu cho tớ xin cái YM hay mobile của cậu được ko?
    Bọn tớ định đi Núi Cấm và Rừng Tràm Trà Sư ở Tịnh Biên vào cuối tuần này (15/7). Đi từ SG, khoảng chừng 6-7 h sáng bọn tớ đến TB, nhóm tớ có 7 người.Lên kế hoạch đi mấy tỉnh MT - phương tiện bằng otô, khởi đầu ở TB. Cậu cho tớ hỏi đi xe ôtô về đến bến xe Châu Đốc, sau đó muốn đi qua TB thì làm thế nào? Có xe buýt hay xe đò ko? hay phải đi xe ôm. Nếu đi xe buyté hay xe đò thì giờ xuất phát của nó thế nào cậu biết ko? TB cách Châu Đốc chừng 17-20 km? Núi Cấm và rừng Trà Sư cách xa trung tâm huyện TB ko? nên đi bằng phương tiện gì để đến đó. Xe buyet hay xe đò có đến trữc tiếp những nơi này ko?. Nếu ở lại ban đêm thì quanh khu vực này có nhà trọ hay ko? Gía cả thế nào?
    Theo tớ biết thì rừng tràm trà sư chỉ đón khách tham quan vào mùa nước nổi (Tháng 9 - 10)? Vậy có nghĩa là thời đểim này kô đi được? Cậu có biết số dt liên lạc với ban quản lý rừng tràm trà sư đó ko?
    Trong 1 ngày thứ 7 (15/7) bọn tớ có thể đi được cả Núi Cấm và rừng Trà Sư ko?
    Sau khi ở TB bọn tớ sẽ đi tiếp Cần Thơ và những tỉnh khác. Từ TB đi qua CT thì có đường nào ngắn hơn hay phải đi ngược lại qua Vĩnh Long? Cậu có thể cho tớ ít thông tin về các nhà xe và giá cả của nó?
    Tks in advance
    Sẽ đa tạ khi gặp nhau ở AG
    YM của tớ: baothanhcntp
    BT